Trao đổi kinh nghiệm Hyundai Tucson 2010 (IX35) - Phần 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

xedieu

Xe cút kít
Cái HUD hồi trước em định lắp nhưng nhìn như cái miếng kính vỡ chán quá lại thôi!

tuctuc2010

Xe điện
Cụ Uyn ơi, mấy cục sắt bao giờ mới về hả cụ? dạo này xe em ồn quá, mong cụ như mong mẹ về chợ

pro.9x

Xe hơi
@cụ víc e lắp mẫu x5 rồi cụ ạ.trước e mua ở chỗ duk là 5,3 củ ạ:-bdk bỉết có đắt không,cộng tiền ship+lắp vào tròn 6

smallboy

Xe tăng
@cụ víc e lắp mẫu x5 rồi cụ ạ.trước e mua ở chỗ duk là 5,3 củ ạ:-bdk bỉết có đắt không,cộng tiền ship+lắp vào tròn 6
giá hợp lí ạ .
e đang mặc cả 4 triệu ko biết ng ta có đồng í ko :))

xedieu

Xe cút kít
Em thấy có cụ muốn bán lại cái bệ x5 giá 4 củ hay sao í?!

phonghamy

Xe điện
Em thấy cắm vào hộp đen là lằng nhằng lắm đới, hàng này của anh Đào lúc bình thường ko sao, có vấn đề gì lúc đi xa báo lỗi vớ vẩn mệt lắm, nói chung là cứ liên quan đến ECU là mệt . Theo em ko có các bác cứ cảnh báo bằng cơm cho lành, thỉnh thoảng đá 4 cái bánh lại thay tập thể dục, định kỳ khoảng 2thang lại bơm 1 lần.

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Kính các cụ! Bên chỗ cụ AATHANH hôm nay đã lặn lội cả chục km giữa trưa để chuyển Giấy mời cho liên hội Tuc-Sor một cách rất trang trọng. Em xin post giấy mời lên kèm theo lời nhắc nhở các cụ chuyển bị cho chu đáo buổi off tới đây (có cả yếu tố người nước ngoài các cụ ạ):

Thay mặt anh em hội Tuc & So cám ơn CLB Câu cá HN và Cụ aathanh đã nhiệt tình mời hội, thật cảm động về thịnh tình của các Cụ. Hội So và Tuc sẽ tổ chức chuyến đi chu đáo để cho ban bè quốc tế đặc biệt là các bạn Hàn quốc thấy rằng xe Hàn đã có vị trí đáng kể trên thị trường VN. Nếu các bạn Hàn có nhã ý mời hội sang Hàn quốc và đổi xe mới đời 2012 thì cũng là dịp để tăng thêm tình đoàn kết gắn bó giữa 2 dân tộc mà hội So và Túc đã có công vun đắp. Các Cụ trong hội cố gắng nhé !
@Cụ Điếu và Cụ Win lên danh sách thành viên tham gia nhé!

smallboy

Xe tăng
cái này đi qua đêm ah ? ui thế e ko đc đi đâu :( chưa đủ tuổi được đi các cụ ạ :(

smallboy

Xe tăng
Em thấy có cụ muốn bán lại cái bệ x5 giá 4 củ hay sao í?!
e nghe nói là cụ take định bán , :P đúng ko ah ? :))
hay cụ nào khác ? , cụ cho e xin ít thông tin đê ^^
các cụ mai đừng đi of bia để ngày kia là tốt nhẩt :))

civictau

Xe tăng
Kính các cụ! Bên chỗ cụ AATHANH hôm nay đã lặn lội cả chục km giữa trưa để chuyển Giấy mời cho liên hội Tuc-Sor một cách rất trang trọng. Em xin post giấy mời lên kèm theo lời nhắc nhở các cụ chuyển bị cho chu đáo buổi off tới đây (có cả yếu tố người nước ngoài các cụ ạ):

ôi cái món này em khoái lắm đấy......đi chứ các cụ?????
Cám ơn cụ đã mách bảo, nhưng em chim ưng bộ của bác Năm Vú hơn, không quá cầu kì, hợp với túi tiền. em đã hỏi cụ Năm Vú rồi sẽ chế riêng cho xe em 1 kiểu là cắm vào tẩu thuốc, chứ không phải cạy phá và động chạm gì vào hệ thống điện cả. Lúc đầu phương án của cụ Vú là đấu trực tiếp vào chìa khóa điện.

chỗ cụ Duk giá giờ vẫn vậy..... giữ giá quá, em đợi thanh lý hàng tồn kho..... heeeeeeeeeeeee
Thay mặt anh em hội Tuc & So cám ơn CLB Câu cá HN và Cụ aathanh đã nhiệt tình mời hội, thật cảm động về thịnh tình của các Cụ. Hội So và Tuc sẽ tổ chức chuyến đi chu đáo để cho ban bè quốc tế đặc biệt là các bạn Hàn quốc thấy rằng xe Hàn đã có vị trí đáng kể trên thị trường VN. Nếu các bạn Hàn có nhã ý mời hội sang Hàn quốc và đổi xe mới đời 2012 thì cũng là dịp để tăng thêm tình đoàn kết gắn bó giữa 2 dân tộc mà hội So và Túc đã có công vun đắp. Các Cụ trong hội cố gắng nhé !
Cụ kè mở gấp 1 lớp cấp tốc huấn luyện câu cá đê...... em xin đăng ký đầu tiên... (b)

tuctuc2010

Xe điện
Lần này em xung phong đứng đầu danh sách cụ nhá

civictau

Xe tăng
Cái này ban ngày khó nhìn phết đấy Cụ.

Cụ Civic muốn tham khảo trưa mai ra Hiếu Béo, bên SO có một Cụ cũng lắp cái này.
lại ọp trưa ah?????? chán nhở, chiều em vẫn phải làm nên chỉ ọp tối được thôi..:P

tuctuc2010

Xe điện
Hôm trước em thấy các cụ đi ọp bảo là được uống rượu tắc kè không biết là rượu của cụ tắc kè hay là rượu ngâm (cụ) tắc kè nhể

Tắckè_Tucson

Xe buýt
e nghe nói là cụ take định bán , :P đúng ko ah ? :))
hay cụ nào khác ? , cụ cho e xin ít thông tin đê ^^
các cụ mai đừng đi of bia để ngày kia là tốt nhẩt :))
Em bán nhưng theo nguyên tắc đấu giá với giá khởi điểm là 1.000 VNĐ . Cụ nào trả giá cao và duy nhất tính đến thời điểm 18h ngày 31/5/2011, thời gian bắt đầu tham gia đấu giá từ 6h ngày 7/5 đến 18h ngày 31/5.

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Hôm trước em thấy các cụ đi ọp bảo là được uống rượu tắc kè không biết là rượu của cụ tắc kè hay là rượu ngâm (cụ) tắc kè nhể
Cụ thích loại nào cũng có

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Cụ kè mở gấp 1 lớp cấp tốc huấn luyện câu cá đê...... em xin đăng ký đầu tiên... (b)[/QUOTE]

Em sẽ mở lớp với điều kiện các Cụ phải mang "Mồi " đến thì mới có hiệu quả

pupil

Xe điện
Khen động viên cụ Tắc kè thôi chứ có ai uống giọt nào đâu cụ !
Cụ thích loại nào cũng có
Cái chai xấu xấu hôm nọ cụ để nguyên đấy đừng vứt đi ... mai em xin về ... bỏ rượu ra để đựng nước mắm nhé ! >:/

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng