Trao đổi kinh nghiệm Hyundai Tucson 2010 (IX35) - Phần 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

Scorpio

Xe đạp
@Cụ Scopio: Để kịp 1/5 này 3 cụ Saigon có hàng, em phải chuyển hỏa tốc hết 280.000 tiền phí ạ! (b)

Cụ Điếu sms giúp em số của cụ nào đó để em alô cụ đến nhận hàng ạhh, từ bữa giờ chẳng thấy ai liên lạc em, mà em thì chẳng biết số lào mà gọi!

civictau

Xe tăng
Em lắp X5 lâu rồi mà Cụ không biết à? Đẹp thì có đẹp nhưng lợi ích chỉ tôt khi có trẻ nhỏ nó trèo lên xe thôi, còn người lớn thì bước xuống hơi bị vướng ( Lỡ bước) .Lúc nào Cụ rảnh gọi em và Cụ Điếu đi OFF bia chui cái thấy ngay ấy mà. Và sẽ tư vấn tiếp mua ở đâu giá thế nào?????
Vâng được thế thì tốt quá..... cuối tuần này các cụ lai tổ chức ọp chiu đi cho em tham gia với..... (b) (b)

pupil

Xe điện
Cụ Điếu nhớ hỏi giúp anh em cái dự án xyz kia nhá !:)]

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Rượu cụ Tắc Kè ... giờ nghĩ lại em vẫn thèm ! Cảm ơn cụ Tắc Kè !=P~
Ngoài rượu ra còn nhiều thứ " Xách tay " lắm. Các Cụ chịu khó đi OFF vừa được học hỏi vừa được giao lưu nâng cao trình độ thưởng thức rượu, gà, cá...thì quá tuyệt vời. Em còn mấy đĩa " Hướng dẫn sử dụng" mang từ bển về hôm tới OFF mang các Cụ ngâm cứu.Cụ nào cần thì đăng ký trước với Cụ Điếu nhé!

micraft

Xe tải
Cụ Tắc ế hàng đĩa h][ngs dẫn hành hạ vợ 2 rồi

civictau

Xe tăng
Các cụ tư vấn giúp em xem có cần độ thêm Cảm biến áp suất lốp không ợ?
- Ưu điểm.
- Nhược điểm.
Thanks!!!!

Winstorm07

Xe container
- Ưu điểm.
- Nhược điểm.
Thanks!!!!
So nhà em cũng có mà chạ dùng đến, cụ qua em, em tháo ra chuyển cho cụ giá hữu nghị thôi :D

civictau

Xe tăng
Quá nên ấy chứ lị, vì cái này chỉ bị 1 lần thôi là to chuyện ngay!
Thanks cụ điếu... em có đề nghị thế này. Cụ lấy cái DVD của em, còn em lấy cái áp suất lốp của cụ. ok (b)

So nhà em cũng có mà chạ dùng đến, cụ qua em, em tháo ra chuyển cho cụ giá hữu nghị thôi :D
Ok cụ.... em đang cần lắp cho 2 xe... may quá gặp quí nhân đây rùi...:-*

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
- Ưu điểm.
- Nhược điểm.
Thanks!!!!
Nếu Cụ là người cẩn thận thì nên làm.

Em lấy VD như em là người tương đối cẩn thận nên mỗi khi xe đi có vẻ không bình thường là ngồi trên xe như có lửa đốt, lăn tăn lắm, đến lúc không chịu đc nữa thì phải xuống xem lốp có non không, mà xem bằng mắt với đá chân cũng tương đối thôi, lăn tăn quá thì phải hàng vào đo áp suất lốp.

Đấy, trong trường hợp đấy có bộ cảm biết áp suất lốp có phải đỡ đc vụ cảm giác non hơi không.

civictau

Xe tăng
Nếu Cụ là người cẩn thận thì nên làm.

Em lấy VD như em là người tương đối cẩn thận nên mỗi khi xe đi có vẻ không bình thường là ngồi trên xe như có lửa đốt, lăn tăn lắm, đến lúc không chịu đc nữa thì phải xuống xem lốp có non không, mà xem bằng mắt với đá chân cũng tương đối thôi, lăn tăn quá thì phải hàng vào đo áp suất lốp.

Đấy, trong trường hợp đấy có bộ cảm biết áp suất lốp có phải đỡ đc vụ cảm giác non hơi không.
Cụ có biết loại nào tốt dùng được không???? tư vấn em phát có cảm ơn và hậu tạ ạ....... (b)

xedieu

Xe cút kít
Thanks cụ điếu... em có đề nghị thế này. Cụ lấy cái DVD của em, còn em lấy cái áp suất lốp của cụ. ok (b)
Không được cụ ạ. Xe không có DVD thì chỉ F1 hơi buồn tý ty, chứ không có CBASL là người lớn sẽ buồn lắm đấy ạ!

civictau

Xe tăng
Không được cụ ạ. Xe không có DVD thì chỉ F1 hơi buồn tý ty, chứ không có CBASL là người lớn sẽ buồn lắm đấy ạ!
Căng nhẩy..... thế em đổi cả bộ DVD và loa súp của em lấy bộ CBASL của cụ, cụ có đổi không??????
Chiếu mai em gặp cụ điếu tí được không??? muốn nhờ vả cụ truyền cho ít kinh nghiệm và HỌC cách VÁ DÙI được không?????? em định đầu tư một cái Bơm điện và một bộ đồ nghề vá dùi, phòng khi đồng không mông quạnh. Như vậy có phải bổ sung thêm cái gì không? Thanks!!

smallboy

Xe tăng
Căng nhẩy..... thế em đổi cả bộ DVD và loa súp của em lấy bộ CBASL của cụ, cụ có đổi không??????
Chiếu mai em gặp cụ điếu tí được không??? muốn nhờ vả cụ truyền cho ít kinh nghiệm và HỌC cách VÁ DÙI được không?????? em định đầu tư một cái Bơm điện và một bộ đồ nghề vá dùi, phòng khi đồng không mông quạnh. Như vậy có phải bổ sung thêm cái gì không? Thanks!!
sau đó thay lốp đới cụ ơi ....

smallboy

Xe tăng
cảm biến áp suất lốp có ng nói e chỉ nên độ thêm 2 cái bánh trươc thôi là thiết thực nhất .
ko biết là chém hay ???

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
cảm biến áp suất lốp có ng nói e chỉ nên độ thêm 2 cái bánh trươc thôi là thiết thực nhất .
ko biết là chém hay ???
Làm thì làm cả, ko thì thôi. Làm 2 bánh chả có tác dụng.

Cụ có biết loại nào tốt dùng được không???? tư vấn em phát có cảm ơn và hậu tạ ạ....... (b)
EM tính vào hãng làm là chuẩn nhất.

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng