Trao đổi kinh nghiệm Hyundai Tucson 2010 (IX35) - Phần 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

smallboy

Xe tăng
Đang of chui o trung Nguyen dien bien phu Bac nao ra day cafe nhi ?

smallboy

Xe tăng
cuối cùng hnay đi dc 3 ng ah ^^ rất là vui :) các bác khác nhớ t7 này nha :)
bác xedieu dao này đi chơi kinh nhẩy gọi mãi ko dc :(
trốn kĩ quá :(

xedieu

Xe cút kít
Em phải nhắn lại luôn & ngay cho bác rồi còn gì! Mấy hôm nay về quê họp hành kinh quá! :((

Winstorm07

Xe container
cuối cùng hnay đi dc 3 ng ah ^^ rất là vui :) các bác khác nhớ t7 này nha :)
bác xedieu dao này đi chơi kinh nhẩy gọi mãi ko dc :(
trốn kĩ quá :(
Chiều nay cứ mấy lần em buột mồm định hỏi công tác chuẩn bị dàn mẫu của bác Smallboy vào thứ bảy tuần tới xem thế nào, may mà kịp hãm lại...
Kô có thì dàn thiên lý nhà bác lại đổ :-":-":-"

xedieu

Xe cút kít
Chiều nay cứ mấy lần em buột mồm định hỏi công tác chuẩn bị dàn mẫu của bác Smallboy vào thứ bảy tuần tới xem thế nào, may mà kịp hãm lại...
Kô có thì dàn thiên lý nhà bác lại đổ :-":-":-"
Bác small hôm nay mang cả giàn thiên lý đi mà còn kêu buồn với chán giề nữa. Em mà như bác Uyn em hỏi thật lực - mà em còn hỏi luôn cái vụ Z nữa ấy chứ! =))

micraft

Xe tải
Em lúc chiều cũng ko dám hỏi vụ Z của chú small vì sợ đụng chạm thì khổ thân small

Winstorm07

Xe container
Em lúc chiều cũng ko dám hỏi vụ Z của chú small vì sợ đụng chạm thì khổ thân small
Nói thật với bác Craff là bác Small đá chân dưới gầm bàn với em mấy lần đới :D =))

maihuu

Xe tải
Các bác cho mình hỏi, hnay mình đi xem 1 con Tucson 2010 chạy lướt, đăng ký 12/2010, form thì 2010 đúng rồi nhưng mình thấy lạ là trên vô lăng chẳng có tính năng gì ngoài tính năng còi xe. Vậy nó là đời nào nhỉ ? Mình xem xe ở gara mà bạn bán xe không biết một cái gì, hỏi gì cũng không biết

smallboy

Xe tăng
Các bác cho mình hỏi, hnay mình đi xem 1 con Tucson 2010 chạy lướt, đăng ký 12/2010, form thì 2010 đúng rồi nhưng mình thấy lạ là trên vô lăng chẳng có tính năng gì ngoài tính năng còi xe. Vậy nó là đời nào nhỉ ? Mình xem xe ở gara mà bạn bán xe không biết một cái gì, hỏi gì cũng không biết
dạ thưa bác đó là bản báe nhất của túc ^^

smallboy

Xe tăng
Nói thật với bác Craff là bác Small đá chân dưới gầm bàn với em mấy lần đới :D =))
nào nào các bác chém e vừa thôi nhá :( khổ cái hnay e bị quản thúc :( ngày nghỉ đi linh tinh :( các bác nhớ đó t7 tới e phục thù

micraft

Xe tải
Em dự đấy là bản x20 thì phải

bugi99

Xe tải
Em dự đấy là bản x20 thì phải
Cụ micraft thức khuya nhỉ. Cụ đã lắp gioăng chưa
Hôm nay nhờ sự nhiệt tính của cụ win em cũng lấy được bộ joăng cửa rồi. Cụ win còn hướng dẫn em lắp đặt nữa.
Tiếc là việc gấp phải đi ngay ko mời được cụ win cafe tí, áy náy quá.~X(
Hôm nào độ xong đèn led em mời các cụ chầu cafe để khoe nhiều thứ luôn cả thể.(b)

micraft

Xe tải
Cụ micraft thức khuya nhỉ. Cụ đã lắp gioăng chưa
Hôm nay nhờ sự nhiệt tính của cụ win em cũng lấy được bộ joăng cửa rồi. Cụ win còn hướng dẫn em lắp đặt nữa.
Tiếc là việc gấp phải đi ngay ko mời được cụ win cafe tí, áy náy quá.~X(
Hôm nào độ xong đèn led em mời các cụ chầu cafe để khoe nhiều thứ luôn cả thể.(b)
Em thấy cụ là người thứ 2 độ nhiều đèn của hội VTC sau cụ Xệ đấy, hôm off tới cụ nhớ đến show hàng cho anh em mở rộng tầm mắt nhé

chauphuchung

Xe đạp
Hình như trong danh sách order hàng đợt này có 2 bác ở SG phải không bác Xedieu? (Bác Sco và thienan ?)

civictau

Xe tăng
Mạng củ chuối quá các cụ ơi......
Trước Tiên xin lỗi cụ Unh vì không đặt bộ gioăng cửa nữa mà không báo lại cho cụ. Cụ xem giúp em là có cụ nào đang thiếu cụ để lại hộ em cái :D. Thanks cụ nhiều !!!

Đồng Cám ơn cụ điếu đã chiếu cố giúp em vụ ốp nhựa. Mấy hôm mải vui chơi quá quên không chuyển tiền cho cụ được.....:D . Để đến T7 này em gửi cụ nhá. hi hi hi...

Có cụ nào nhớ là chiều T7, ngày 16/4/2011 gặp nhau ở SVD mĩ đình vào hồi 17h không nhỉ?????? Hay các cụ quên hết rồi??????

bugi99

Xe tải
Em thấy cụ là người thứ 2 độ nhiều đèn của hội VTC sau cụ Xệ đấy, hôm off tới cụ nhớ đến show hàng cho anh em mở rộng tầm mắt nhé
Dạ ngoài bộ pha như các cụ em mới thay bộ đèn hậu. Tuy nhiên bộ đèn hậu vẫn có điểm chưa hoàn thiện là khi phanh mới chỉ sáng phần đèn ở thân xe, còn 2 mảng đèn trên cốp không sáng (thua xa So của cụ Uyn) (b)
Em dự định độ thêm đèn led nhưng hàng chưa về cụ ợ
Ngoài ra hôm qua sau khi được xem cụ Uyn giới thiệu thì em thấy cần nghiên cứu thêm mấy chỗ nữa: led phản quang sau, led trong xe...
Thế nên công cuộc nâng cấp cho vợ 2 còn trường kỳ lắm cụ ợ

mankichi

Xe đạp
các bác ah , xe e dạo này có hiện tượng mở gương hay bị mô ve , lúc dc lúc ko , bt ấn là chạy ra luôn nhưng dạo này thỉnh thoảng e fai đợi thêm 30s
e hỏi các bác trên Huyn GP thi bảo là do trời mưa rồi ko sao đâu .
các bác thấy e nên giải quyet thế nào ?
e cũng đang băn khoăn giống như bác mà hỏi mấy nơi rồi đều nói là gương của e có vấn đề và muốn e thay gương mới, e cũng biết ít nhất có 3 bác bị giống e, hôm trước e đt cho bác Smallboy nhưng bác nói e cách xử lý và e cũng nói vậy mà thợ có vẻ không hiểu lắm. Bác có thể hỏi rõ cho e vụ này được không ah, có bác nào khác có thể giúp e được không e xin cám ơn và hậu tạ

smallboy

Xe tăng
e cũng đang băn khoăn giống như bác mà hỏi mấy nơi rồi đều nói là gương của e có vấn đề và muốn e thay gương mới, e cũng biết ít nhất có 3 bác bị giống e, hôm trước e đt cho bác Smallboy nhưng bác nói e cách xử lý và e cũng nói vậy mà thợ có vẻ không hiểu lắm. Bác có thể hỏi rõ cho e vụ này được không ah, có bác nào khác có thể giúp e được không e xin cám ơn và hậu tạ
cái này do ẩm ướt và zỉ nên mới bị mô ve ạ
cái của e vừa bị cái kêu la ngay và ra gẩ ... hết bệnh luôn
cái của cụ đã vệ sinh thử như e nói chưa ? Cr7 và đi lại dây điện của gương .

Trạng thái
Thớt đang đóng