Trao đổi kinh nghiệm Hyundai Tucson 2010 (IX35) - Phần 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

xedieu

Xe cút kít
Hơ, chào các cụ,

Hôm nay về HN nghe mấy đứa Service Center báo cáo về vụ cái TV nhà cụ Điếu:-| mà nản quá. hihi. Sorry cụ, nhiều lúc bọn nó làm ăn ... ngớ ngẩn thế đấy. Cụ thông cảm nhé.
Sếp cứ bận làm em phải kêu oai oái bọn nó mới nghe.

Tình hình cụ NganHa tập hợp anh em để em khao TV mới cái ạ! ~o)

Nganha75

Xe buýt
Xếp ơi, cái vụ đèn là mình lắp bổ sung thêm đúng không? có khi cuối tuần này đi thi công cái, ra đường cho nó tự tin.

xedieu

Xe cút kít
Xếp ơi, cái vụ đèn là mình lắp bổ sung thêm đúng không? có khi cuối tuần này đi thi công cái, ra đường cho nó tự tin.
Vâng, em chuột bạch rồi, các cụ yên tâm làm, lần này các em nó gọt khoét sẽ nét hơn nhiều đấy. Nếu không thì off cafe ngó xe em phát cho yên tâm!

tucson30y-2145

Xe tải
Không phải lệch đâu, mà đèn bên đấy không chiếu thẳng vào điện thoại nên nó cảm giác thế! Đêm hôm nọ em chạy đường 18 mới, xin đường dễ lắm :)) kể cả xe tải to cũng dạt hết. Em chiếu cho cả xxx phải lấy cùi tay che mắt, miễn vẫy gọi em! :D

Địa chỉ đây ạ, cụ nhớ loại FF50 vừa sáng vừa bé vừa rẻ, đừng lấy FF75 to mà tối lại đắt: http://namvu.com.vn/default.asp
http://www.otofun.net/threads/154263-nhin-xa-trong-rong-danh-bat-bong-dem
Hơ hơ, công an mà phải che mắt thì thích nhưng nó ghét nó gọi vào lại phiền ghê nha!
Thanks cụ tư vấn! Em cứ ra bảo là lắp giống xe cụ xedieu là chuẩn!

xedieu

Xe cút kít
Hơ hơ, công an mà phải che mắt thì thích nhưng nó ghét nó gọi vào lại phiền ghê nha!
Thanks cụ tư vấn! Em cứ ra bảo là lắp giống xe cụ xedieu là chuẩn!
Ngoài đường cao tốc mà cụ!

Cụ đến lắp thì cứ bảo lắp giống cái tay chiều hôm nọ 2 thằng Hải - Hậu lắp cho hết cả buổi chiều ấy. Cụ bảo cụ còn khó tính hơn cả em cơ. À, lưu ý bắt nó đấu acquy giống như em yêu cầu nhé, không là cái nắp nhựa che cực + sẽ bị kênh lên, nhỡ đâu nước lọt vào. Có cần em chụp ảnh không ạ?

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Vâng, em chuột bạch rồi, các cụ yên tâm làm, lần này các em nó gọt khoét sẽ nét hơn nhiều đấy. Nếu không thì off cafe ngó xe em phát cho yên tâm!
Cụ lắp quả này đúng ý em :D

Em hay về tối mà ợ Mí Đìn nhà em chúng nó default là để Fa Cụ ợ, em chơi 2 quả này mà chưa đấu được với chúng nó thì làm luôn 1 dàn trên nóc. =))

Winstorm07

Xe container
Cụ Nhare chơi thử đi để anh em hội So còn học tập :D

xedieu

Xe cút kít
Cụ Tuctuc chỉ giúp em đường đi suối cá thần với ạ. Từ đường HCM đến đâu thì rẽ vào, đi tiếp ntn, có xa không? Vào đấy để xe cộ ntn, đi thăm thú loanh quanh mất bao nhiêu thời gian? Đại khái là tất tật kinh nghiệm cái vụ cá thần này ạ!

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Cụ Điếu xem chiều mai (Thứ 3) hêt giờ làm việc hô hào anh em HTC off cái để chiêm ngưỡng đèn của Cụ cho anh em học tập nhỉ.Tiện thể trao tặng bản "Hướng dẫn sử dụng ..." mà Cụ đã rất vất vả với anh em HTC.Có ai được là vui rồi và gặp Cụ Nganha để chia sẻ vụ TV của Cụ nữa chứ !

Winstorm07

Xe container
Bên em đang lên cái lịch ọp chui vào trưa thứ năm, các cụ bên Túc có tham gia cùng cho vui kô ạ???
Địa điểm ở Nguyễn Khánh Toàn, cụ thể ở chỗ nào thì em sẽ báo sau ạ :D

xeno

Xe đạp
Chúc mừng cụ không sao, dưng mà em thấy đầu xe cụ tan nát thế mà cụ vẫn bảo không hư hại nhiều thì thế nào mới là nhiều ạ? Mà cụ SN 74 đúng không? Năm nay cụ bị sao La Hầu chiếu đấy cụ, đen lắm, em cũng La Hầu như cụ, năm vừa rồi cũng đen như *** chị Dậu
Cám ơn Cụ đã có lời động viên. Số em năm nay đen thì thôi rồi, Đèn FF50 của Bác xedieu cũng không soi sáng nổi ạ. Cuối năm bận lu bù cộng thêm việc này nữa, hôm nay mới vào tiếp chuyện các Cụ được. Xe em cũng giống cụ smallboy nói:

E xin fep cụ xenon Binh Luan the nay , xe cu ko nặng la Chưa dính vào máy và khung Chứ cái nắp capo coi nhu thay moi (7,5t) cai cản trc cung thay lun , may cai tản nhiệt điều hòa chắc cung xẹo v.v... Chac cung 2 chục ,có bảo hiểm là tốt . Xe e giống hệt xe cu Nhung khác cái biển
Xe như thế chắc gì cụ ấy còn có cơ hội nhập hội Túc được nữa cụ. Em đồ rằng xe cụ ấy là của Thành Công vì thấy có chắn bùn trước, xe nhập không có chắn bùn. Chắc bị TC cắt mất rồi
Xe em lấy bên Thành Công. Để em xem đợt này họ giải thích thế nào về vụ này. Mà em vẫn nhập hội Tuc Bình thường vì các bác garage nói chỉ 5 ngày là xong hết thôi ạ.

xedieu

Xe cút kít
Bên em đang lên cái lịch ọp chui vào trưa thứ năm, các cụ bên Túc có tham gia cùng cho vui kô ạ???
Địa điểm ở Nguyễn Khánh Toàn, cụ thể ở chỗ nào thì em sẽ báo sau ạ :D
Em làm thuê nên giờ giấc hành chính mà chạy ra ngoài khoai lắm. Buổi tối thì may ra...

xedieu

Xe cút kít
Cụ Điếu xem chiều mai (Thứ 3) hêt giờ làm việc hô hào anh em HTC off cái để chiêm ngưỡng đèn của Cụ cho anh em học tập nhỉ.Tiện thể trao tặng bản "Hướng dẫn sử dụng ..." mà Cụ đã rất vất vả với anh em HTC.Có ai được là vui rồi và gặp Cụ Nganha để chia sẻ vụ TV của Cụ nữa chứ !
Hô hào tầm này khó lắm Chủ tịch ạ, em nhắn tin đi toàn không hồi âm, chán rồi. :((

civictau

Xe tăng
Hô hào tầm này khó lắm Chủ tịch ạ, em nhắn tin đi toàn không hồi âm, chán rồi. :((
cụ điếu xem lại mạng ĐT cụ đang dùng đi??? em có nhận được tn của cụ lúc nào đâu. trong khi tn của xxx vẫn nhận ầm ầm. hay cụ bỏ sót em>:).... đang ngồi hóng các cụ ọp đây

xedieu

Xe cút kít
Là em nói mấy lần trước cơ...

tucson30y-2145

Xe tải
Hì, cuối năm chắc ai cũng bận, cụ thông cảm cho các cụ ấy (nhưng mà các cụ nhận được tin của cụ xedieu mà không hồi âm lấy một cái tin thì cũng cần xem lại! vì cụ ấy nhiệt tình thế thì ít ra cũng phải nhắn tin xác nhận).
Tình hình là tổ chức vào 1 buổi trưa đi các cụ nhỉ? Tết nhất rồi, em lại không phải làm, chỉ đi thăm hỏi anh em thôi, hehe.
Có lịch gì cụ xedieu cứ alo hoặc nhắn em nhé!
Thanks!

Nganha75

Xe buýt
Chiều mai cafe là chuẩn đấy, ai đi được thì khoảng 14h confirm với cụ Điếu, hẹn quán cafe là xong, chắc là gần công ty cụ Điếu, khu vực Trần Thái Tông( N.P.Sắc kéo dài) là ok.

Trạng thái
Thớt đang đóng