Trao đổi kinh nghiệm Hyundai Tucson 2010 (IX35) - Phần 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Linhpb nói:
Nhà em thì mỗi em lái thôi, nhưng em không hiểu nhớ ghế là thế nào, cứ đoán là mỗi lần tắt máy ghế nó về vị trí nào đó được đặt sẵn và khi nổ máy nó sẽ đưa về vị trí đã được setup trước, xe không có nhớ ghế lái thì nó cứ nằm ở vị trí ban đầu và lái xe phải chỉnh cho phù hợp. Em đoán thế không biết có đúng không, xe em thì sắp lấy chứ chưa lấy.
Về nguyên tắc đã nhớ đc vị trí ban đầu thì cũng nhớ đc bất cứ vị trí nào khác Cụ ợ. Từ đó ta dễ dàng suy ra ko nhớ đc vị trí nào khác thì cũng ko nhớ đc vị trí ban đầu. :D

Winstorm07

Xe container
Theo em tìm hiểu thì được biết bản 2012 sau khi tắt máy thì ghế nó tự động ngả ra ở chế độ...nằm nên mỗi lần bật máy thì phải chỉnh lại khá là bất tiện. Đúng là nếu kô chức năng nhớ ghế thì cũng mệt thật :(

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Chào các Cụ 1 ngày mới. Chúc các Cụ 1 ngày vui vẻ và mài sẵn kiếm để " Chém " những đối tượng xâm nhập bờ cõi và gây chia rẽ nội bộ Trung nguyên.
Nhân đây trao đổi chuyên môn tý. Có Cụ nào đã bị rách cái " Bao cao su " chưa ( à quên Silicol) ? Cái của em thấy nó nứt nứt sắp rách rồi mà rách thì " Không an toàn" phải không các Cụ. Em đề nghị các Cụ tập hợp nhu cầu và đề nghị Cụ Win nhập cho về 1 Container nhỉ? Các Cụ có ủng hộ thì nhờ CEO nói khó với Cụ Win giúp đỡ và mình lập danh sách đăng ký (Em xin đăng ký 2 cái cho chắc). Em nghĩ ngày nhận "Bao" cũng là ngày mình OF để tụ tập cả các Cụ đã lộ diện và các Cụ chưa có cơ hội lộ diện tham gia OF thể hiện. Các Cụ cho ý kiến đê !!!!!

xedieu

Xe cút kít
Cụ Chủ tịch tuyền chơi Bờ da xin nên bao nhanh rách thật đấy. Em vẫn chưa thấy gì, nếu cụ không chê bao da thì em tặng cụ cái ngày xưa mua của cụ Uyn ấy, sau em dùng silicon cho... cảm giác nó thật!

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Cụ Chủ tịch tuyền chơi Bờ da xin nên bao nhanh rách thật đấy. Em vẫn chưa thấy gì, nếu cụ không chê bao da thì em tặng cụ cái ngày xưa mua của cụ Uyn ấy, sau em dùng silicon cho... cảm giác nó thật!
Em dùng loại Silicon nó mềm mại quen mất rồi Cụ ạ.Giờ dùng loại cứng chắc khó chịu ko dùng đc. Còn nó nhanh rách chắc do nó " Lắc " nhiều quá.keke

civictau

Xe tăng
Chào các Cụ 1 ngày mới. Chúc các Cụ 1 ngày vui vẻ và mài sẵn kiếm để " Chém " những đối tượng xâm nhập bờ cõi và gây chia rẽ nội bộ Trung nguyên.
Nhân đây trao đổi chuyên môn tý. Có Cụ nào đã bị rách cái " Bao cao su " chưa ( à quên Silicol) ? Cái của em thấy nó nứt nứt sắp rách rồi mà rách thì " Không an toàn" phải không các Cụ. Em đề nghị các Cụ tập hợp nhu cầu và đề nghị Cụ Win nhập cho về 1 Container nhỉ? Các Cụ có ủng hộ thì nhờ CEO nói khó với Cụ Win giúp đỡ và mình lập danh sách đăng ký (Em xin đăng ký 2 cái cho chắc). Em nghĩ ngày nhận "Bao" cũng là ngày mình OF để tụ tập cả các Cụ đã lộ diện và các Cụ chưa có cơ hội lộ diện tham gia OF thể hiện. Các Cụ cho ý kiến đê !!!!!
Hàng còn bảo hành đấy cụ.... cụ cứ tìm đại tá WIn mà đổi cái mới... Gừng càng già càng Cay có khác... Thanh niên bọn em còn phải chạy dài... Cụ Tập theo bao nhiêu tư thế mà rách cả Bao thế...???X_X

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Em dùng loại Silicon nó mềm mại quen mất rồi Cụ ạ.Giờ dùng loại cứng chắc khó chịu ko dùng đc. Còn nó nhanh rách chắc do nó " Lắc " nhiều quá.keke
Của đống tiền mà CỤ dùng như phá. =))

Winstorm07

Xe container
Thông tin ban đầu em thu thập được thì hiện nay chỉ có mỗi cụ Tắc bị rách bao, các cụ khác đều đang dùng trong tình trạng tốt. Như vậy là em loại bỏ yếu tố hàng kém chất lượng sang một bên. Vấn đề ở đây là do cách dùng của cá nhân cụ Tắc do đó kô nằm trong diện bảo hành cụ Phíc ạ :D

Em đang suy nghĩ là có nên trích quỹ tài trợ cho đề tài nghiên cứu "Rách bao ở lứa tuổi U50" để cụ Tắc nghiên cứu xem sao, từ đó lấy làm kinh nghiệm cho các cụ khác học hỏi. Vì khả năng nhiều cụ ở đây muổn rách bao mà kô được ý chứ =))

smallboy

Xe tăng
Giờ cụ còn hỏi bao làm gì? Báo để nó bảo vệ hạnh phúc cái chìa khóa chứ còn giề.
e có một ham muốn, một ham muốn tột bậc .... dc đi nhà nghỉ .\
e thân gửi bác Phong nhá ,
bác ko cho e đi là e đâm đơn kiện đóa nha :(

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Winstorm07 nói:
Thông tin ban đầu em thu thập được thì hiện nay chỉ có mỗi cụ Tắc bị rách bao, các cụ khác đều đang dùng trong tình trạng tốt. Như vậy là em loại bỏ yếu tố hàng kém chất lượng sang một bên. Vấn đề ở đây là do cách dùng của cá nhân cụ Tắc do đó kô nằm trong diện bảo hành cụ Phíc ạ :D

Em đang suy nghĩ là có nên trích quỹ tài trợ cho đề tài nghiên cứu "Rách bao ở lứa tuổi U50" để cụ Tắc nghiên cứu xem sao, từ đó lấy làm kinh nghiệm cho các cụ khác học hỏi. Vì khả năng nhiều cụ ở đây muổn rách bao mà kô được ý chứ =))
Theo nghiên cứu mới nhất U50 bia riệu nhiều thì có thể bỏ qua BCS ợ. :))

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Hay thế ! Làm tý có phải thớt sôi động không? Bao nhiêu vấn đề liên quan đến cái " BAO" từ dó suy ra. Tiếp đi các Cụ ơi.

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Em nghĩ có Cụ rách Bao nhưng ko dám nói ra vì lý do tế nhị.~X(

phonghamy

Xe điện
Em nghĩ có Cụ rách Bao nhưng ko dám nói ra vì lý do tế nhị.~X(
Hay cụ mua phải cái bị lỗi, chứ khỏe như cụ vích mà còn ko rách, cụ lại bị rách e ko tin cụ cho xin tí ảnh đê. Cụ nhớ là đề mô cả tư thế mà làm rách bao để anh em còn tránh nhé.

civictau

Xe tăng
Hay cụ mua phải cái bị lỗi, chứ khỏe như cụ vích mà còn ko rách, cụ lại bị rách e ko tin cụ cho xin tí ảnh đê. Cụ nhớ là đề mô cả tư thế mà làm rách bao để anh em còn tránh nhé.
kè kè...em tuyền chơi loại dành cho siêu nhân, làm sao mà rách được... Ảnh cụ kè chuyển cho em nhờ pót lên hộ dồi... nhưng không biết qui định của các MIN& MON thế nào nhể? đưa lên nhỡ đâu lại bị Ben Nick thì khổ em.... Rút kinh Nghiệm vụ AVATA... đưa có mỗi cái avata đểu lên cho các cụ chiêm ngưỡng mà giờ vào nick của em không nhìn thấy avata của em và của các cụ được... Cũng máy đấy em thử vào bằng nick của gấu thì lại vào được... rõ khổ \m/

Lexus430sc

Xe điện
Chiều off tí các cụ ơi! Lâu lâu không bia rồi.

Trạng thái
Thớt đang đóng