Trao đổi kinh nghiệm Hyundai Tucson 2010 (IX35) - Phần 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

tuctuc2010

Xe điện
Cụ chánh tàu đâu roài, hôm qua có vụ cháy ở chỗ cụ rao bán nhá đấy, có gì phải sửa chữa ới em nhá:))

Winstorm07

Xe container
Cụ chánh tàu đâu roài, hôm qua có vụ cháy ở chỗ cụ rao bán nhá đấy, có gì phải sửa chữa ới em nhá:))
Hôm qua em gọi điện hỏi thăm thì thấy bảo đang khắc phục hậu quả :D

smallboy

Xe tăng

smallboy

Xe tăng
Boy bé kinh doanh gì mới vậy mà anh em ủng hộ bằng cách nào thế có đúng món anh ưa thích ko vậy
dạ cái này e mới nên chưa có cái bác mong muốn ,
nhưng trong thời gian tới e sẽ tuyển luôn 1 đội ngũ :D

nhân đây e quảng cáo luôn nhá , bác nào có nhu cầu dán lại phim cách nhiệt thì ới thằng e nhá , bác nào bận quá e sẽ vác cả cuộn phim đến chỗ cần ợ
hiện e đang tuyển dăm nhân viên kinh doanh , bác nào có họ hàng , con cháu , chém giỏi như cụ phonghamy thì ới e nhé

mong dc phục vụ các bác :)

Lexus430sc

Xe điện
smallboy nói:
dạ cái này e mới nên chưa có cái bác mong muốn ,
nhưng trong thời gian tới e sẽ tuyển luôn 1 đội ngũ :D

nhân đây e quảng cáo luôn nhá , bác nào có nhu cầu dán lại phim cách nhiệt thì ới thằng e nhá , bác nào bận quá e sẽ vác cả cuộn phim đến chỗ cần ợ
hiện e đang tuyển dăm nhân viên kinh doanh , bác nào có họ hàng , con cháu , chém giỏi như cụ phonghamy thì ới e nhé

mong dc phục vụ các bác :)
Chương trình có khuyến mãi gì không cụ Bòy bé? Dán 2 kính trước với kính lái So bao nhiêu xiền?

civictau

Xe tăng
Ôi dồi ôi.... Cháy ở tầng 7 tòa để xe bên phía nhà văn phòng với khách sạn, chạ niên quan gì đến chung cư nhà em.... Mà thỉnh thoảng nó phải làm tí thế thì lính PCCC mới có việc mà làm chứ...
Hôm qua em gọi điện hỏi thăm thì thấy bảo đang khắc phục hậu quả :D
nghe nói mấy ông bạn hàn cuốc nhà cụ CT hôm qua lúc đang cháy phải đi mua bỉm đóng....

Lexus430sc

Xe điện
civictau nói:
Ôi dồi ôi.... Cháy ở tầng 7 tòa để xe bên phía nhà văn phòng với khách sạn, chạ niên quan gì đến chung cư nhà em.... Mà thỉnh thoảng nó phải làm tí thế thì lính PCCC mới có việc mà làm chứ...

nghe nói mấy ông bạn hàn cuốc nhà cụ CT hôm qua lúc đang cháy phải đi mua bỉm đóng....
Tổng diễn tập PCCC trước khi đưa công trình chính thức sử dụng, hễ hễ

smallboy

Xe tăng

e tưởng bác đang phải đi tắm vì khói bám đen kịt người, :P , nhân tiện e xin lỗi bác vì đã thất hứa vụ bia :( , hôm đó chưn nó dài quá tạm biệt hơi bị lâu :(

Chương trình có khuyến mãi gì không cụ Bòy bé? Dán 2 kính trước với kính lái So bao nhiêu xiền?
e đã rep cụ rồi nhóa ,

Winstorm07

Xe container
e tưởng bác đang phải đi tắm vì khói bám đen kịt người, :P , nhân tiện e xin lỗi bác vì đã thất hứa vụ bia :( , hôm đó chưn nó dài quá tạm biệt hơi bị lâu :(

e đã rep cụ rồi nhóa ,
Nhiều khi anh thấy chú BÒi cứ lấy ái ra để làm bình phong đỡ đạn. :(
Làm thanh niên thì phải máu, đã máu thì đừng hỏi tại sao!
Lỡ hứa hẹn rồi mà kô đến được thì cứ mạnh dạn xin lỗi 1 câu, lần sau thì đừng hứa nữa, mà đã hứa thì nên giữ lời [-X

smallboy

Xe tăng
Nhiều khi anh thấy chú BÒi cứ lấy ái ra để làm bình phong đỡ đạn. :(
Làm thanh niên thì phải máu, đã máu thì đừng hỏi tại sao!
Lỡ hứa hẹn rồi mà kô đến được thì cứ mạnh dạn xin lỗi 1 câu, lần sau thì đừng hứa nữa, mà đã hứa thì nên giữ lời [-X
dạ dạ bác chủ tịch So đã có lời , e bòi bé sẽ rút kinh nghiệm ợ
bác thông cảm e ko có lí do nào khả dĩ hơn :(
lần sau e sẽ mạnh dạn phát biểu ợ :(

civictau

Xe tăng
anh ạ mày đấy bòi bé... thứ nhất chú đã hẹn đến mà không đến được thì phải gọi điện thông báo 1 câu. thứ hai chú đừng đem gái ra dọa bọn anh... chú có dám đánh cược với anh là hôm tới này vào ngày 24/9 liên hội Xô Bót Túc tổ chức đi dã (gạo) ở tiên lãng HP chú lại đi với 1 con bé khác không?. Tất nhiên là đừng đi thuê nhé... phải là rau sạch... ok

Lexus430sc

Xe điện
Ơ thế em bé hôm trước đi thuê hở cụ?

smallboy

Xe tăng
anh ạ mày đấy bòi bé... thứ nhất chú đã hẹn đến mà không đến được thì phải gọi điện thông báo 1 câu. thứ hai chú đừng đem gái ra dọa bọn anh... chú có dám đánh cược với anh là hôm tới này vào ngày 24/9 liên hội Xô Bót Túc tổ chức đi dã (gạo) ở tiên lãng HP chú lại đi với 1 con bé khác không?. Tất nhiên là đừng đi thuê nhé... phải là rau sạch... ok
thưa cụ , rau e tuyền rau sạch thôi ^^ , nhưng 24/9 đi với 1 e khác thì chắc là không khó lắm nhưng chỉ đạo này e đành theo bác thôi , hẹn bác hôm 24 nhé
mah bác có mang vợ và F1 khác được ko ợ ? để thằng e còn tính

Ơ thế em bé hôm trước đi thuê hở cụ?
ơ thế bác không bít ờ ? e chuyên thuê .

Lexus430sc

Xe điện
smallboy nói:
thưa cụ , rau e tuyền rau sạch thôi ^^ , nhưng 24/9 đi với 1 e khác thì chắc là không khó lắm nhưng chỉ đạo này e đành theo bác thôi , hẹn bác hôm 24 nhé

ơ thế bác không bít ờ ? e chuyên thuê .
Hẩn nào tận dụng hết công suất :D

Lexus430sc

Xe điện
Các cụ! Em định dán film cách nhiệt kính lái, các cụ dán rồi cho em ít review xem thế nào? Nếu dán thì loại nào tốt ạ (kính lái nhá).

o0atulao0

Xe tăng
nếu cụ dán mỗi kính lái k thì e nghĩ cứ loại nào xài k nóng k ảnh hưởng đến lái mà chơi :D

Chỉnh sửa cuối:

civictau

Xe tăng

.
Anh mang vợ con anh đi, thì chú còn tính cái con khỉ gì nữa..... nếu anh không mang vợ con anh đi theo, thì chú có kiếm cho anh được 1 mớ rau sạch không? hay lại nổ...\m/

Chú mở cty kinh doanh mặt hàng về ô tô mà chạ mời anh em lấy 1 câu, rồi lại vào hô hào anh em ủng hộ nọ kia.... Công ty anh đang có khoảng 10 xe đang muốn dán kính, chú cứ dán miễn phí xe anh, anh giới thiệu mọi người đến ủng hộ chú.... Nếu không được thì chú cho anh xin cái Báo Giá 2 Gương chiếu hậu, dạo này đi thấy Gương chiếu hậu nóng quá...

Chỉnh sửa cuối:

smallboy

Xe tăng
Anh mang vợ con anh đi, thì chú còn tính cái con khỉ gì nữa..... nếu anh không mang vợ con anh đi theo, thì chú có kiếm cho anh được 1 mớ rau sạch không? hay lại nổ...\m/

Chú mở cty kinh doanh mặt hàng về ô tô mà chạ mời anh em lấy 1 câu, rồi lại vào hô hào anh em ủng hộ nọ kia.... Công ty anh đang có khoảng 10 xe đang muốn dán kính, chú cứ dán miễn phí xe anh, anh giới thiệu mọi người đến ủng hộ chú.... Nếu không được thì chú cho anh xin cái Báo Giá 2 Gương chiếu hậu, dạo này đi thấy Gương chiếu hậu nóng quá...
e nói thiệt chứ 1 e điều đc chứ 1 mớ chắc e chệu vì trình còn kém ko đc như bác CUbi hay 1 số bác nào đó khác ,
còn vụ kia thì e nói thiệt là e miễn phí cả 10 xe luôn ,

Các cụ! Em định dán film cách nhiệt kính lái, các cụ dán rồi cho em ít review xem thế nào? Nếu dán thì loại nào tốt ạ (kính lái nhá).
kính lái của e tốt nhất bác ợ :P

Boing767

Xe điện
Cụ Chánh xem có căn CC nào 6-7 chục m2 ới e cái nha !

civictau

Xe tăng
Trạng thái
Thớt đang đóng