Trao đổi kinh nghiệm Hyundai Tucson 2010 (IX35) - Phần 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

tuctuc2010

Xe điện
Cọc em cầm cả đây rồi, em chuẩn bị mua ..... tàu ngầm em lặn đây:D

Winstorm07

Xe container
Ơ nhưng cụ trừ em ra chưa đấy....:((..... phù phù... cụ không nói rõ là em rỗi đấy...:D
Dạ em xin phép là kô trừ cụ Civic đâu ạ. Vụ 21/7 cụ cũng chả bỏ cọc tín dụng còn giè keke.
Đến giờ này chả hiểu sao em vẫn có niềm tin là hội So chúng em vẫn sẽ được nhận ít nhất 2 xuất bỏ cọc bên hội Tuc. Em tin là như thế =))

civictau

Xe tăng
Dạ em xin phép là kô trừ cụ Civic đâu ạ. Vụ 21/7 cụ cũng chả bỏ cọc tín dụng còn giè keke.
Đến giờ này chả hiểu sao em vẫn có niềm tin là hội So chúng em vẫn sẽ được nhận ít nhất 2 xuất bỏ cọc bên hội Tuc. Em tin là như thế =))
iêm lói nuôn những người bỏ cọc lày... iêm là 1, cụ điếu là 2, và khả năng cao là bòy bé nữa....;))

civictau

Xe tăng
Cọc em cầm cả đây rồi, em chuẩn bị mua ..... tàu ngầm em lặn đây:D
CỤ Túc này, em nói cụ đừng buồn nhé..... hôm qua em nhìn thấy bộ đèn pha của cụ xấu quá... lại 2 màu nữa chứ... em té đây...

Chỉnh sửa cuối:

aaathanh

Xe tải
Iem đang chờ cụ nào bỏ cọc để nhét xuất muộn của iem đây.

xedieu

Xe cút kít
CỤ Túc này, em nói cụ đừng buồn nhé..... hôm qua em nhìn thấy bộ đèn pha của cụ xấu quá... lại 2 màu nữa chứ... em té đây...
Thôi xong, cụ TT2010 ôm bọc tiền đi làm lại đèn rồi, chỗ đấy đủ luôn PA9 hay 10 gì đấy! :P

civictau

Xe tăng
Iem đang chờ cụ nào bỏ cọc để nhét xuất muộn của iem đây.
ôi dồi ơi... bên Túc chả ai bỏ cọc đâu cụ ơi... chỉ có bên Xô khả năng vợ nợ tín dụng là rất cao thôi....;))
Chắc hôm hội thảo cụ chưa nghe phổ biến qui chế phỏng?? Thế này nhé.. ngày 20 & 21/8 này liên hội Sung Túc tổ chức đi thi Bắn Trim ở rừng CÚc Phương... để đảm bảo cho mọi hoạt động được thông suốt ( vì hội mới thành lập, nên tài chính còn hạn hẹp) nên mỗi TV tham gia Cuộc thi Bắn Trim đấy nộp tạm cho Cụ BT Tài Chính 2 triệu, để gọi là đặt trước cho các cụ mỗi nhà 1 cái lồng Trim, để các cụ bắn được Trim thì các cụ thả vào đấy.... bên Xô thì họ dùng thẻ Tín dụng, còn bên Túc thì cứ Tiền Mặt mà phang thôi. Cụ đăng kí tham gia Sớm và nộp cọc 2 củ cho cụ TUCTUC 2010, để cụ ấy mua Lồng Trim giúp cụ.... Lưu ý với cụ lần này toàn Trim to thôi....

xedieu

Xe cút kít
Tình hình này mấy cụ đăng ký muộn bắt đặt cọc bằng... vàng! =))

civictau

Xe tăng
Đây nhé cụ aaathanh. Số TK của cụ BTTC TUCTUC2010
cụ nào tiếp tục đăng ký và đặt cọc thì chuyển tiền vào TK của em nhá.
Tên TK: Nguyễn Ái Việt
Số TK: 0011000951521
NH: Thương mại CP Ngoại thương Việt Nam

tuctuc2010

Xe điện
Cụ nhìn thấy em chỗ nào đới mà sao không nháy đèn hay tạt đầu chào? Mà cái bộ pha đấy em show hàng rồi còn gì, và em báo trước là em có quan trọng xấu đẹp ghề đâu, miễn là sáng chói nóa nà OK ná

Winstorm07

Xe container
Vàng đang lên, em đi mua vàng đây
Sáng nay Gấu nhà em giao cho tiền ra lệnh đi gom đủ 50 cây vàng về.
Chạy đôn đáo suốt từ sáng đến giờ mới gom được có 30 cây, giờ chiều về chả biết ăn nói thế nào với Gấu :-s#:-s
Bác Túc có thì để lại cho em 1 ít chứ thế này thì mai chắc em lại phải nghỉ làm buổi nữa để đi mua, mà tình hình này chắc gì mai đã mua nổi X_X

civictau

Xe tăng
Cụ nhìn thấy em chỗ nào đới mà sao không nháy đèn hay tạt đầu chào? Mà cái bộ pha đấy em show hàng rồi còn gì, và em báo trước là em có quan trọng xấu đẹp ghề đâu, miễn là sáng chói nóa nà OK ná
Cụ lái xe nhìn căng thẳng lắm...thua xa chị nhà( ờ mà em đã nhìn thấy chị nhà lx đâu nhở) ...:D. người cứ ngay ra như cây chuối đực ấy... hôm qua lúc đó khoảng 5h20, tại nút giao ngã 4 Hoàng Minh Giám với TDH, lúc đó cụ đang chuẩn bị rẽ về Nam Trung Yên đấy, em tí đấu đầu với cụ, lúc đó em cũng đang rẽ từ TDH phía đường ngược lại vào Nam Trung Yên, nháy đèn loạn xạ.... còn đi sau xe cụ 1 đoạn.... vậy mà chả thấy cụ ngoáy nghiếc giề trước đầu xe em... Lúc đó chưa đến 18h vậy mà cụ bật đèn sáng tưng..., em thấy cái pha của cụ nó cứ đục đục thế nào ấy...( em cũng chẳng định nói ra đâu, nhưng cụ lxe làm sao nhìn được xấu hay đẹp...tính em hay thích nói thật... áy láy nắm ạ..)... Lần sau đi đường cụ nhớ chú ý hơn để nhận ra anh em nhá...:D
Chạy đôn đáo suốt từ sáng đến giờ mới gom được có 30 cây, giờ chiều về chả biết ăn nói thế nào với Gấu :-s#:-s
Bác Túc có thì để lại cho em 1 ít chứ thế này thì mai chắc em lại phải nghỉ làm buổi nữa để đi mua, mà tình hình này chắc gì mai đã mua nổi X_X
Vàng đang bị làm giá... cụ mua đúng đỉnh òi..... hôm nay em vừa bán...;))

tuctuc2010

Xe điện
Cụ lái xe nhìn căng thẳng lắm...thua xa chị nhà( ờ mà em đã nhìn thấy chị nhà lx đâu nhở) ...:D. người cứ ngay ra như cây chuối đực ấy... hôm qua lúc đó khoảng 5h20, tại nút giao ngã 4 Hoàng Minh Giám với TDH, lúc đó cụ đang chuẩn bị rẽ về Nam Trung Yên đấy, em tí đấu đầu với cụ, lúc đó em cũng đang rẽ từ TDH phía đường ngược lại vào Nam Trung Yên, nháy đèn loạn xạ.... còn đi sau xe cụ 1 đoạn.... vậy mà chả thấy cụ ngoáy nghiếc giề trước đầu xe em... Lúc đó chưa đến 18h vậy mà cụ bật đèn sáng tưng..., em thấy cái pha của cụ nó cứ đục đục thế nào ấy...( em cũng chẳng định nói ra đâu, nhưng cụ lxe làm sao nhìn được xấu hay đẹp...tính em hay thích nói thật... áy láy nắm ạ..)... Lần sau đi đường cụ nhớ chú ý hơn để nhận ra anh em nhá...:D
Lúc đấy em vội đi đánh bóng, mà đường đông thế cụ bảo em nhìn ngang nhìn ngửa sao được. Đèn em để chế độ auto nên cứ hơi tối là nó sáng tưng (mà trời vẫn sáng chứ có tối đâu nhể). Pha của em đục vì bẩn đấy cụ ạ (nhưng cũng đục hơn của cụ thật, em dự là gửi xe ở bãi không có mái che nên nhựa nó bị lão hóa chăng?)
Mà cái tư thế LX đấy em học trên OF đấy nhá cụ nhá nhá

Chỉnh sửa cuối:

civictau

Xe tăng
Lúc đấy em vội đi đánh bóng, mà đường đông thế cụ bảo em nhìn ngang nhìn ngửa sao được. Đèn em để chế độ auto nên cứ hơi tối là nó sáng tưng (mà trời vẫn sáng chứ có tối đâu nhể). Pha của em đục vì bẩn đấy cụ ạ (nhưng cũng đục hơn của cụ thật, em dự là gửi xe ở bãi không có mái che nên nhựa nó bị lão hóa chăng?)
hay là chế độ AUTO của máy dầu khác máy xăng nhể... lúc đó em cũng để AUTO mà chạ thấy đèn sáng...

phonghamy

Xe điện
Cụ tàu tái xuất có khác rôm rả ghê. Em báo cho cụ bít là rừng CP ko còn con trim nào hết, cụ vào rừng gần động người xưa, đứng im giơ tay bớm tự tìm đến,theo như thổ dân lói trong rừng rất nhiều bướm, loại này tên là mường.....

civictau

Xe tăng
Cụ tàu tái xuất có khác rôm rả ghê. Em báo cho cụ bít là rừng CP ko còn con trim nào hết, cụ vào rừng gần động người xưa, đứng im giơ tay bớm tự tìm đến,theo như thổ dân lói trong rừng rất nhiều bướm, loại này tên là mường.....
à ờ... không còn trim thì ta bắt bớm cũng được, 2 loài này cũng liên quan mật thiết đến nhau mà.....:D
VỤ CP anh em liên hội nhờ cụ đấy.... đã có con số thông kê bỏ cọc chưa cụ....? ;));));))

Chỉnh sửa cuối:

smallboy

Xe tăng
e tìm mãi trên theard So chả thấy cái lịch trình :( bác nào có cho e 1 bản dc ko ?
e còn xin bố mẹ vợ :D

Trạng thái
Thớt đang đóng