Trao đổi kinh nghiệm Hyundai Tucson 2010 (IX35) - Phần 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

smallboy

Xe tăng
các cụ cho em hỏi tí. em nhớ là tucson mình có chế độ chốt cửa an toàn mà ko hiểu sao dạo này xe nhà e lại chả thấy chốt khi đi quá 20 hay 30 km/h gì đấy. hay e lại nhớ nhầm sang xe của ông anh. mà nếu chức năng bị tắt thì có cụ nào giúp e bật nó lên đc không ah! tìm mãi chả ra cái user manual tiếng việt chán quá!
cái chốt tự đông e dự là bác nhầm sang xe ông anh roài .

smallboy

Xe tăng
Cụ civic dù có nghỉ phép cũng không được quên là em đã đăng ký với Cụ 1 cái XL đấy nhé.
bác í bị vợ cả cám vận OF đấy , tại sao cụ cứ hỏi bác Điếu bít ngay nguyên nhân .

phonghamy

Xe điện
Bác đi thêm đến 80km/h xem có khóa ko?>:)
các cụ cho em hỏi tí. em nhớ là tucson mình có chế độ chốt cửa an toàn mà ko hiểu sao dạo này xe nhà e lại chả thấy chốt khi đi quá 20 hay 30 km/h gì đấy. hay e lại nhớ nhầm sang xe của ông anh. mà nếu chức năng bị tắt thì có cụ nào giúp e bật nó lên đc không ah! tìm mãi chả ra cái user manual tiếng việt chán quá!

tuanbac

Xe tăng
Cụ Ró cứ nói vậy, chỉ cần đến 60'/h là nó khóa ngay.

xedieu

Xe cút kít
OF tuyền chẹn IP của em ứ cho vào - ghét thế! :((

tuctuc2010

Xe điện
Em kính chào các cụ ạ, bá cáo các cụ là em vừa đi họi thảo 5 ngày ở Trùng Khánh nên mấy hôm vừa rồi em lặn mật tăm ạ, giờ vào thấy các cụ chém rôm rả quá.

Chỉnh sửa cuối:

civictau

Xe tăng
OF tuyền chẹn IP của em ứ cho vào - ghét thế! :((
Có phải đây là lý do dạo này ít thấy cụ xuất hiện.... hay là cụ đổi nick khác để giao dịch thế? nếu có đổi nick khác thì nói nhỏ anh em 1 tiếng nhá... không có vào nói gì không hay không phải, cụ lại mắng cho là múa rìu qua mắt thợ... ke ke.. mà theo như triệu chứng lâm sàng em nhận định thì hay bị chẹn IP là do dùng nhiều nick...em lượn đây...:))

xedieu

Xe cút kít
Cụ vic chả cập nhật tình hình OF gì cả, chỉ chém gió thôi. Mấy hôm nay server OF bị DoS (không biết có liên quan đến vụ Biển Đông không) nhưng thi thoảng lại banned 1 loạt IP - toàn là oan khuất thôi. Các cụ lãnh đạo cũng bó tay, đành hi sinh giết nhầm còn hơn bỏ sót! :((

Winstorm07

Xe container
Kính gửi bác Điếu và bác Tắc kè!
Hôm qua, sau buổi họp giao ban đầu tuần bên em đã thông qua quyết định sẽ cử thêm cán bộ năng nổ nhiệt huyết sang bên hội Túc hỗ trợ khâu chém gió nhằm đẩy thớt Trao đổi Túc... vút cao, Nhằm thể hiện tinh thần tương thân tương ái, thực hiện tốt 16 chữ đồng, trước tình hình hội Túc ngày càng hẻo...
Ngoài 2 bác Phong-thần gió và Nhare_bộ trưởng, chúng em sẽ cử bác Tuanbac, bác Xekutkit, bác Lexus sang hỗ trợ ạ =))

Winstorm07

Xe container
Có phải đây là lý do dạo này ít thấy cụ xuất hiện.... hay là cụ đổi nick khác để giao dịch thế? nếu có đổi nick khác thì nói nhỏ anh em 1 tiếng nhá... không có vào nói gì không hay không phải, cụ lại mắng cho là múa rìu qua mắt thợ... ke ke.. mà theo như triệu chứng lâm sàng em nhận định thì hay bị chẹn IP là do dùng nhiều nick...em lượn đây...:))
Tình hình kinh doanh vụ màn hình của bác Vic thế nào rồi??? =))

tuanbac

Xe tăng
Chủ tịch em cử em sang chém, em sợ lắm, em chả dám chém Cụ nào của hội Túc đâu, em chỉ có đề nghị nhỏ là Cụ civic nhớ làm áo dài tay vì sắp Thu-Đông rồi.

rinzin

Đi bộ
Website
facebook.com
cái chốt tự đông e dự là bác nhầm sang xe ông anh roài .
thế thì đúng là em nhầm thật rồi! chán nhỉ mình mang tiếng là xe ngon hơn ông anh mình (lacetti) mà lại không có :D. nhưng mà công nhận là vẫn chưa chê đc gì! thích thật.

civictau

Xe tăng
Cụ vic chả cập nhật tình hình OF gì cả, chỉ chém gió thôi. Mấy hôm nay server OF bị DoS (không biết có liên quan đến vụ Biển Đông không) nhưng thi thoảng lại banned 1 loạt IP - toàn là oan khuất thôi. Các cụ lãnh đạo cũng bó tay, đành hi sinh giết nhầm còn hơn bỏ sót! :((
Xe đi ngon choét... đèn đóm sáng qoắc... Pari bai nai bật suốt ngày đêm..., tiếng kêu ở cánh cửa hậu không còn nữa, kể cả khi đi vào chỗ xóc... nói chung là không có gì phải phàn nàn cả. xe em còn mỗi cảm biến gạt mưa tự động và cảm biến ASL,cảm biến vật cản trước xe, và tự lùi chuồng là chưa lắp thôi.....CBASL thì trong tầm ngắm rồi, sẽ lắp vào lần đảo lốp sắp tới.... cụ bảo em không lên chém thì làm gì bây giờ... em đang chạy, kiếm 1 chỗ bên Sor nên phải vào nịnh cụ win tí...:))

phonghamy

Xe điện
Bác sang làm dẫn đoàn, đi tiên phong, kèm theo chức trưởng ban thi đua. Bên So đối với báo quá hậu( Người tài mà các bác bên Tuc ko diết dùng)
Xe đi ngon choét... đèn đóm sáng qoắc... Pari bai nai bật suốt ngày đêm..., tiếng kêu ở cánh cửa hậu không còn nữa, kể cả khi đi vào chỗ xóc... nói chung là không có gì phải phàn nàn cả. xe em còn mỗi cảm biến gạt mưa tự động và cảm biến ASL,cảm biến vật cản trước xe, và tự lùi chuồng là chưa lắp thôi.....CBASL thì trong tầm ngắm rồi, sẽ lắp vào lần đảo lốp sắp tới.... cụ bảo em không lên chém thì làm gì bây giờ... em đang chạy, kiếm 1 chỗ bên Sor nên phải vào nịnh cụ win tí...:))

Winstorm07

Xe container
Bác sang làm dẫn đoàn, đi tiên phong, kèm theo chức trưởng ban thi đua. Bên So đối với báo quá hậu( Người tài mà các bác bên Tuc ko diết dùng)
Bác Phong!
Bác chưa quyết toán xong nên chưa có quyết định nghỉ đâu nhé, em chưa ký giải quyết bảo hiểm xã hội cho bác, bác chưa nộp phí khi xin nghỉ thì bác vẫn phải làm đầy đủ mọi nhiệm vụ.
Có việc cho bác đây :
Bác soạn cho em cái quyết định đề bạt cho bác Víc để em còn ký rồi chuyển cho thư ký đóng dấu.
Trong ngày nay bác phải hoàn thành nhá :D

smallboy

Xe tăng
Bác Phong!
Bác chưa quyết toán xong nên chưa có quyết định nghỉ đâu nhé, em chưa ký giải quyết bảo hiểm xã hội cho bác, bác chưa nộp phí khi xin nghỉ thì bác vẫn phải làm đầy đủ mọi nhiệm vụ.
Có việc cho bác đây :
Bác soạn cho em cái quyết định đề bạt cho bác Víc để em còn ký rồi chuyển cho thư ký đóng dấu.
Trong ngày nay bác phải hoàn thành nhá :D
chèo kéo quá :(
dạo nay ngày nào e cũng dc ngắm mông tusson 30x 195x :(
bác tacke có cho để xe xịn quá :(

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Boy soi kỹ ghê nhỉ? Chỗ để xe là mặc định mà.Hehe

Trạng thái
Thớt đang đóng