Trao đổi kinh nghiệm Hyundai Tucson 2010 (IX35) - Phần 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

tuctuc2010

Xe điện
Các cụ cẩn thận không là thớt bị bem đấy!
P/S: Hôm trước gặp cụ civictau đi nhà nghỉ với em gì xinh thế!

cụ điếu phải xin phép MIN& MON cho thớt này được mở rộng lĩnh vực hoạt động chứ ( bao gồm cả ăn chơi & bàn kĩ thuật) ai lại suốt ngày cụ vào dọa anh em là thớt này sắp bị ben... làm anh em sợ chạy mất guốc rùi...:-w
còn vụ TT em định đi T7, nhưng chiều mới đi được, không biết có giúp gì được cho cụ aathanh không? nhưng nếu có giúp thì em chỉ giúp mấy em EM SI thôi, không giúp khách Nhật đâu ( vì em đang đi xe HÀN QUỐC)....:)). Không biết có được Ăn với EM SI không nhở cụ aathanh?????(:|
Nhường cụ ăn với EM SI, tới giờ ra chơi cụ lại nhường em nhá nhá :))

smallboy

Xe tăng
Dạ thưa cụ bòy bé là vì có việc bận đột xuất ngày CN, nên em đành tách đoàn đi trước vào ngày T7 ạ.... em dự tính là lên từ chiều, rồi tối ăn chơi nhảy múa ca hát, đốt lửa trại và xem xong C1 rồi ngược về luôn ạ....\:D/
bác xem ntn e cũng chung í tưởng này ạ :( vì CN e phải đi cầy :( t7 e xong việc tầm 6h trong Trung tâm HN :D

Chỉnh sửa cuối:

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Bác AAThanh vừa gọi cho em về vụ Thanh Thủy cuối tuần này: BTC kêu gọi 1 số thành viên hội Sor - Tuc xuất phát từ sáng Thứ 7 để BTC nhờ đưa 1 số khách Nhật, đoàn của Truyền hình Hà Nội và mấy em MC xinh đẹp lên đúng giờ.

Kính báo 2 hội, nhờ các Chủ tịch lên danh sách để em báo lại bác AAThanh ạ!
Tình hình này có lẽ các Cụ So +Tuc OFF chui bóng bàn cái nhỉ?

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Em khoe X-driven của em mới lắp tý . Các Cụ ném đá nhẹ tay nhé vì em đang tập post video.
[video=youtube;w_csEQLbpnE]http://www.youtube.com/watch?v=w_csEQLbpnE[/video]

tuctuc2010

Xe điện
Em khoe X-driven của em mới lắp tý . Các Cụ ném đá nhẹ tay nhé vì em đang tập post video.
Hình như cụ để chế độ 5 hình/s hay sao ý mà em thấy nó hơi bị giật. Chiều nay Hiếu Béo đi các cụ ơi

Winstorm07

Xe container
Màn hình giật và màu xấu hơn của em nhiều!

tucson30y-2145

Xe tải
vâng.e kũng lắp được khoảng 2 tháng rồi cụ uyn ạ.nó bảo 3 củ e không tin rồi nó đưa ra cho em xem thì giống in đúc.không biết thế nào nữa :-??
Hi cụ, theo em thì không đắt đâu! Vì có lẽ hàng cụ DUK nhập thì hàng chính hãng, hàng mà chỗ cửa hàng kia giới thiệu chắc là hàng Tàu nhái thôi (cái này thì em phục các chú Tàu lắm, làm giống đến 95% ấy chứ!)

Lại nhắc chuyện bệ bước kiểu X5 này, hôm rùi nhờ có cái bệ bước này mà em thoát một cú tông xe của một ông Mẹc (hậu quả thì Mẹc đi hết tai xe bên phải, em Túc chỉ xước có cái bệ bước bên trái, sau khi xem xét thì em đánh giá bệ bước của cụ DUK khá tốt vì: va chạm khá mạnh nhưng chỉ xước mất lớp sắt (nhôm) phủ bên ngoài và ăn vào tí nhựa) ---> qua việc này thì em kết luận: tác dụng của bệ bước không phải là để phục vụ các cụ bước lên, bước xuống mà để....chặn xe va chạm từ bên hông! bó tay!

civictau

Xe tăng
Hi cụ, theo em thì không đắt đâu! Vì có lẽ hàng cụ DUK nhập thì hàng chính hãng, hàng mà chỗ cửa hàng kia giới thiệu chắc là hàng Tàu nhái thôi (cái này thì em phục các chú Tàu lắm, làm giống đến 95% ấy chứ!)

Lại nhắc chuyện bệ bước kiểu X5 này, hôm rùi nhờ có cái bệ bước này mà em thoát một cú tông xe của một ông Mẹc (hậu quả thì Mẹc đi hết tai xe bên phải, em Túc chỉ xước có cái bệ bước bên trái, sau khi xem xét thì em đánh giá bệ bước của cụ DUK khá tốt vì: va chạm khá mạnh nhưng chỉ xước mất lớp sắt (nhôm) phủ bên ngoài và ăn vào tí nhựa) ---> qua việc này thì em kết luận: tác dụng của bệ bước không phải là để phục vụ các cụ bước lên, bước xuống mà để....chặn xe va chạm từ bên hông! bó tay!
Cụ cho xin 5 xu ảnh về hiện trường vụ va quệt đi..... không có em ứ tin...:-w

tucson30y-2145

Xe tải
Cụ cho xin 5 xu ảnh về hiện trường vụ va quệt đi..... không có em ứ tin...:-w
Thật!
Em thề!
Em sẽ giữ nguyên cái bệ bước, hôm nào gặp cụ, em cho xem! (Mô tả: em đi làn giữa, Mẹc C đi làn ngoài cùng, vượt xe em nhưng hẹp quá nên chúi đầu vào ngang xe em và.....soẹt soẹt.... may cả hai nhanh tay nên đều đánh lái ra và.....đường ai người ấy đi tiếp (mặc dù đều biết đã dính đòn)! Cả một đoan bệ bước bị va chạm nên bong hết cả lớp sắt bọc ngoài, ăn vào tận nhựa cơ mà! Về nhà, bà cả ra xem còn kêu là lắp cái bệ bước này chuẩn cơ mà (vì mấy lần bà cả em lái xe bị mấy chú xe máy tông vào hông rùi, đều bật ra, không ăn thua)
---> cụ víc hỏi cụ tắc kè xem đã bị va chạm vào hông chưa? có thể có thêm tí tin tưởng đấy, hì.

smallboy

Xe tăng
các cụ xem ntn chúng ta bóng bàn vụ t7 CN tiếp nhá , e thì kết đi thư CN về :D
đi kèm PG luôn :))
các bác So tuc cho e í kiên về việc tập trung đi ngày t7 nhá :D
kính các bác mỗi ng 1 ly nhá
e VOTE cho t7 ạ .

civictau

Xe tăng
các cụ xem ntn chúng ta bóng bàn vụ t7 CN tiếp nhá , e thì kết đi thư CN về :D
đi kèm PG luôn :))
các bác So tuc cho e í kiên về việc tập trung đi ngày t7 nhá :D
kính các bác mỗi ng 1 ly nhá
e VOTE cho t7 ạ .
Chắc các cụ Túc là những người chồng mẫu mực, và là những ông bố nhân dân nên không xin được visa đi ngày T7 đâu bòy bé ạ.... nếu không có gì thay đổi anh với chú sẽ đi từ T7.ok

baocap8

Xe đạp
Em thấy góc quay của cụ điếu rộng hơn, không biết do X-driven hay do điều chỉnh vị trí lắp đặt

pupil

Xe điện
Chắc các cụ Túc là những người chồng mẫu mực, và là những ông bố nhân dân nên không xin được visa đi ngày T7 đâu bòy bé ạ.... nếu không có gì thay đổi anh với chú sẽ đi từ T7.ok
Cụ Tầu xác nhận lại phát đê : Làm gì có chức danh Chồng mẫu mực! chỉ có Chồng ưu tú ( C.Ư.T ) thôi chứ !:D

baocap8

Xe đạp

Em xác nhận với cụ phát hiện này. Bậc X5 đẹp nhưng lỡ bước, người lớn hầu như không bước được. Còn tác dụng phụ như cụ nói thì rất tốt. Em cũng nhờ nó thoát được một vụ rồi !

Trạng thái
Thớt đang đóng