Trao đổi kinh nghiệm Hyundai Tucson 2010 (IX35) - Phần 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

smallboy

Xe tăng
Em thấy cụ điếu đặt cho cụ cái biệt hiệu bòy bé quả là không sai...:-|, phải chăng bé chỗ xxx thì to chỗ khác, mà đơn cử ra đây là cụ To Tay. Kể ra cụ đo áp suất lốp oto bằng tay thì cũng tài thật....=)). Cụ nhà rẻ, cụ ấy đo bằng chân em đã thấy bái phục rồi....=))

Nói mãi rồi mà cụ không nghe..... gà qué gì ở đây( bác uynh lại mắng cho bi gờ). ĐI Thanh Hóa thì phải ăn Ghẹ chứ.....=))
daj vâng GHẸẸẸẸẸẸẸẸẸẸẸẸẸẸẸẸẸẸẸẸẸ

smallboy

Xe tăng
Không tin đâu SÓI ạ. Cụ Mợ này lại định giả thỏ ăn thịt Dê đây, hí hí
uầy e thật là bái phục bác ... quả thật là kinh nghiệm ... chắc là do paltalk đây mah :))

civictau

Xe tăng

Batgirl

[Tịch thu bằng lái]

pupil

Xe điện
Bác civic lại mắc lỗi rùi, e nhìn cái avata là e đã đoán ngay ra bác ấy là giống "cái"
May mà Gấu nhà cụ này kèm chặt chứ không sểnh ra cái là tèo vì cái tội thật thà, cả nể ...;;)

aaathanh

Xe tải
Khi nào các cụ đi ăn ghẹ ới iem 1 tiếng nhé. iem thích ăn loại loại gì mà ăn xong rồi ném xuống nước nó vẫn bơi ý.

pro.9x

Xe hơi

aaathanh

Xe tải
Ôi cái số iem nó đen. Sau 1 thời gian đặt hàng, hôm qua cụ Đức nt đi lấy bộ đèn fa. Iem mừng quá, đt ngay cụ Điếu nhờ tư vấn,sau đó đi nhận hàng. Cẩn thận đt hỏi lại cụ Đức đèn cũ hay mới vì ko thấy có nilon xanh bọc,hý hửng mang về chỗ cụ Khôi,bảo a e thợ lắp. Ai dè sau khi tháo fa ra, cả hai chiếc đèn lấy bên cụ Đức về lại cùng 1 bên. Cụ ý bảo nhập bị nhầm,iem lại phải chờ đợt sau. Có cụ nào coi bói giỏi bói hộ iem bao giờ iem hết đen,iem xin chiêu đãi cả gà cả ghẹ luôn ạ

Chỉnh sửa cuối:

civictau

Xe tăng
Ôi cái số iem nó đen. Sau 1 thời gian đặt hàng, hôm qua cụ Đức nt đi lấy bộ đèn fa. Iem mừng quá, đt ngay cụ Điếu nhờ tư vấn,sau đó đi nhận hàng. Cẩn thận đt hỏi lại cụ Đức đèn cũ hay mới vì ko thấy có nilon xanh bọc,hý hửng mang về chỗ cụ Khôi,bảo a e thợ lắp. Ai dè sau khi tháo fa ra, cả hai chiếc đèn lấy bên cụ Đức về lại cùng 1 bên. Cụ ý bảo nhập bị nhầm,iem lại phải chờ đợt sau. Có cụ nào coi bói giỏi bói hộ iem bao giờ iem hết đen,iem xin chiêu đãi cả gà cả ghẹ luôn ạ
Trước khi đi lấy đèn cụ phải gọi điện cho em chứ..... cụ điếu giờ có tuổi ồy, mới cả cụ ấy sắp bán xe rồi, vui duyên mới ồy. Ai lại khuyên cụ đi lấy vào Thứ 6 ngày 13 thế này...:)).
Cụ không phải nhờ ai xem bói cho cả.... Cụ cứ rủ cụ bòy bé đi giải đen bằng gà hoặc ghẹ là hết đen ngay.......8-x Có gì sai cụ cứ mắng em. Em bảo đảm giải đen xong bộ đèn của cụ lần sau về lắp phát ăn luôn...:))

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Em vừa gieo quẻ thấy Thánh phán số Cụ long đong về đường XE CỘ. =))

Cơ mà về các đường khác (như Gà, Cá, kể cả Ghẹ) thì số Cụ may lắm ợ. :))

smallboy

Xe tăng
Trước khi đi lấy đèn cụ phải gọi điện cho em chứ..... cụ điếu giờ có tuổi ồy, mới cả cụ ấy sắp bán xe rồi, vui duyên mới ồy. Ai lại khuyên cụ đi lấy vào Thứ 6 ngày 13 thế này...:)).
Cụ không phải nhờ ai xem bói cho cả.... Cụ cứ rủ cụ bòy bé đi giải đen bằng gà hoặc ghẹ là hết đen ngay.......8-x Có gì sai cụ cứ mắng em. Em bảo đảm giải đen xong bộ đèn của cụ lần sau về lắp phát ăn luôn...:))
đề nghị cụ đừng làm hư hỏng tầm hồn và sự trong sáng của e nhé ... ko gà wé gì đâu nhá . vớ vỉn !

civictau

Xe tăng
đề nghị cụ đừng làm hư hỏng tầm hồn và sự trong sáng của e nhé ... ko gà wé gì đâu nhá . vớ vỉn !
hị hị.... chăn gà mà không ăn thịt gà...? Cụ Chong Xáng quá cụ bòy ạ.... Hay cụ tuyền bị gà nó hổ vào c h i m ..... =))

xedieu

Xe cút kít
Em dự thớt này sắp bị khóa, 1 số cụ sắp nhận thẻ phạt ạ! :D

Trạng thái
Thớt đang đóng