Trao đổi kinh nghiệm Hyundai Tucson 2010 (IX35) - Phần 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

pupil

Xe điện

civictau

Xe tăng
hơ hơ.... cụ điếu hay dỗi nhở...? em biết lí ro dồi.....=))

Winstorm07

Xe container
hơ hơ.... cụ điếu hay dỗi nhở...? em biết lí ro dồi.....=))
Cái điều tệ nhất đó là biết lý do rồi nhưng chỉ ngồi cười [-X

Bên em mà như thế là em kỷ luật luôn cụ Điếu ạ.

Ôi, thôi chết, em lại thất hứa rồi, em kô nói nữa, em thề L-)

civictau

Xe tăng
Cái điều tệ nhất đó là biết lý do rồi nhưng chỉ ngồi cười [-X

Bên em mà như thế là em kỷ luật luôn cụ Điếu ạ.

Ôi, thôi chết, em lại thất hứa rồi, em kô nói nữa, em thề L-)
Hình thức kỉ nuật nà khiển chách..... và đánh tụt vị trí chăm đi ọp từ thứ 3 xuống thứ 4..... cụ điếu nhể??????:D

pupil

Xe điện
Em tìm thấy Led ba đờ sốc cho các bác Túc đây này :

Giống như của So, hàng nguyên khối thay cả cụm nhé :D
Hàng nguyên khối thay cả cụm thì thích rồi dưng vưỡn phải dùng cái cũ nữa, mà cụ có đặt được loại có ... dây không ợ ! :D

Chỉnh sửa cuối:

KITHA1416

Xe tải
tổng thiẹt hại cho SOR phủ nano nhiêu nhẩy, hiệu quả hơn jf ko cụ civictau

civictau

Xe tăng
tổng thiẹt hại cho SOR phủ nano nhiêu nhẩy, hiệu quả hơn jf ko cụ civictau
oài . Tổng thiệt hại nếu cụ đi 1 mình thì hết 300K, còn cụ đi đôi thì hết 150K. Phủ như vậy là được cái cơ bản nhất là 2 gương chiếu hậu và 2 kính phía trước. hiệu quả à..... đi mưa cứ gọi là Mịn.................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................

Hôm trước đi ọp thấy xe của cụ chủ tịch hội SoR các kính bị mốc hết em thấy thương cho kiếp vợ 2 của cụ chủ tịch quá, và quyết định đầu tư thêm cho V2 của em thêm 2 kính sau và kính hậu nữa....... tiến tới em sẽ nghiên cứu phủ nano toàn bộ xe kể cả phần sơn ( đỡ phải đi đánh bóng) và xa hơn nữa là phủ nano cả nội thất xe, đỡ phải lau chùi........\:D/

Winstorm07

Xe container
Em từ sáng đến giờ quyết tâm giữ lời hứa với cụ Điếu là chỉ Im lặng - lắng nghe - đứng nhìn nhưng mà thấy ngứa mồm quá, ứ nói ứ chịu được :D

Các cụ có tin là toàn bộ lô hàng đã về đến Hà Nội và cũng đã được chuyển cho Đại lý rồi kô???? \m/;;)

tuctuc2010

Xe điện

tuctuc2010

Xe điện
oài . Tổng thiệt hại nếu cụ đi 1 mình thì hết 300K, còn cụ đi đôi thì hết 150K. Phủ như vậy là được cái cơ bản nhất là 2 gương chiếu hậu và 2 kính phía trước. hiệu quả à..... đi mưa cứ gọi là Mịn.................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................

Hôm trước đi ọp thấy xe của cụ chủ tịch hội SoR các kính bị mốc hết em thấy thương cho kiếp vợ 2 của cụ chủ tịch quá, và quyết định đầu tư thêm cho V2 của em thêm 2 kính sau và kính hậu nữa....... tiến tới em sẽ nghiên cứu phủ nano toàn bộ xe kể cả phần sơn ( đỡ phải đi đánh bóng) và xa hơn nữa là phủ nano cả nội thất xe, đỡ phải lau chùi........\:D/
Phủ cả lốp xe để về nhà quê cho đỡ dính mứt trâu, mà cụ có nhầm không đấy, hình như 350k mà, hôm trước em phủ 2 tuýp (cả kính lái) hết 700k.
Hôm nay em tét mưa rào rồi và kết luận là không nên phủ kính lái vì không hiệu quả. Còn cái vụ cụ Víc bảo là gió nó đầy mưa đi em ứ thấy, hôm nay em chạy 50km/h, gió thổi như thế mà mưa nó vẫn chơ chơ

Chỉnh sửa cuối:

civictau

Xe tăng
Phủ cả lốp xe để về nhà quê cho đỡ dính mứt trâu, mà cụ có nhầm không đấy, hình như 350k mà, hôm trước em phủ 2 tuýp (cả kính lái) hết 700k.
Hôm nay em tét mưa rào rồi và kết luận là không nên phủ kính lái vì không hiệu quả. Còn cái vụ cụ Víc bảo là gió nó đầy mưa đi em ứ thấy, hôm nay em chạy 50km/h, gió thổi như thế mà mưa nó vẫn chơ chơ
Ai bẩu cụ không đi cùng em..... ai bẩu cụ phụ loại ba trăm rưỡi.....=)), cụ phải phủ đúng loại ba trăm thì mới có tác dụng..... Cụ không thấy hài lòng, nhưng em thấy ngon choét.... :-|:-|

civictau

Xe tăng
Cái khử rung mí cả ốp cửa ấy cụ ạ - cái mà các cụ đã đặt cọc tiền cho em í.
CHẾT CHẾT CỤ NÀY TỆ THẬT .... EM CHÓT XIN TIỀN GẤU ĐỂ MUA 2 CÁI ĐẤY, THẾ MÀ GIỜ CỤ BỎ MẤT ĐÂU CỦA EM RỒI, BIẾT ĂN NÓI THẾ NÀO VỚI " con " SƯ TỬ HÀ LAM ĐÂY..... :-w

EM KÊU GỌI TẤT CẢ CÁC ANH EM NÀO ĐÃ ĐẶT HÀNG QUA CỤ ĐIẾU.... NGÀY MAI THEO EM ĐI THÁO BÁNH XE CỤ ĐIẾU Ạ....:))

Winstorm07

Xe container
Nếu giả sử Tuc có cả cụm đèn như thế này thì các bác Túc có dám chơi kô ạ???
Đấy là em giả sử thế nhé. ;))
Em dự là có nhiều bác sẽ hơi tiêng tiếc vì đã độ hơi sớm khi nhìn thấy bộ đèn này =))

civictau

Xe tăng
bán đèn pha túc sơn 2012, giá rẻ giật mềnh 14 triệu/bộ--- bao công lắp đặt, ưu tiên cụ nào đến trước--- hàng có sẵn trong kho

Trạng thái
Thớt đang đóng