Trao đổi kinh nghiệm Hyundai Tucson 2010 (IX35) - Phần 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

xedieu

Xe cút kít
Em chỉ có 50% là sẽ đến (muộn vào 18h15); còn 50% em sẽ phải hủy ọp vì phải tiếp khách công ty các cụ ạ! :((

xedieu

Xe cút kít
Em 2012 này có cái môi dưới mới, nhìn... xâu xấu các cụ ạ.

Theo thông báo trên oẹp sai của Hyundai thì chuẩn bị có App riêng cho cụ Tuc nào dùng iPhone; trong đó các vấn đề về nhiên liệu, kỳ hạn bảo dưỡng,.. đều giao tiếp tự động hết mới kinh. Cắm cable iPhone vào là nó giao tiếp với nhau - không biết có... lái xe từ iPhone đựoc không?

(Cần bán iPhone 4 giá hợp lý)

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
các bác yên tâm đê e sẽ đúng h , h nhìu viêc quá :((
các bác chém iem thoải mái tí e chém lại nha .
các cụ nhớ 5 h nha, cụ nào ra muộn phạt thật nặng :P )
Chậm 1 phút là "phạt một phút".

"phạt một phút" dư lào thì các Cụ biết rồi đới. =))

civictau

Xe tăng
Em 2012 này có cái môi dưới mới, nhìn... xâu xấu các cụ ạ.

Theo thông báo trên oẹp sai của Hyundai thì chuẩn bị có App riêng cho cụ Tuc nào dùng iPhone; trong đó các vấn đề về nhiên liệu, kỳ hạn bảo dưỡng,.. đều giao tiếp tự động hết mới kinh. Cắm cable iPhone vào là nó giao tiếp với nhau - không biết có... lái xe từ iPhone đựoc không?

(Cần bán iPhone 4 giá hợp lý)
CÂU TRẢ LỜI LÀ CÓ LÁI ĐƯỢC TUC TỪ I PHÔN CỤ ĐIẾU Ạ
Chẳng nhẽ....... lái được mà Tuc lại không lái được, cụ nào vote ++++++++ em em gửi thùy linh cho. he he he
Không hề chém gió luôn.... nào căm on....

tuctuc2010

Xe điện
các bác yên tâm đê e sẽ đúng h , h nhìu viêc quá :((
các bác chém iem thoải mái tí e chém lại nha .
các cụ nhớ 5 h nha, cụ nào ra muộn phạt thật nặng :P )
Sò ry các cụ nhá, tình hình là người em đang mẩn đỏ, khắp người đau nhức, không tham gia được rồi. Tiếc quá. Các cụ đi "Z" về cho xin 500 ảnh để em thèm nhá

civictau

Xe tăng
CÂU TRẢ LỜI LÀ CÓ LÁI ĐƯỢC TUC TỪ I PHÔN CỤ ĐIẾU Ạ
Chẳng nhẽ....... lái được mà Tuc lại không lái được, cụ nào vote ++++++++ em em gửi thùy linh cho. he he he
Không hề chém gió luôn.... nào căm on....
up kiếm riệu nào...........

xedieu

Xe cút kít
Sò ry các cụ nhá, tình hình là người em đang mẩn đỏ, khắp người đau nhức, không tham gia được rồi. Tiếc quá. Các cụ đi "Z" về cho xin 500 ảnh để em thèm nhá
Nghe thấy Z phát là bị gấu cấn vận ngay, em lạ giề!

micraft

Xe tải
Cụ Xệ hôm nay nhớ mang ốp cửa đi cho em nhé

civictau

Xe tăng
CÁC CỤ ' KEO ' QUÁ..... chạ được ngụm riệu nào.......>:) . Thôi đành vậy em đưa Hoàng Thùy Linh lên cho các cụ xem.....Về vấn đề cụ ĐIếu đang băn khoăn là AI PHÔM có điều khiển ( lái xe ) được Tuc hay không. Cái này em nghĩ là có........., nhưng chưa nhìn thấy tận mắt..... he he he. Em vừa gửi sms cho CEO của Huyndai Hàn Quốc hỏi về vấn đền nầy,,,,, và ông ấy đã gọi điện lại cho em và khẳng định chắc chắn 100% là Túc sẽ kết nối với AI PHÔN và quản lý bằng AI PHÔN, và TẤT NHIÊN LÀ LÁI XE BẰNG AI PHÔN....... Nhưng ông ấy bảo rằng trước mắt BỌN EM cho cài đặt phần mềm và làm CHUỘT BẠCH trên KIA SPOT TÍT đã, nếu hệ thống ổn định thì sẽ cho SX HÀNG LOẠT trên các xe của HUYNDAI & KIA, và ống ấy cũng thanh minh với em là cũng định làm trên TUCSON 2010, nhưng sợ hệ thống hoạt động chưa được ổn định, không dám đưa TUC ra làm chuột bạch. Và điều quan trọng là sợ các anh bên hội VTC MẮNG.....=)):-w. Và hứa rằng khi nào hệ thống chạy ổn định sẽ mang hẳn 1 con máy bay BÔ INH sang chở xe của civic sang bển cài đặt đầu tiên........:-bd, cụ điếu đừng giận em nhá, riêng vụ này để em làm chuột bạch cho các cụ.

đây THÙY LINH đây.... cụ nào xem xong mà không vote ++++++ em, là em hít le đới.....=))=))
http://www.youtube.com/watch?v=TuuxrmAk2ow

tuctuc2010

Xe điện
CÁC CỤ ' KEO ' QUÁ..... chạ được ngụm riệu nào.......>:) . Thôi đành vậy em đưa Hoàng Thùy Linh lên cho các cụ xem.....Về vấn đề cụ ĐIếu đang băn khoăn là AI PHÔM có điều khiển ( lái xe ) được Tuc hay không. Cái này em nghĩ là có........., nhưng chưa nhìn thấy tận mắt..... he he he. Em vừa gửi sms cho CEO của Huyndai Hàn Quốc hỏi về vấn đền nầy,,,,, và ông ấy đã gọi điện lại cho em và khẳng định chắc chắn 100% là Túc sẽ kết nối với AI PHÔN và quản lý bằng AI PHÔN, và TẤT NHIÊN LÀ LÁI XE BẰNG AI PHÔN....... Nhưng ông ấy bảo rằng trước mắt BỌN EM cho cài đặt phần mềm và làm CHUỘT BẠCH trên KIA SPOT TÍT đã, nếu hệ thống ổn định thì sẽ cho SX HÀNG LOẠT trên các xe của HUYNDAI & KIA, và ống ấy cũng thanh minh với em là cũng định làm trên TUCSON 2010, nhưng sợ hệ thống hoạt động chưa được ổn định, không dám đưa TUC ra làm chuột bạch. Và điều quan trọng là sợ các anh bên hội VTC MẮNG.....=)):-w. Và hứa rằng khi nào hệ thống chạy ổn định sẽ mang hẳn 1 con máy bay BÔ INH sang chở xe của civic sang bển cài đặt đầu tiên........:-bd, cụ điếu đừng giận em nhá, riêng vụ này để em làm chuột bạch cho các cụ.

đây THÙY LINH đây.... cụ nào xem xong mà không vote ++++++ em, là em hít le đới.....=))=))
http://www.youtube.com/watch?v=TuuxrmAk2ow
Oài cái vụ này có cho không em cũng chẳng chuột bạch, nhỡ F1 nhà em nó mà táy máy tưởng game rồi thì nó lái tương cho phát vào ai thì chết. Này thì vốt ka này: Úi, sao bac chu y toi bac civictau nhieu the! Cho du hay hoac do thi bac cung phai cho diem 10 nguoi khac roi moi cho diem lai bac civictau duoc.

tuctuc2010

Xe điện
Mà giờ này vưỡn thấy cụ sờ môn boi còn lượn lờ trong này nhể, cụ chưa đi lùa gà về cho các cụ ọp ẹp à

pro.9x

Xe hơi
các cụ nhà mình đi off về chưa ạ. xe e cho người ta mượn đâm vào cột điện vêu hết cả mặtx-(đen vãiX_Xbây giờ e unlock thì đèn nháy.còn lock thì k kái đèn nào nháy nữa là sao ạ:(

tuctuc2010

Xe điện
các cụ nhà mình đi off về chưa ạ. xe e cho người ta mượn đâm vào cột điện vêu hết cả mặtx-(đen vãiX_Xbây giờ e unlock thì đèn nháy.còn lock thì k kái đèn nào nháy nữa là sao ạ:(
Là em dự xe cụ bị đâm bung cả nắp capo ra đúng không? nếu vậy thì đèn không nháy ạ

tuctuc2010

Xe điện
Báo cáo các cụ em định đổi mẹc nên em đổi avatar logo của mẹc đây ạ

Chỉnh sửa cuối:

tuctuc2010

Xe điện
Phóng to lên nó dư lày ạ he he

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng