[Funland] Trao đổi kinh nghiệm đầu tư đất Hòa Lạc ...

tunglkd.k51

Xe buýt
Chụp ảnh thực tế thì các cụ bảo dìm hàng vậy Em phải làm sao ?.Em bây giờ không phải là chờ lên để bán mà Em xác định để đó đến 2025 rồi tính. Chứ giờ mà còn tiền Em quất khu gần gần trung tâm như khu Nhổn, Tây mỗ... làm gì cũng tiện còn trên Hoà Lạc giờ chỉ lừa nhau đổ vỏ thôi. Các cụ môi giới thì lúc nào chẳng tương lai bừng sáng. Cũng chỉ là ai rút nhanh người đó thắng chứ làm gì có win win
Đồng ý kiến vs cụ.làm gì có chuyênn win win.

Stark88

Xe buýt
Chụp ảnh thực tế thì các cụ bảo dìm hàng vậy Em phải làm sao ?.Em bây giờ không phải là chờ lên để bán mà Em xác định để đó đến 2025 rồi tính. Chứ giờ mà còn tiền Em quất khu gần gần trung tâm như khu Nhổn, Tây mỗ... làm gì cũng tiện còn trên Hoà Lạc giờ chỉ lừa nhau đổ vỏ thôi. Các cụ môi giới thì lúc nào chẳng tương lai bừng sáng. Cũng chỉ là ai rút nhanh người đó thắng chứ làm gì có win win
em cũng xác định cứ quất mấy chỗ loanh quanh trung tâm thôi, còn Hòa Lạc đẹp thì có đẹp nhưng chắc tầm nhìn 10 năm nữa. Môi giới thì nghề của họ là vẽ ra tương lai rồi nên ko trách đc, họ vẽ là việc của họ, mình nhìn thấy thế nào là việc của mình thôi :D

247goldmarkcity

Xe buýt
Website
dothikienhung.com
Khá là khó nói với thị trường trên này, mang một ít màu sắc chính trị ở đây, hoặc nếu nó lên bất ngờ thì các cụ dòm trong đây cũng chẳng thấy được. Chân lý là ngồi đếm sao xem lúc nào sao của mình nó sáng tức là lúc đấy có thời, mới nên đầu tư :D

Taica

Xe tải
Kính các cụ ít ảnh Em chụp sao up vậy các cụ thông cảm nhé Em chụp lúc 15h30 ngày 12/9/2019. Ngoài khu vsmart và psmart là nhộn nhịp xây dựng ra còn lại cứ im im. Nhà xưởng thì to ma công nhân thì ít có lẽ công nghệ cao nó thế các cụ ạ. Em nghĩ rằng tầm 10 - 15 năm nữa thì đất mới tăng giá thật được còn giờ thì các cụ có tiền cứ quất quanh Hà Nội bán cũng dễ để cho thuê hoặc làm cửa hàng cũng tiện còn bây giờ nếu Cụ nào trường vốn thì mua để chăn bò cũng được Em nói thật không đá xoáy đâu :)

Thằng này xây cách đây 3 năm xây xong lâu rồi nhưng gần như đóng cửa nhà xe có độ 5-6 cái xe máy

Cộng mấy cái xe máy trong này với số ghế của 2 cái xe buýt kia là ra số công nhân

Nhà máy cơ khi công nghệ cao gì đó

Đăng sau mấy con bò là nhà máy cơ khi công nghệ cao tiếp đến là nhà máy động cơ máy bay Hanwha xa xa là Vsmart. Cái ảnh này làm Em nhớ đến trương trình thế giới động vật với những con linh dương trên đồng cỏ châu phi. Cụ nào mua đất trên này mà có thua lỗ thì đem vợ lên đây để Sư tử săn mồi cho nó đủ bộ :)

Học sinh trong trường quốc tế nên học môn năng khướu là thổi sáo

Đường ta rộng thênh thang ta bước

Ồn ào náo nhiệt nhất là nhà máy sản xuất mezu à quên Vsmart

Một góc khác của Vsmart - sản xuất mấy triệu cái điện thoại/ năm mà công nhân cũng lác đác lắm - Em căn cứ vào nhà gửi xe để áng chừng công nhân

Còn đây là đại gia Nidec đã xây xong nhà máy không biết đang tuyển công nhân hay đang làm gì mà cả nhà xe có 1 cái ô tô và 4 cái xe máy

Còn đây là ông cắt gọt công nghệ cao này tối đến điện đóm thì sáng chưng mà cũng chẳng thấy mấy mống công nhân.

Cảm ơn cụ, ảnh đẹp ạ.

hoangchung06

Xe buýt
Các cụ thông thạo trên Hoà Lạc cho em hỏi 1 chút ạ, đất thôn 7 chỗ cầu Nông Lâm bây giờ giá được khoảng bao nhiêu? ( đất có sổ đỏ và đất không có sổ đỏ). Cảm ơn các cụ

Thanhvuóng71

Xe điện
Các cụ thông thạo trên Hoà Lạc cho em hỏi 1 chút ạ, đất thôn 7 chỗ cầu Nông Lâm bây giờ giá được khoảng bao nhiêu? ( đất có sổ đỏ và đất không có sổ đỏ). Cảm ơn các cụ
Đất chưa có sổ thì mệt không chuyển nhượng được. Còn phía mặt ngoài diện tích khoảng 3-4 trăm m thì giá 5.5 - 7 tr /m

hoangchung06

Xe buýt
Đất chưa có sổ thì mệt không chuyển nhượng được. Còn phía mặt ngoài diện tích khoảng 3-4 trăm m thì giá 5.5 - 7 tr /m
em đang ngó nghiêng mảnh mặt suối chỗ đầu cầu rẽ vào đấy cụ, không biết giá bao nhiêu có thể mua được. Tks cụ

Thanhvuóng71

Xe điện
em đang ngó nghiêng mảnh mặt suối chỗ đầu cầu rẽ vào đấy cụ, không biết giá bao nhiêu có thể mua được. Tks cụ
Giáp suối bên phải hay bên trái đường từ cầu Nông Lâm đi hướng ubnd xã Phú Cát hả cụ

Thanhvuóng71

Xe điện
đi từ ngoài vào chưa qua cầu rẽ trái luôn đấy cụ
Ah. Có lô to ngay mặt đã san rồi hả cụ. Hình như lô đó đang phân lô thì phải. Họ đang đòi cụ bn? Giai đoạn này đang trầm xuống các cụ cứ từ từ mà mua.

hoangchung06

Xe buýt
Ah. Có lô to ngay mặt đã san rồi hả cụ. Hình như lô đó đang phân lô thì phải. Họ đang đòi cụ bn? Giai đoạn này đang trầm xuống các cụ cứ từ từ mà mua.
6,8 cụ ạ

hoangsavn

Xe đạp
Hòa lạc bây giờ lại có kiểu lừa đảo giống Alibaba các cụ ạ. Đất nông nghiệp hoặc sổ thổ cư nhưng dính quy hoạch sẽ được các vẽ dự án san lấp, làm đường phân lô bán với giá vài ba trăm cho những người không có thông tin. Mua một mảnh to to cỡ 2000 - 4000m2 mà trên hòa lạc này đâu có thiếu rồi tự làm một con đường rồi cắt ra các ô từ 60 -150m2 bán với giá rất vừa miếng nhưng Cụ nào cắn vào thì bỏng lưỡi nhà ra không được nữa. Có ai hỏi ngon không thì cứ mặt nhăn như khỉ mà gật đầu ngon ngon ....:)

haidanghd1

Xe đạp
Hòa lạc bây giờ lại có kiểu lừa đảo giống Alibaba các cụ ạ. Đất nông nghiệp hoặc sổ thổ cư nhưng dính quy hoạch sẽ được các vẽ dự án san lấp, làm đường phân lô bán với giá vài ba trăm cho những người không có thông tin. Mua một mảnh to to cỡ 2000 - 4000m2 mà trên hòa lạc này đâu có thiếu rồi tự làm một con đường rồi cắt ra các ô từ 60 -150m2 bán với giá rất vừa miếng nhưng Cụ nào cắn vào thì bỏng lưỡi nhà ra không được nữa. Có ai hỏi ngon không thì cứ mặt nhăn như khỉ mà gật đầu ngon ngon ....:)
Nếu vậy thì chứng tỏ hòa lạc rất hot cụ à. Giống như bọn fake face ấy, chúng nó fake các hot girl, hot boy chứ những người không hot chúng nó chẳng thèm fake đâu :)) . Có 1 sự thật là đất ở đâu càng nhiều lừa đảo thì chứng tỏ đất đó có nhiều người quan tâm hay tiềm năng lớn. Thì bọn lừa đảo mới có cơ hội lừa chứ cụ.