Trao đổi kinh nghiệm + cảm nhận về Sportage

batmancar

Xe điện
cụ chạy thử 50 - 120km/h xem ạ, nặng trịch luôn cụ ạ, e lại khoái nhất quả vô lăng này,
e vẫn chưa bít cái phọt nước của gạt mưa kính sau ở đâu các cụ ợ, hic
* Cụ soay cái gạt nước sau ròi ấn phọt nước bình thường mà.
- Mà loa sau của cụ có nhỏ hơn loa trước không mặc dù đã chuyển cân bằng loa về hẳn phía sau?? của em nó bé lắm.

car-carrier

Xe tải
cụ chạy thử 50 - 120km/h xem ạ, nặng trịch luôn cụ ạ, e lại khoái nhất quả vô lăng này,
* Cụ soay cái gạt nước sau ròi ấn phọt nước bình thường mà.
- Mà loa sau của cụ có nhỏ hơn loa trước không mặc dù đã chuyển cân bằng loa về hẳn phía sau?? của em nó bé lắm.
loa sau của e to lắm cụ, Gấu cứ đòi chỉnh bé lại thôi

batmancar

Xe điện
Loa của cụ to bang loa truoc hay nhỏ hơn, của em có lúc chay DVD loa sau con không nói năng gì cơ ạ, con mở mp3 hay FM thì có nói tí ti, em vào chỉnh cân bằng loa rồi mà vẫn bé, không biết có sao không nhỉ? Hay cụ chỉnh như thế nào? Cụ bảo em với!

tuansrc9999

Xe buýt
Cụ kéo về phía người lái là kính trước, đẩy ra là kính sau

car-carrier

Xe tải
Loa của cụ to bang loa truoc hay nhỏ hơn, của em có lúc chay DVD loa sau con không nói năng gì cơ ạ, con mở mp3 hay FM thì có nói tí ti, em vào chỉnh cân bằng loa rồi mà vẫn bé, không biết có sao không nhỉ? Hay cụ chỉnh như thế nào? Cụ bảo em với!
nếu thế cụ chạy ra saloon nào đấy bảo họ check cho thôi, chứ bt em thấy loa sau to lắm cụ ạ

batmancar

Xe điện
không biết xe của các cụ thế nào chứ xe em đi thấy ồn hơn cả izuzu Dmax bán tải cụ ạ ( ngồi trong xe nhé) chắc tại lốp mỏng cụ nhỉ)

elegantteam

Xe tăng
có cụ nào lắp camera tiến chưa? hôm trước em ra 1 cửa hàng LVL hỏi thì người ta bảo là cái đường AV in của đầu DVD là cáp quang chứ ko phải cáp thường nên ko đấu vào được, ko biết thế nào?

Winstorm07

Xe container
có cụ nào lắp camera tiến chưa? hôm trước em ra 1 cửa hàng LVL hỏi thì người ta bảo là cái đường AV in của đầu DVD là cáp quang chứ ko phải cáp thường nên ko đấu vào được, ko biết thế nào?
Cho em hỏi khí không phải chứ lắp vào để làm gì ạ?? :D

nobita_di_venza

Xe buýt
Cho em hỏi khí không phải chứ lắp vào để làm gì ạ?? :D
Có cái hay mà cụ, mình quan sát phầm mũi xe tốt hơn, nhất là lúc đi vào đường nội thành đông đúc, những lúc tắc đường..... :D

batmancar

Xe điện
Mình tiến non tí cho an toàn, lắp thêm làm gì hả cụ, xe em chẳng muốn lắp thêm cái gì cả, mà cũng chẳng biết nên lắp cái gì nữa. có cụ nào lắp thêm đồ đạc gì thì sow cho ae xem với!

batmancar

Xe điện
Con xe này có báo động chống trộm không các bác nhỉ? nếu có thì bấm ở diều khiển ở chỗ nào ? em thấy nó có mấy nút khóa, mở, mở cốp, và cái còi, bấm cái còi thì nó kêu , chú không thấy báo động chống trộm

batmancar

Xe điện
Thớt này chắc chìm mất thôi, chẳng bác nào vào chém gì cả, các bác đi SP chắc toàn chạy taxi hay sao mà không có thời gian vào chém thế nhỉ?
mà bác nào biết còn này đèn đã là xeon chưa nhỉ? bản limited ấy?

civictau

Xe tăng
Thớt này chắc chìm mất thôi, chẳng bác nào vào chém gì cả, các bác đi SP chắc toàn chạy taxi hay sao mà không có thời gian vào chém thế nhỉ?
mà bác nào biết còn này đèn đã là xeon chưa nhỉ? bản limited ấy?
em xin giả nhời cụ là, kể cả limittit vẫn chưa có xê lông đâu ạ.... vẫn dùng bóng hê zô in thôi ợ.... muốn thành xê lông thì phải độ ợ..=D>

batmancar

Xe điện
Đã bác nào độ lên xeon chưa nhỉ? có em chút ý kiến với? còn vụ khóa báo động chống trộm thì có hay không hả các bác?

trxbach

Xe tải
batmancar nói:
Đã bác nào độ lên xeon chưa nhỉ? có em chút ý kiến với? còn vụ khóa báo động chống trộm thì có hay không hả các bác?
Xe em bản Trường Hải thì là bóng halozen + thấu kính ạ. Em đã thay cặp xenon Philip ở Long Thịnh thì thấy cũng ổn. Sáng hơn và cutoff chấp nhận đc. Nói chung là hợp lý với chi phí cụ ạ.
Còn vụ chống trộm thì em cũng ko biết xe em có hay ko có. Trên remote ko có nút on off báo động nhưng trên hai kính trước thì lại thấy in cái hình cảnh báo xe có chức năng Alarm. Cụ nào biết cách test thì chỉ bảo cho em với!!!

batmancar

Xe điện
He he, em cũng đi mỏi tay rồi mà cũng không biết có báo động hay không nữa, em không biết xe cụ thế nào nhưng xe em đi thấy giảm sóc cứng thật. Mà cặp xeon của cụ hết bao nhiêu vậy, của em la limited thấy bảo là đèn HID rồi thì phải , không biết có lên lắp xeon không nhỉ?

elegantteam

Xe tăng
Xe em bản Trường Hải thì là bóng halozen + thấu kính ạ. Em đã thay cặp xenon Philip ở Long Thịnh thì thấy cũng ổn. Sáng hơn và cutoff chấp nhận đc. Nói chung là hợp lý với chi phí cụ ạ.
Còn vụ chống trộm thì em cũng ko biết xe em có hay ko có. Trên remote ko có nút on off báo động nhưng trên hai kính trước thì lại thấy in cái hình cảnh báo xe có chức năng Alarm. Cụ nào biết cách test thì chỉ bảo cho em với!!!
cụ cũng giống em, nhưng của em nó hơi khác thường - lúc đầu bật thì 1 bên đỏ quạch - một bên xanh xanh một lúc thì mới trắng - cụ có bị giống em ko?

Về alarm thì em chẳng hiểu nó sẽ kêu lúc nào nữa -

Chỉnh sửa cuối: