[Funland] Tranh khỏa thân - Nghệ thuật hay phi Nghệ thuật

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Phụ nữ chỉ thô tục khi dạng chân hay chổng mông thôi, còn lại thì em thấy đều đẹp và nghệ thuật cả. Còn thấy đẹp mà thèm, đó là bản chất của đàn ông rồi. Công chúa hay gái quê thì lên giường cũng bằng ấy kiểu, như nhau thôi :)).

HTlangtu

Xe điện
Em 0 phải nhà phê bình, cũng 0 trong nghành hội họa. Chỉ sưu tập theo sở thích sưu tầm thôi cụ ạ. Còn tranh thì tùy độ rung của cá nhân mỗi người
Vâng, e k hiểu thì hỏi thôi chứ k có ý gì. Cảm ơn cụ đã chịu khó post lên cho of ngắm ạ. Cá nhân e thì thấy cả đẹp và dung tục. Nhưng e thích cả 2 ạ;):D

happyhn

Xe container
Vâng, e k hiểu thì hỏi thôi chứ k có ý gì. Cảm ơn cụ đã chịu khó post lên cho of ngắm ạ. Cá nhân e thì thấy cả đẹp và dung tục. Nhưng e thích cả 2 ạ;):D
Nói 1 cách dân dã cho dễ hiểu. Khi bức tranh - 1 vật vô tri vô giác khiến cho con người này sinh cảm xúc (0 cần biết là cảm xúc thế nào : hỉ nộ ái ố...) - thì đó đã là 1 thành công của người họa sỹ.

cusao

Xe lăn
Em chẳng có kiến thức gì về hội họa lại càng kém về nghệ thuật hình ảnh...Nhưng em chắc chắn là cứ thấy hình ảnh khỏa thân của nữ làm em thấy đẹp và thích ngắm nghía. Chắc do em là một lão nông thuần túy.