Trang trại giao lưu đi các cụ các mợ ơi

omerta77

Xe điện
Sắp làm đường HCM mới đi ngang qua gần đấy đấy cụ! Nếu là nhà cháu, thì cháu chưa vội bán tầm này đâu.
Thế hả cụ? cụ có thông tin gì thêm không vì e cũng ko biết?
Ông già e thì ko muốn bán chỗ này vì ông bà đầu tư công sức vào đây chục năm rồi. Hàng tuần lên chơi

babeo

Xe điện
Thế hả cụ? cụ có thông tin gì thêm không vì e cũng ko biết?
Ông già e thì ko muốn bán chỗ này vì ông bà đầu tư công sức vào đây chục năm rồi. Hàng tuần lên chơi
Đường HCM mới chạy cắt qua cánh đồng trước mặt UBND xã Cư yên, đã cắm mốc giới rồi. Đang trình quốc hội xin vốn từ Trái phiếu chính phủ đấy cụ.
Đoạn đi qua trước UBND xã Cư yên này còn trùng tuyến với vành đai 5 Hà nội, dăm năm nữa sẽ rất ổn đấy!
http://vneconomy.vn/thieu-von-de-xuat-gian-tien-do-duong-ho-chi-minh-20181019090054921.htm

omerta77

Xe điện
Đường HCM mới chạy cắt qua cánh đồng trước mặt UBND xã Cư yên, đã cắm mốc giới rồi. Đang trình quốc hội xin vốn từ Trái phiếu chính phủ đấy cụ.
Đoạn đi qua trước UBND xã Cư yên này còn trùng tuyến với vành đai 5 Hà nội, dăm năm nữa sẽ rất ổn đấy!
http://vneconomy.vn/thieu-von-de-xuat-gian-tien-do-duong-ho-chi-minh-20181019090054921.htm
Đường HCM nó vào đến tận UBND xã cơ à? Thế mà nhà e chả biết gì. Cảm ơn cụ đã cho e biết thông tin. E sẽ về nói lại với ông già

P/s: Mà cụ cũng ở trên đấy hay sao mà nắm rõ thế? Hình như trên này có nhiều cụ nhà mình cũng ở khu vực này

babeo

Xe điện
Đường HCM nó vào đến tận UBND xã cơ à? Thế mà nhà e chả biết gì. Cảm ơn cụ đã cho e biết thông tin. E sẽ về nói lại với ông già
Nó chạy từ Cao bằng xuống, đi ngang qua Làng văn hoá các dân tộc Việt Nam, song song với QL 21 cũ, đến trước khu CN Lương sơn thì đi cắt QL 6, chếch sang cánh đồng Nhuận trạch, Gò trạng sang xã Liên sơn rồi lên Chợ Bến. Đoạn trước cửa UBND xã Cư yên , nó cách UBND xã có vài trăm m thôi cụ, cứ hỏi dân ở đấy họ biết , vì cắm mốc giới rồi mà.

omerta77

Xe điện
Nó chạy từ Cao bằng xuống, đi ngang qua Làng văn hoá các dân tộc Việt Nam, song song với QL 21 cũ, đến trước khu CN Lương sơn thì đi cắt QL 6, chếch sang cánh đồng Nhuận trạch, Gò trạng sang xã Liên sơn rồi lên Chợ Bến. Đoạn trước cửa UBND xã Cư yên , nó cách UBND xã có vài trăm m thôi cụ, cứ hỏi dân ở đấy họ biết , vì cắm mốc giới rồi mà.
Vâng lâu lắm e cũng không lên. Từ hồi ông già e biết lái xe là toàn ông bà lên hoặc đi cùng bạn bè. Nếu vậy khu vực này sẽ khá đẹp. Quanh nhà e cũng toàn người ở HN lên mua hết từ lâu rồi.

lamphuc

Xe hơi
Nhà em có mảnh đất 720m2 của khu Tập thể Trung tâm nghiên cứu Dê và Thỏ ở Phường Xuân Khanh TX sơn tây, cách đường Cu ba khoảng 50m. Đường lên Ba Vì, cách Hà nội khoảng 35km. Đất nhìn thẳng ra hồ và đồi thông, phong cảnh giống Đà lạt. Nhà em bận ko lên làm được nên cụ nào đam mê thì inbox em ah.
em quan tâm, cụ inbox cho e cái giá

114hangbong

Xe cút kít
Nhà mợ ở chỗ nào đấy ạ ? Hôm nọ nhìn ảnh mợ chụp vườn tược trong thớt Về hưu.. em ngưỡng mộ quá. Thèm được làm hàng xóm nhà mợ.

pionm

Xe hơi
nhà e có 2000m2 đất ở thôn Lập Thành, Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội. Có nhà, ao, vườn rồi ạ. Có cụ nào có nhu cầu k ạ

babeo

Xe điện
Nhà mợ ở chỗ nào đấy ạ ? Hôm nọ nhìn ảnh mợ chụp vườn tược trong thớt Về hưu.. em ngưỡng mộ quá. Thèm được làm hàng xóm nhà mợ.
Vườn nhà cháu ở Lương sơn cụ à! Cháu cũng tạo khuôn viên dần dần , chắc chục năm nữa mới về ở hẳn. Giờ vẫn ôm ấp thủ đô yêu dấu ;)).

114hangbong

Xe cút kít
Vườn nhà cháu ở Lương sơn cụ à! Cháu cũng tạo khuôn viên dần dần , chắc chục năm nữa mới về ở hẳn. Giờ vẫn ôm ấp thủ đô yêu dấu ;)).
Avatar của mợ cũng hoa hoét như của em. :)
Mợ lưu ý như bố mẹ em bây giờ chả xa được cái bệnh viện hữu nghị Việt Xô nên em nghĩ già em cũng giống bố mẹ em mất thôi. Nhưng ông xã nhà em lại thích về quê nhà vườn trang trại giống mợ. Thôi em cứ ngắm nghía học tập các cụ mợ dần sau này tính tiếp.

babeo

Xe điện
Avatar của mợ cũng hoa hoét như của em. :)
Mợ lưu ý như bố mẹ em bây giờ chả xa được cái bệnh viện hữu nghị Việt Xô nên em nghĩ già em cũng giống bố mẹ em mất thôi. Nhưng ông xã nhà em lại thích về quê nhà vườn trang trại giống mợ. Thôi em cứ ngắm nghía học tập các cụ mợ dần sau này tính tiếp.
Việc ốm đau già cả để về già cháu mới tính. Nhà vườn đối với cháu nó là second home, thích ở đâu thì ở, có 40km đường xá thuận tiện, đi lại cũng nhanh ấy mà! Nhiều lúc đi trong phố lâu ngang cháu đi lên vườn ấy chứ!

114hangbong

Xe cút kít
Việc ốm đau già cả để về già cháu mới tính. Nhà vườn đối với cháu nó là second home, thích ở đâu thì ở, có 40km đường xá thuận tiện, đi lại cũng nhanh ấy mà! Nhiều lúc đi trong phố lâu ngang cháu đi lên vườn ấy chứ!
Mợ nói thấy nhẹ nhàng thế thôi chứ vui thì vui nhưng chắc là rất vất vả. Các cụ mợ phải có sức khỏe và lao động quen nên chịu được chứ em nhổ cỏ một buổi mà đau lưng không đứng thẳng được ý. Chỗ nhà mợ ưu điểm là thẳng đường, đi lại thuận tiện không như bên Đông Anh.

omerta77

Xe điện
Cụ cũng ở Lương sơn luôn à? có gần chỗ nhà e ko cụ?

babeo

Xe điện
Mợ nói thấy nhẹ nhàng thế thôi chứ vui thì vui nhưng chắc là rất vất vả. Các cụ mợ phải có sức khỏe và lao động quen nên chịu được chứ em nhổ cỏ một buổi mà đau lưng không đứng thẳng được ý. Chỗ nhà mợ ưu điểm là thẳng đường, đi lại thuận tiện không như bên Đông Anh.
Việc nặng và nhiều thì thuê chứ mợ ! Cháu cũng chỉ thiết kế cảnh quan, tỉa tót thôi.
Đông Anh thì đi qua cầu Nhật tân là tới rồi, nhưng đất đắt lắm, nhà cháu ko đủ khả năng mua vài ngàn m2, còn vài trăm m2 thì ko đủ làm vườn. Và bên Đông anh ko có đồi núi, cháu thích ngắm đồi núi!

Đại Ba

Xe điện
Em vào vào hóng các cụ các mợ để nuôi mơ ước mua được 1 cái nhà vườn. Hì hì..

Chã Nhỏ

Xe điện
Các cụ các mợ rẽ qua Lương Sơn thì call em giao lưu nhé. E dân trên này luôn. Cũng đam mê nhà vườn và có nhiều lô đẹp. Làm hàng xóm cho vui ạ.
Tell: 0977401330

giangthu1998

Xe buýt
Các cụ các mợ rẽ qua Lương Sơn thì call em giao lưu nhé. E dân trên này luôn. Cũng đam mê nhà vườn và có nhiều lô đẹp. Làm hàng xóm cho vui ạ.
Tell: 0977401330
Cụ ko dùng zalo à. Có ô nào inbox cho em tham khảo nhé. Điều kiện là mua của người chán ý ạ. Có sẵn vườn tược, nhà cửa, cảnh quan. Về cải tạo chút là sử dụng được.