Trang Jolin

duongquang

Xe tải
Cái vụ này em bít... cụ Hồng Hà nộp bài rùi mới đi chụp hình, cụ bảo chụp vọi về nộp hình là ko đúng ồi.... em ngồi ngay quán bên cạnh.... thấy các cụ chụp... em thấy model quen nên để các cụ chụp.... em mà ra thì model lại cho cụ Hồng Hà về sớm tội nghiệp...:)):)):)):)).
Cụ nói linh tinh cái gì thế, bọn em chụp ở đấy có thấy có cái quán nào quanh đấy đâu. Hay cụ ngồi dưới hồ? Hôm đấy bọn em chụp mẫu này xong về nộp ảnh suýt bị muộn giờ đấy cụ ạh. Cụ bảo mẫu quen của cụ thì cụ show cho em vài cái ảnh cho anh em được mở rộng tầm mắt đi cụ uôi

Bình X-Five

Xe container
Em thích ảnh này nhất, có lẽ đây là góc đẹp nhất của khuôn mặt... nhìn nhẹ nhàng, dịu dàng.... và rất sang! (l):41::41::41:
Chữ ký đẹp thì đương nhiên rồi :D:D:D hí hí

Em nghịch lại tí cho nó trong trẻo và đỡ bị cảm giác ám màu(l)

Chỉnh sửa cuối:
Cụ Lang Mộng ơi, cái mầu vàng chiều của người ta đang đẹp thế, cụ lại sửa :'(:'(:'(

Lẽ ra cụ phải sửa mấy vùng bết và cháy chứ :P

khoaviet

Xe tăng
cái topic này dìm topic hennessy của cháu quá,bắt đền cụ chủ thớt :102::102::102::102:

ngoaidaona

Xe máy
Cụ nói linh tinh cái gì thế, bọn em chụp ở đấy có thấy có cái quán nào quanh đấy đâu. Hay cụ ngồi dưới hồ? Hôm đấy bọn em chụp mẫu này xong về nộp ảnh suýt bị muộn giờ đấy cụ ạh. Cụ bảo mẫu quen của cụ thì cụ show cho em vài cái ảnh cho anh em được mở rộng tầm mắt đi cụ uôi
Em mới cầm máy, nói dại tí ti mà các cụ phản đối nhiều quá, đánh hội đồng thì sao em chịu nỗi, em phắn đây.......(b)(b)(b)(b)(b)(b)