Chi hội :::Trang hình ảnh anh em Fiat và bè bạn, gặp gỡ, giao lưu "Tầm nhìn 2050" - Tập III!

GreatestTiger

Xe tăng
PM Trong trường hợp cần thiết là em sẽ tiếp kiến.
Cụ chỉ đạo dọn lạc đàn đê, chuyển nó sang bầy TOI nhé .
Cụ cứ phán 1 câu xong rùi lại bước đi hùng mạnh thía đới! :)) Cái đuôi thì cứ ngoe nguẩy, cháo chỉ cho vào nồi lẩu là ngon! :))

hoachuoique

Xe điện
Cụ cứ phán 1 câu xong rùi lại bước đi hùng mạnh thía đới! :)) Cái đuôi thì cứ ngoe nguẩy, cháo chỉ cho vào nồi lẩu là ngon! :))
Phán thế Lão ấy nó mới ngán, lo làm trong sạch thớt cụ ạ .

GreatestTiger

Xe tăng
Phán thế Lão ấy nó mới ngán, lo làm trong sạch thớt cụ ạ .
Cháo thấy cụ chả phải phán đâu, cụ chỉ cần vung cái tay, đạp mạnh cái chân, quăng cái đuôi mạnh tí nữa là cụ ý đã xanh mắt mèo rụi ý ợ! :))

GreatestTiger

Xe tăng
Liên quan ở chỗ "tạt đầu" tác giả bài viết rồi thốc ga chạy mất... ;))
Ơ hơ.... Sao cụ lại tinh ý thía nhở!!! Về VN ta, đặc biệt là chạy ở ngoài bắc ta, nhà cháo bị ¨tạt đầu¨ như cụ nói là chuyện bình thường cụ ợ! :(( Tuy nhiên, cũng vữn có những tài xế lái xe nghiêm túc, đàng hoàng, ít nhất thì cũng như nhà FIAT nhà ta cụ nhề. :))

Frech

Xe điện
Ơ hơ.... Sao cụ lại tinh ý thía nhở!!! Về VN ta, đặc biệt là chạy ở ngoài bắc ta, nhà cháo bị ¨tạt đầu¨ như cụ nói là chuyện bình thường cụ ợ! :(( Tuy nhiên, cũng vữn có những tài xế lái xe nghiêm túc, đàng hoàng, ít nhất thì cũng như nhà FIAT nhà ta cụ nhề. :))
Em chạy xe cũng đàng hoàng lắm, nhưng hôm kia đi Quảng Ninh bị mấy chú công an nhắc nhở ngay trước biển báo "đô thị" Sao Đỏ mới đau.
Hự! Đang bon 80 từ Phả Lại, gặp anh công nông Trường Hải 125 đỗ phè phè phía trước. Em giảm tốc hẳn hoi rồi mới vượt thế mà vẫn còn 60 mới đau.
Qua được đầu xe tải thì mới thấy cái biển hạn chế nó lấp ló trên gương phụ! Đau em quá cụ ạ! :((

Cái bài này cụ Phú đã dạy mấy lần (mà đường này em cũng quen), thế mà vẫn dĩnh! Nhục thật! :))

SHD

Xe điện
Em chạy xe cũng đàng hoàng lắm, nhưng hôm kia đi Quảng Ninh bị mấy chú công an nhắc nhở ngay trước biển báo "đô thị" Sao Đỏ mới đau.
Hự! Đang bon 80 từ Phả Lại, gặp anh công nông Trường Hải 125 đỗ phè phè phía trước. Em giảm tốc hẳn hoi rồi mới vượt thế mà vẫn còn 60 mới đau.
Qua được đầu xe tải thì mới thấy cái biển hạn chế nó lấp ló trên gương phụ! Đau em quá cụ ạ! :((

Cái bài này cụ Phú đã dạy mấy lần (mà đường này em cũng quen), thế mà vẫn dĩnh! Nhục thật! :))
Môthj hình thức làm từ thiện thôi mà, sao phải đau...............

Frech

Xe điện
Đau ở chỗ tin lời cụ L.
Cụ ấy bảo là "Phú Ông lẩm cẩm rồi"... nói thế mà cháu cũng tin! ;))

Mấy lần cụ Phú nhắc cái vụ "nhìn xe tải đoán biển tốc độ" thế mà không nghe! =))

hoachuoique

Xe điện

Tổ chức hội thảo chuyên đề "Lời Cụ Phuong" đê .

Taplai_07

Xe container