Trang bị cổng USB cho Lac SE

Tuan nguyen

Xe buýt
Hee hee

Vậy là phương án như em vẫn làm hiện tại (Burn đĩa) vẫn là khả qua à? Vậy thì đành tự sướng với những cái đang có vậy
Bác Vangvot ơi, 320 vẫn chưa phải hay nhất đâu. Các bác load nhạc Lostless (file gốc, âm thanh hầu như chưa suy giảm) mà burn ra. Nghe tuyệt nhất
Nhạc lossless thì em chưa dám nói là nó hay. Nhưng phải nói là nó nguyên bản, không bị mất các sóng âm có tần số gần trùng nhau.
Nhưng cơ bản là cái dàn theo xe của cụ, từ headunit tới các loa... có thể hiện được cái nguyên bản đó hay không thì lại là chuyện khác.
Cá nhân em cho rằng dàn âm thanh trên đa phần các loại xe rẻ tiền (cứ nói thế cho nó khiêm tốn nhá, chứ xe ô tô ở VN, chẳng có xe nào rẻ tiền) phù hợp với các thể loại mp3 nói chung, và thực sự cực khó để dàn âm thanh đó tạo ra khác biệt giữa các bản mp3 192Kb với bản nhạc lossless.

Thanhz

Xe tăng
chốt nhá: các cụ đổi hết sang CDX 2010.......có hết=))
Cụ phát biểu rất OF, em đã vodka cụ

Nhất trí với CỤ luôn về quan điểm. Lac se các Cụ chọn 2009 là bản tiêu chuẩn nên không có tính năng đó vì vậy để an toàn cứ FM 91 mà nghe chuẩn ko cần chỉnh và đổi bài làm gì cho mệt.
Cụ nhất trí với em mà chả thấy cụ cụng cốc gì cả

Hee hee

Vậy là phương án như em vẫn làm hiện tại (Burn đĩa) vẫn là khả qua à? Vậy thì đành tự sướng với những cái đang có vậy
Bác Vangvot ơi, 320 vẫn chưa phải hay nhất đâu. Các bác load nhạc Lostless (file gốc, âm thanh hầu như chưa suy giảm) mà burn ra. Nghe tuyệt nhất
Cụ có nguồn >= 320 hở cụ, hay cụ mua CD rồi rip lại 320/lostless. Em tuyền chỉ có nguồn 128 hoặc 192 thôi cụ ợ. Mà em thì đang mong khá khẩm hơn để mua CD ủng hộ phát triển kinh tế xã hội cụ ợ ;)

Blinlove

Xe điện
Cụ phát biểu rất OF, em đã vodka cụ

Cụ nhất trí với em mà chả thấy cụ cụng cốc gì cả

Cụ có nguồn >= 320 hở cụ, hay cụ mua CD rồi rip lại 320/lostless. Em tuyền chỉ có nguồn 128 hoặc 192 thôi cụ ợ. Mà em thì đang mong khá khẩm hơn để mua CD ủng hộ phát triển kinh tế xã hội cụ ợ ;)
Túm lại vụ này vẫn chưa ra roài ạ!e vẫn quan tâm