[Funland] Trận hôm qua!

chuot08

Xe lăn
Nhìn Hoàng lên công về thủ cứ ngỡ Hoàng mới chỉ 16 bẽ gãy sừng trâu cụ nhỉ, bây h phải thêm biệt danh Hoàng three lungs :))
Hoàng là sự thay thế tuyệt vời vị trí của Văn Thanh! Cu này quá khoẻ, nhìn cái cổ to như đô vật, mặt chữ điền, mắt xếch như Vân Trường thì biết! :D

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Anh sẽ về nhưng không phải hôm nay. Câu hay quá. :) Các em giờ đúng là văn võ song toàn.

202

Xe container
Chờ trận bán kết với ông hàng xóm các cụ nhé. Mịa win ông hàng xóm chắc cả nước nghỉ quá :))
Ông hàng xóm lâu lắm rồi mới đc vào tứ kết. Năm nay vào đến đó là hết cỡ rồi. Đá ko hay, dứt điểm kém.

Minhbeboi

Xe buýt
Vỡ oà mọi người ạ. tưởng hôm qua không bão mà đông kinh khủng các bác ạ

202

Xe container
Cái cốt lõi em thấy dc từ sự tiến bộ của lớp này đấy là BAN HUẤN LUYỆN dc tự do tuyển cầu thủ. Ko bị bàn tay bẩn của bọn v f f thò vào thao túng. Sự TRONG, SẠCH này liệu có dc phát huy hay ko và do đâu em ko dám nói ra đây. .......
Chỉ tự do tuyển chọn thì chả phải chờ ông Park

khai sang

Xe máy
Với Trọng Hoàng thì đây chắc là lần lên tuyển cuối cùng

745Li

Xe container
Thực ra cũng là lựa chọn duy nhất :))
Ngân Văn Đại đá trên mức tròn vai trận đầu tiên đá hậu vệ phải đấy cụ, trận giao hữu với Triều Tiên đó. Đâu phải tự nhiên Đại có suất trong đội tuyển đến tận lúc này, trong khi ngài Park loại Đinh Thanh Bình mà giữ lại Đại.

Takanka

Xe đạp
Lúc đầu hiệp 2 cháu buồn thiu vì đang bị dẫn, vợ cháu thấy thế mới ra ngồi cùng hóng hớt rồi an ủi "thôi, VIỆT NAM mình vào đến vòng này là hay lắm rồi". Đang thua nghe bực cả mình, định đuổi ra chỗ khác rồi nhưng cố nhịn. Lúc sau phọt ra câu " VIỆT NAM mình cắn thuốc à, sao đá kinh thế, chạy khỏe quá, kìa nhìn cầu thủ đội nó như đang thắc mắc bọn này là ai, từ đâu đến mà đá kinh vậy". Công nhận xem hiệp 2 hôm qua sướng.

hungpmu

Xe tăng
Hôm qua em xem Trọng Hoàng đá mà tưởng Carlos nhập

hackspeed

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Ngân Văn Đại đá trên mức tròn vai trận đầu tiên đá hậu vệ phải đấy cụ, trận giao hữu với Triều Tiên đó. Đâu phải tự nhiên Đại có suất trong đội tuyển đến tận lúc này, trong khi ngài Park loại Đinh Thanh Bình mà giữ lại Đại.
Bình đá tiền đạo mà cụ ? Ý là lựa chọn ưng ý cho cánh đó. Chứ nhét cho đủ thì thiếu j

745Li

Xe container
Bình đá tiền đạo mà cụ ? Ý là lựa chọn ưng ý cho cánh đó. Chứ nhét cho đủ thì thiếu j
Em có chữ nào bảo nhét cho đủ đâu, Hoàng bò nó nguyên cũng đá tiền vệ mà. Văn Thanh, Xuân Mạnh chấn thương cùng lúc thì mới kéo Hoàng bò về đá hậu bệ cánh đấy chứ.
Hoàng bò chấn thương nốt thì ngài Park mới thử nghiệm Ngân Văn Đại, và ở trận đầu tiên thằng tiền đạo về đá hậu vệ cánh mà chơi trên mức tròn vai, ngài Park sau trận khen điểm 10 thì sao gọi nhét cho đủ. Hoàng bình phục kịp thì đương nhiên nó phải đc chọn là đúng thôi, và vì thế Thanh Bình mới bị loại chứ ko phải Văn Đại?

hackspeed

Xe lăn
Em có chữ nào bảo nhét cho đủ đâu, Hoàng bò nó nguyên cũng đá tiền vệ mà. Văn Thanh, Xuân Mạnh chấn thương cùng lúc thì mới kéo Hoàng bò về đá hậu bệ cánh đấy chứ.

Hoàng bò chấn thương nốt thì ngài Park mới thử nghiệm Ngân Văn Đại, và ở trận đầu tiên thằng tiền đạo về đá hậu vệ cánh mà chơi trên mức tròn vai, ngài Park sau trận khen điểm 10 thì sao gọi nhét cho đủ. Hoàng bình phục kịp thì đương nhiên nó phải đc chọn là đúng thôi, và vì thế Thanh Bình mới bị loại chứ ko phải Văn Đại?
Tiền đạo cũng 3 ông rồi nên chú kia out là tất nhiên. Nói chung ô Park ưng Văn Thanh + Trọng Hoàng cho vị trí đó nhất nên mới cố đợi. Còn bí quá thì dí tốt ăn tạm

hackspeed

Xe lăn
Em cảm giác hội tây á tâm lý chúng nó không tốt lắm nên đá pen với mình hay tèo. Cầu thủ Vn ra trận như người lính chả biết sợ là gì, có trình độ cộng tâm lý tốt nên đá pen rất yên tâm. Lâu lắm rồi hôm qua em
mới xem một trận bóng đầy cảm xúc như vậy.
Jodan hôm qua chắc ko luyện pen. Chủ quan, khinh địch tâm lý kém nên đứt

fanmu1234

Xe container
Quả chuyền của Hoàng cow hôm qua làm em nhớ đến pha kiến tạo của David Beckam dành cho Zidan thủa nào. Gần như y chang, chỉ khác về khoảng cách. Văn Hậu có vẻ hụt hơi ở ngay cuối hiệp hai chính nhưng chắc chắn ku này sẽ không ở VN lâu.
Văn Hậu khá tiềm năng: trẻ, chiều cao tốt, sút tốt, chạy chỗ và phối hợp tốt, chơi quyết liệt.

Có khi 2 năm nữa cu này sang châu Âu chưa biết chừng =))=))=))

One-77

Xe cút kít
Chắc nhiều cụ hay theo dõi bóng đá VN trong khoảng 20 năm trở lại đây, có cùng nhận định với e, đó là trận đấu hay nhất của đội tuyển quốc gia Việt Nam, đối thủ Jordan là bài thuốc thử cứng cựa, họ có sự già dặn và kinh nghiệm, cùng lối chơi được tổ chức khá tốt, không non nớt thiếu kinh nghiệm như Oman - Kuwait và một số đội tây á khác. Các cầu thủ VN đã áp đặt và khiến đối thủ phải chơi theo cách của ta, khiến họ có đôi chút lo sợ và một số thời điểm họ hoảng loạn, những đôi chân thanh thoát cùng thể lực dồi dào, tranh chấp sằng phẳng với họ, trận đấu khiến người xem có cảm giác rất yên tâm. Từ vị trí chính đến dự bị đều chơi với điểm rơi phong độ cao nhất, cú dứt điểm không thể tốt hơn của CP, những cú chặt mu điểm rơi của Huy Hùng hay Xuân Trường chính xác đến ngỡ ngàng, cứ như thể đang xem Pirlo thi đấu, Trọng Hoàng bền bỉ leo biên như thể Cafu nhập, Văn Hậu đóng rầm rầm, Hùng Dũng vốn thiên về cơ bắp trong một ngày thăng hoa cũng có nhiều pha ngẫu hứng, các vị trí khác cũng chơi rất hay, dù Asian cup chưa kết thúc nhưng đối thủ ở tứ kết là 1-2 ô kẹ châu á, có lẽ gặp Arap saudi chúng ta sẽ dễ đá hơn là Japan :)
Nhất trí. ARAP có lẽ VN dễ đá hơn Japan :)

fanmu1234

Xe container
Em chỉ tưởng tượng đến cái không khí của trận bán kết Việt Nam - Trung quốc đã thấy khủng rồi. Hôm ấy khéo cụ thủ cho cả nước nghỉ để cổ vũ mất .
Em nhắc lại lời cụ gì nói: không khéo lại có lệnh mật, không được thắng, đễ giữ hòa khí với "bạn" =))=))=))

Tổ sư bố thằng "bạn" lưu manh

745Li

Xe container
Tiền đạo cũng 3 ông rồi nên chú kia out là tất nhiên. Nói chung ô Park ưng Văn Thanh + Trọng Hoàng cho vị trí đó nhất nên mới cố đợi. Còn bí quá thì dí tốt ăn tạm
Cụ cứ cố lái vấn đề, duy nhất thì rõ là ông nào cũng duy nhất chứ làm gì có ai đá giống ai.
Trọng hoàng thì cũng là lấp chỗ trống chứ có phải nguyên nó đá hậu vệ cánh đâu mà duy.
Em chặn nick cụ, ko khoái tranh cãi kiểu này.