[Funland] Trai tài - Gái sắc và Trai sắc - Gái tài

Hự.

Xe điện
Cụ xem phim.ngày George Clooney đóng vai bắc sĩ chưa ?
Phim tên gì cơ mợ? Clooney tất nhiên ko phải diễn viên kém, nhưng bảo là nằm trong nhóm top, thì với tiêu chí của em là không phải, mỗi người có quan điểm và sự cảm nhận khác nhau mà mợ. Còn các phim Clooney em xem là các phim này:
http://www.phimmoi.net/ho-so/george-clooney-4978/phim/

diễn xuất khá đơn tuyến, không thể gọi là diễn viên tài năng được. nhưng nhờ có ngoại hình và lưạ chọn các phim có kịch bản hay, chọn các nhân vật hợp nên phát huy được lợi thế thôi.

Moonlotus1

[Tịch thu bằng lái]
Phim tên gì cơ mợ? Clooney tất nhiên ko phải diễn viên kém, nhưng bảo là nằm trong nhóm top, thì với tiêu chí của em là không phải, mỗi người có quan điểm và sự cảm nhận khác
nhau mà mợ. Còn các phim Clooney em xem là các phim này:

diễn xuất khá đơn tuyến, không thể gọi là diễn viên tài năng được. nhưng nhờ có ngoại hình và lưạ chọn các phim có kịch bản hay, chọn các nhân vật hợp nên phát huy được lợi thế thôi.
Phim đó là phim truyền hình từ 1994 - 1999.
Vai 1 bác sĩ.
Hồi đó ông ấy đây.

Phim tên gì cơ mợ? Clooney tất nhiên ko phải diễn viên kém, nhưng bảo là nằm trong nhóm top, thì với tiêu chí của em là không phải, mỗi người có quan điểm và sự cảm nhận khác nhau mà mợ. Còn các phim Clooney em xem là các phim này:

Cụ có nhận ra không ?

xelubabanh

Xe buýt
Phải nói là rất nhiều diễn viên ngôi sao đạt độ chín cả về tài năng và ngoại hình khi họ đã bước sang tuổi xế chiều. Theo mình có lẽ thời gian, sự từng trải cũng như tinh thần của họ khi đã thấu hiểu sự đời làm nên vẻ đẹp cho họ. Điển hình như Sean Connery, Clooney, Tikhonov ( vai đại tá SS trong 17 khoảnh khắc mùa xuân ), Clint Eatwood, Henry Ford hay vai Thanh tra Catanhi trong con bạch tuộc. VN thì có những diễn viên như vai Phan Quân hay Lương " bổng " ấy họ thu hút hơn khi còn trẻ rất nhiều. Trái ngược lại với các mợ là càng già thì càng .....hehe như các cụ nghĩ nha, cứ em không dám nói. Rất ít phụ nữ càng già thì càng đẹp, quả thật là đời không công bằng vì đàn ông lớn tuổi thì họ quan tâm nhiều đến mặt tinh thần mà ít chú trọng đến bề ngoài và vị vậy mà họ đẹp một vẻ đẹp tự nhiên, còn phụ nữ thì càng già càng quan tâm đến vẻ bề ngoài nên làm mọi cách để níu giữ thanh xuân nên vẻ đẹp trở thành ......giả tạo

Chỉnh sửa cuối:

Moonlotus1

[Tịch thu bằng lái]
Phải nói là rất nhiều diễn viên ngôi sao đạt độ chín cả về tài năng và ngoại hình khi họ đã bước sang tuổi xế chiều. Theo mình có lẽ thời gian, sự từng trải cũng như tinh thần của họ
khi đã thấu hiểu sự đời làm nên vẻ đẹp cho họ. Điển hình như Sean Connery, Clooney, Tikhonov ( vai đại tá SS trong 17 khoảnh khắc mùa xuân ), Clint Eatwood, Henry Ford hay vai Thanh tra Catanhi trong con bạch tuộc. VN thì có những diễn viên như vai Phan Quân hay Lương " bổng " ấy họ thu hút hơn khi còn trẻ rất nhiều. Trái ngược lại với các mợ là càng già thì càng .....hehe như các cụ nghĩ nha, cứ em không dám nói. Rất ít phụ nữ càng già thì càng đẹp, quả thật là đời không công bằng vì đàn ông lớn tuổi thì họ quan tâm nhiều đến mặt tinh thần mà ít chú trọng đến bề ngoài và vị vậy mà họ đẹp một vẻ đẹp tự nhiên, còn phụ nữ thì càng già càng quan tâm đến vẻ bề ngoài nên làm mọi cách để níu giữ thanh xuân nên vẻ đẹp trở thành ......giả tạo
Cụ nói thế cũng chưa hẳn là chính xác.

Em thấy cô Lê Khanh, cô Chiều Xuân chị Thủy Hương rất đẹp.

Em già sẽ phải ntn :D

xelubabanh

Xe buýt
Cụ nói thế cũng chưa hẳn là chính xác.

Em thấy cô Lê Khanh, cô Chiều Xuân chị Thủy Hương rất đẹp.

Em già sẽ phải ntn :D

Không ai nói là họ không còn đẹp cả, nhưng mợ cứ xem lại những thước phim hay bức hình của họ thời trẻ xem, còn đâu vẻ tươi mát hay nét thiên thần của họ nữa, so với chính họ thời còn trẻ chứ không so với những người khác ( ý em ) tất nhiên em biết là mợ sẽ nói nhưng họ " mặn mà hơn " nhưng rõ là họ không bằng. VD ở VN cụ có thể thấy ngay như Lê Vân ( chị của Lê Khanh ) ấy. Ngày đóng bao giờ cho đến tháng 10 đã làm bao nhiêu trái tim đàn ông loạn nhịp và bây giờ tuy vẫn rất đẹp nhưng so với ngày xưa thì khác hản. Về diễn viên nam thì phần lớn lại ngược lại ( tất nhiên là những người nổi tiếng nha ) VD như mợ xem Sean Connery khi đóng 007 và khi đóng The Rock xem cái nào đẹp và thu hút hơn, hay như vai Phan Quân và Lương trong NPX và mới nhất là Về nhà đi con ấy, khi còn trẻ những bộ phim họ đóng và bề ngoài của họ kém thu hút hơn bây giờ khá nhiều, còn bản thân mình khi về già thì quan tâm đến sk và thú vui của bản thân sẽ tự nhiên làm con người an nhiên tự tại, thư thái hơn lạc quan hơn và như vậy có lẽ sẽ " đẹp hơn "

gacan

Xe tăng
Cái váy đó là của Pantio mà ?

Màu vàng xuất sắc vàng tươi không xỉn.

Em chụp ảnh đa phần màu sắc xấu hơn ngoài.

Váy này không dễ mặc với người dưới 1.65cm.

Nhưng em thích form khó mặc :D

Đồ dự tiệc em thích kiểu của Coast - Vincom hoa văn to form váy dài.

Mợ qua đó mà ngắm.

Chỉ dành cho những ai cao trên 1.65cm...

Ảnh chụp trước cửa nhà lâu rồi...

Những đồ đi chơi dự tiệc hiếm khi em chụp ảnh.

Em toàn chụp ảnh ( ngày hôm nay ăn gì - mặc gì ) đi làm hàng ngày.

Để mình tổng kết ăn uống và lịch trình sinh hoạt.
Thông thuờng cái cửa trên nó cao 2,3m. Nhìn tỷ lệ trên chắc mợ Moon phải cao đến 1,7m

Diệu Bảo

[Tịch thu bằng lái]
Thông thuờng cái cửa trên nó cao 2,3m. Nhìn tỷ lệ trên chắc mợ Moon phải cao đến 1,7m
Cụ nói gần chuẩn ạ.
Em cao 1.67cm
Thêm đôi giày cao gót là 5cm chắc cũng hơn 1.7 ạ :D

HTDA

Xe buýt
Mợ ơi, e thích những couple hoàng gia ý, mợ thấy đôi của Áo hoặc Tây Ban Nha đẹp ko ạ. E nhìn ảnh và xem clip họ nói với nhau, dù ko hiểu gì nhưng thấy thích lắm. Mợ mà qyan tâm rồi đưa vào đây thì thread sẽ đa sắc màu hơn

Loanphudu

Xe tải
Thế là hiện tại em 42 - thêm 10 tuổi là 52 :D

Sao nhiều người phụ nữ lại sợ già nhỉ ?
Cứ sống đúng với lứa tuổi của mình đi và trang phục.

Ở tuổi 40 phụ nữ có vẻ mặn mà mà khi còn trẻ không thể có được.

Em chưa từng sợ bị chê già.
Em không cố ăn mặc để trẻ lại làm gì :D
Em chỉ sợ da đồi mồi , tóc khô chẻ , và tinh thần không còn năng lượng trẻ thôi :D
P/S Mợ đọc cuốn sách này chưa ?

Sợ già và cố làm cho mình trẻ là hóa ra làm cho phụ nữ xấu hơn đấy.
Nên biết sống tự nhiên trang điểm vừa phải và trân trọng mỗi khoảng time trong cuộc đời và lứa tuổi của mình.

Ý là mợ bỏ kính ra sẽ đẹp hơn thôi mà ;))

Acient.cutkit

Xe tăng

Matizcoi

Xe cút kít
Em thấy phàm những anh đẹp zai lẫy lừng thì hay bê đê.
Ôi anh An tô ni ô Ben đơ rát của em ôi :((

Acient.cutkit

Xe tăng
Lão đệ ko ngủ à mà nửa đêm đi rình tán gái of thế. Vào thớt này tán gái tiêu chuẩn cao nhắm :)
Ùi ko phá thớt, vào chào sp câu ko để ý đến thớt, đệ đi da thôi. Cao hay thấp thì rồi cũng nằm xuống ... đất cả :)) ah ko giờ có thêm khoẳn hoả nò :))

P/s: 3:20... sp mới gọi là cú đêm, thức đong giai ah