[Đã bán] Trải nghiệm xong, e bán 12prm 256 và s21 5g

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
1 VNĐ

MinhBoo

Xe hơi
Dạ bẩm e có 2 cái đt, 1 con của em, 1 con của mẫu thân em.
1. Iphone 12prm em đã nhận cọc
2. Con S21 5g bản VN 2 sim màn có 2 sợi chỉ của mẫu thân em. Em đổi cho mẹ đt khác nên dư ra ko dùng. Mọi chức năng bt ko lỗi. Bản ram 8/128. Cái này em bán 2tr cho cụ nào lấy máy chống cháy vẫn quá ngon, màn vuốt mượt mà xử lý nhanh.
gdtt ngã tư sở hoặc cty ở Mỹ Đình

Cụ nào cần zalo imess e cho nhanh ạ.

Chỉnh sửa cuối:

buihai

Xe buýt
Chắc lâu em không cập nhật chứ FaceID sửa được chắc cũng khoai ... ngày xưa là không sửa được.

MinhBoo

Xe hơi
Chắc lâu em không cập nhật chứ FaceID sửa được chắc cũng khoai ... ngày xưa là không sửa được.
Dạo này thợ giỏi lên nhiều r cụ ạ. Họ có box chuyên sửa face mà. Mấy cái như kiểu báo linh kiện họ còn phù phép cho thành linh kiện chính hãng đc luôn. Thị phần apple khá lớn nên mấy anh pháp sư trung hoa giỏi và update công nghệ nhanh nên thợ mình cũng đc cập nhật nhiều rồi.

Chicken113

Xe tải
Màn mực rồi sẽ loang hết cũng coi như bỏ, thêm mớ dòng cùng ko face thì giỏi lắm 3tr cụ chủ rao 7tr5 có cụ nào nhỡ mặc cả 5tr bán luôn họ mua vậy thì tội nghiệp họ cc nhỉ.

namhoang89

Xe hơi

MinhBoo

Xe hơi
Màn mực rồi sẽ loang hết cũng coi như bỏ, thêm mớ dòng cùng ko face thì giỏi lắm 3tr cụ chủ rao 7tr5 có cụ nào nhỡ mặc cả 5tr bán luôn họ mua vậy thì tội nghiệp họ cc nhỉ.
View attachment 8788161
Cầm 5tr của cụ đi mua xem đc 11prm màn linh kiện chưa mà cụ nghĩ tiền của cụ to quá :D ng mua họ khôn và có tìm hiểu lắm, ko rảnh đi dìm đâu cụ
Chính ra cứ nhăm nhăm vào ko báo linh kiện mới dễ ăn quả đắng :)) chứ cứ như em đi mua mang cho thợ thẩm định luôn khỏi lo bị lừa :v

tuognminh6688

Xe hơi
ui xồi, này là bốc main của con khác lắp sang nên nó báo dc cái gì nó báo tất 🤣🤣🤣

MinhBoo

Xe hơi
ui xồi, này là bốc main của con khác lắp sang nên nó báo dc cái gì nó báo tất 🤣🤣🤣
Cụ nói chí phải :)) qtrong e cứ mang cho thợ check, zin ko sửa chữa thì em múc thôi ^^ Thợ về họ còn làm đủ trò, sàng IC, sàng cáp pin
Đến tay dân thì cứ ko báo gì hoặc báo chính hãng, thế là tưởng zin xong sập bẫy :))

tuognminh6688

Xe hơi
Cụ nói chí phải :)) qtrong e cứ mang cho thợ check, zin ko sửa chữa thì em múc thôi ^^ Thợ về họ còn làm đủ trò, sàng IC, sàng cáp pin
Đến tay dân thì cứ ko báo gì hoặc báo chính hãng, thế là tưởng zin xong sập bẫy :))
con này thì e nói thẳng ra là face k sửa dc. Tại vì có phải của nó đâu :) cụ xem thế nào bán thợ luôn chứ bán cho các cụ trên này mang tiếng lắm? Nghe cụ có vẻ hiểu biết, định đăng lên đây xem thêm dc tí nào thì thêm nhưng mà khó cụ ạ. Mức giá của cụ đang ở lưng chừng đồi tức là +2.5 thì dc con 128 ngon nghẻ. Còn -2.5 thì thợ nhấc luôn. Rẻ thì rẻ hẳn cụ ạ. Cái quả hàng vớ vẩn này đăng lên đây dc thì ksao về 3*7 21 ngày lăn ra lại thấy bài phốt nhau mệt lắm cụ. Thôi e hết ý kiến. Chúc cụ sức khoẻ nhé 🍻

MinhBoo

Xe hơi
con này thì e nói thẳng ra là face k sửa dc. Tại vì có phải của nó đâu :) cụ xem thế nào bán thợ luôn chứ bán cho các cụ trên này mang tiếng lắm? Nghe cụ có vẻ hiểu biết, định đăng lên đây xem thêm dc tí nào thì thêm nhưng mà khó cụ ạ. Mức giá của cụ đang ở lưng chừng đồi tức là +2.5 thì dc con 128 ngon nghẻ. Còn -2.5 thì thợ nhấc luôn. Rẻ thì rẻ hẳn cụ ạ. Cái quả hàng vớ vẩn này đăng lên đây dc thì ksao về 3*7 21 ngày lăn ra lại thấy bài phốt nhau mệt lắm cụ. Thôi e hết ý kiến. Chúc cụ sức khoẻ nhé 🍻
:)) e dùng hơn tháng nay bt, cảm ơn cụ đã góp ý. Em mua trên này thì bán trên này thôi :)) chứ có gì đâu mà kiếm vs thêm. Đương nhiên là em phải hiểu về máy và cho qua kiểm tra rồi em mới mua chứ chả tự dưng đi mua đâu cụ ạ. E khẳng định thợ trả em 6tr5 e chưa chốt. Tầm này 5 đồng bỏ màn còn ko mua đc cụ ạ. E tham khảo chán rồi. Mỗi ng 1 nhu cầu, đa dang lắm. Ai cần máy đẹp bỏ qua, ai cần máy bình bình thì múc.

Chỉnh sửa cuối:

Chicken113

Xe tải
Dạ bẩm e có 2 cái đt, 1 con của em, 1 con của mẫu thân em.
1. 12 pro max 256 lấy của 1 cụ trên này đã test cẩn thận dùng ổn định ko lỗi lầm. Máy đã thay màn zin có 1 đốm nhỏ ở góc (xem ảnh) ko ảnh hưởng đến sử dụng, thay pin zin còn 90%, cam zin do đợt trước chủ cũ bị lỗi cam nên thay cam zin luôn. Máy ko faceid, cái này sửa đc mà em ko dùng nên ko thay. Hình thức các cụ xem ảnh hộ em, còn khá ổn đánh giá tầm 95%. Con này em bán 7tr5 cho cụ nào thích tiền ít thịt nhiều
gdtt ngã tư sở hoặc cty ở Mỹ Đình

Cụ nào cần zalo imess e cho nhanh ạ.
Mạn phép xin cụ chia sẻ mua của nick nào trên này và thợ nào trả tới 6tr5 mà dại đến vậy mà cụ lại ko chiếu có bán rẻ cho họ.
Vậy dòng cháu bôi đậm trên là "cái này sửa đc mà em ko dùng nên ko thay" được gọi là quảng cáo sai sự thật ko cụ nhể, còn cái đốm kia bằng cái đầu đũa rồi thi đâu được gọi là nhỏ cụ nhỉ - chả mấy nó bằng ngón chân rồi toàn màn.

tuognminh6688

Xe hơi
Mạn phép xin cụ chia sẻ mua của nick nào trên này và thợ nào trả tới 6tr5 mà dại đến vậy mà cụ lại ko chiếu có bán rẻ cho họ.

Vậy dòng cháu bôi đậm trên là "cái này sửa đc mà em ko dùng nên ko thay" được gọi là quảng cáo sai sự thật ko cụ nhể, còn cái đốm kia bằng cái đầu đũa rồi thi đâu được gọi là nhỏ cụ nhỉ - chả mấy nó bằng ngón chân rồi toàn màn.
cụ này chém ác quá thợ mua con này 6.5 thì e làm con cụ ý luôn 🤣 Vốn dĩ trên này toàn người lớn đi làm rồi, bỏ ra thêm vài ba triệu chả là cái gì để mua cái máy ổn định dùng 3 4 năm nữa mà k lo nghĩ gì, yên tâm hơn hẳn. Đồ này 1 là cụ bán thật rẻ cho bọn học trò tuổi e đây thì còn thiếu thốn mà ham đời cao. Hoặc bán luôn thợ. Chứ cụ đăng mấy cái món này lên đây đã sai luôn đối tượng từ đầu rồi. Cái thứ 2 là e mới khều có tí mà cụ ý chém toàn thuật ngữ chuyên ngành cũng hiểu luôn cụ ý là ai rồi nhỉ 😂😂😂
E đây 19 tuổi đầu, tháng 12 này sinh nhật tuổi 20 đọc mà còn thấy "sạn" to tổ bố nữa là các cụ đáng tuổi bố mẹ e 🤣🤣🤣🤣

Chỉnh sửa cuối:

MinhBoo

Xe hơi
Iphone em đã nhận cọc ạ

Khải trân72

Xe hơi
cụ này chém ác quá thợ mua con này 6.5 thì e làm con cụ ý luôn 🤣 Vốn dĩ trên này toàn người lớn đi làm rồi, bỏ ra thêm vài ba triệu chả là cái gì để mua cái máy ổn định dùng 3 4 năm nữa mà k lo nghĩ gì, yên tâm hơn hẳn. Đồ này 1 là cụ bán thật rẻ cho bọn học trò tuổi e đây thì còn thiếu thốn mà ham đời cao. Hoặc bán luôn thợ. Chứ cụ đăng mấy cái món này lên đây đã sai luôn đối tượng từ đầu rồi. Cái thứ 2 là e mới khều có tí mà cụ ý chém toàn thuật ngữ chuyên ngành cũng hiểu luôn cụ ý là ai rồi nhỉ 😂😂😂
E đây 19 tuổi đầu, tháng 12 này sinh nhật tuổi 20 đọc mà còn thấy "sạn" to tổ bố nữa là các cụ đáng tuổi bố mẹ e 🤣🤣🤣🤣
cụ khịa câu ác quá :))

Trạng thái
Thớt đang đóng