Trách nhiệm của Haxaco - Merceses-Benz đến đâu?

pamasi

Xe tải
Chia buồn với cụ chủ. Nhưng mà mấy món như camera lùi, camera tiến ko độ thì lấy đâu ra mà dùng nhỉ?

Chia buồn với cụ chủ. Nhưng mà mấy món như camera lùi, camera tiến ko độ thì lấy đâu ra mà dùng nhỉ?
Cụ mua loại plug and play nhé (loại có giắc cắm vào cổng chờ sẵn ý) thì chả sợ gì cả, nhưng cắt dây đấu nối điện ko cẩn thận là dễ giống cụ chủ lắm :-ss

longyt

Xe tải
Các bạn cho mình hỏi trong trường hợp này thì trách nhiệm của Haxaco nói riêng cũng như là Mez nói chung sẽ đến đâu hay họ sẽ tìm cách chối bỏ trách nhiệm.

1. Họ kéo xe về là tốt rồi, chưa biết xử lý thế nào, ông đã lên đây kêu, sợ họ trối bỏ trách nhiệm...

2. Xe đã hơn 10 năm tuổi, độ đọt lung tung, lại còn định đỏi Hãng có trách nhiệm gì nữa???

Nói chung, chia buồn với ông, nhưng ko may thì chấp nhận thôi...

NubiraII

Xe tải
Chia buồn với cụ chủ xe,nếu xe đã độ hay lắp thêm thiết bị điện gi trên xe mà ko lắp đặt ở hãng ,thì hãng sẽ từ chối bảo hành ngay,với cá nhân e thì những dòng xe của đức tốt nhất là ko độ đẽo gì cả

Buki

Xe điện
Chia buồn với cụ chủ. Cụ lỗi quá, độ gì chứ điện xe đức thì hỏng rồi. Xe lại ko mua bảo hiểm nữa chứ. Đó là tâm lý chung cua dân mình, cứ nghĩ phần đen đủi rơi vào người khác chưs ko phải mình. Vụ này cụ sửa em nghĩ chắc oải lắm đấy, mất vài trăm triệu luôn cụ ạh (cá nhân em nghĩ sẽ phải mất trên 200 củ). Nếu hệ thống khung do ảnh hưởng bởi nhiệt độ khiến khung mềm hoặc ko chịu đc lực nữa thì vô cùng thảm.
Trước bên Ngôi Sao có con C200 tai nạn, nát bét phần đầu, càng tụt, khung chùn, túi khí nổ. Cabin thì ko sao...tiền sửa 950 củ...ôi đứng nói chuyện với cụ chủ tươi cười bản lĩnh nhưng đang sau ông bảo hiểm méo hết mặt. Cụ chủ vỉa nhằm thẳng bốt Hàng Đậu định san phẳng nhưng ko đungs kỹ thuật nên xe nát bét.

Chỉnh sửa cuối:

usernames78

Xe buýt
Cụ mua loại plug and play nhé (loại có giắc cắm vào cổng chờ sẵn ý) thì chả sợ gì cả, nhưng cắt dây đấu nối điện ko cẩn thận là dễ giống cụ chủ lắm :-ss
Ca s cụ sai hết, trước con xe gẻ hàn xẻng của e đã từng bị, rồi thằng bạn e cũng bị xe nó mazda3, cháy bên trong khoang lái nhé, hoàn toàn k liên quan đến các mối đấu nối, vấn đề là cái dây dẫn , mấy a thợ tay to nhà ta chuyên gia chi đi dây 1 mình 1 kiểu. Thằng sx nó tính cả rồi, chỗ đi dây nó rõ ràng, búi đâu vào đấy, đằng này các chú thợ độ đẽo cứ bạ chỗ nào nhét đc là nhét, môi trường trong các chi tiết xe khác nhau, thời gian kèm vs môi trường k phù hợp nó lão hóa vỏ dây và tiếp xúc trục tiếp tới thành xe hay cái gì đó và rồi ....cháy. Nhìn chung độ đẽo kiểu nhà mình k chơi, trừ khi họ có khả năng tháo sạch cái xe, luồn dây đi đúng quy trình theo nguyên tắc nhà sx, e dự làm đc thế nào salon độ xe cũng có thể lắp ráp xe đc quá. Dây dẫn nhà sx nó có quy trình đấy nhé, phân bổ dây thành cụm thành loại đi đường dẫn có sơ đồ thiết kế đấy nhá, k phải kiểu ba lăng nhăng độ đẽo nhà kê đâu

qlevis

Xe điện
Tưởng cụ xe mới mua, tự nhiên cháy hoặc do sau bh cháy đúng cái bộ phận bảo dưỡng thị cụ còn kêu ca đc, đằng này con xe hơn chục tuổi, độ rồi cụ lại đòi có trách nhiệm thì khó;))

phongluuhuong

Xe buýt
Cái này thì chịu rồi cụ ạ ! Can thiệp vào hệ thống thì phải chịu rủi ro.

Cũng may là người không sao, coi như của đi thay người cụ ạ.

me oto

Xe tăng
Độ điếc phần điện thỉ sai lòi ra còn gì.

Tungduong2210

Xe máy
Khổ thân cụ chủ. Nhưng người an toàn là được cụ ạ. Của đi thay người

huyluong

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 72 Đường Bờ Kênh, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội
Website
thanglongglass.vn
Nhưng mà câu trả lời cuối cùng là nguyên. Hân do chập điện hay do cái gì ạ

Vivuvip

Xe buýt
Chia buồn với cụ ! Bài học cho hàng vạn người khác cần cân nhắc kĩ trước khi tác động vào điện - đóm của xe!

hoanggiang_88

Xe máy
ko biết được chữ ngờ, nhưng theo em cần xác minh rõ nguyên nhân các bác ợ