Trả lời mọi câu hỏi liên quan đến xe LX Việt Nam

hoàng dương

Xe đạp
(bcụ nào biết chỗ bọc yên xe Lx đẹp ko chỉ cháu vs ạ? giá cả?(b)(b)

BBB

Xe buýt
em nhớ có 1 lần đọc trong 1 tờ báo nào đó, ở đâu đó rằng: ông chủ tịch hãng này có nói 1 câu rất chi là đáng khâm phục " Tôi thiết kế chiếc xe vespa không chỉ là chiếc xe máy mà nó còn chở cả nước Ý trên đó"

Không biết em có nhớ nhầm không, nhờ bác piaggio check giùm

butterfly

Xe đạp
Đã thấy có em LX VN màu vàng, trông có khác gì LX nhập đâu hở cụ Pi nhỉ?
Hôm qua vừa ngó thấy em nó xong :D
úi thế là cóa màu vàng r ợ...úi thik quá..bác có nhìn nhầm k ạ...
để chìu e đi lượn xem luôn há há (l) rình mãi từ đầu thags đến h >"<
bác nèo có ảnh hem...cho e xem fat" :69::69::69::69::69:

piaggio

Xe tăng
Đã thấy có em LX VN màu vàng, trông có khác gì LX nhập đâu hở cụ Pi nhỉ?
Hôm qua vừa ngó thấy em nó xong :D
úi thế là cóa màu vàng r ợ...úi thik quá..bác có nhìn nhầm k ạ...
để chìu e đi lượn xem luôn há há (l) rình mãi từ đầu thags đến h >"<
bác nèo có ảnh hem...cho e xem fat" :69::69::69::69::69:
Màu vàng về tối qua rồi.
Mời các bác qua xem nhé (b)(b)(b)

tqttn2007

Xe điện
Tôi muốn mua cho vợ một chiếc 125 - VN. Bác báo cho giá cụ thể nhé. Tuần sau muốn lấy ngay Bác ạ! Cám ơn Bác nhiều!

Dzi Etch I

Xe buýt
Bác cho em hỏi tí: sáng nay gấu nhà em phun nước vào xe thế nào mà đến lúc nổ máy tăng ga con LXVN nó cứ ỳ ra. Gấu điện thoại em, em bảo cứ để nổ máy một lúc, rồi đi thì lại được. Em giải thích gấu là có thể ướt cái dây cua roa (em cứ chém gió thế). Bác cho em hỏi có đúng không bác, nếu đúng thế thì mỗi lẫn rửa xe thì sao ạ?
Bác cho em hởi lại ạ. Cảm ơn bác.

tqttn2007

Xe điện
Bác PI báo giá cho em chiếc LX125-VN nhé. Giá của hội nhé Bác!
Cám ơn Bác nhiều!

butterfly

Xe đạp
Màu vàng về tối qua rồi.
Mời các bác qua xem nhé (b)(b)(b)
hý hý hqua biết tin hàng về là phụ huynh nhà cháu lượn qua c.h bác luôn :69:
thấy các vị p/h cũng gật gù quả màu vàng (l)
chắc cháu cũng fải ngó xem thế nào (l)(l)(l)(l)
có j đầu thág 10 làm 1 e thôi hý hý (l)(l)(l)(l)
nhưng bác này...thế khoảng bao lâu thì có kái giấy đăng ký hở bác...chứ k có biển mà lượn vù vù...các chú cá vàng thấy mẹt lại non non ngơ ngơ tuýt 1 kái thì cháu méo mòm....:^)....:-s...

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
hý hý hqua biết tin hàng về là phụ huynh nhà cháu lượn qua c.h bác luôn :69:
thấy các vị p/h cũng gật gù quả màu vàng (l)
chắc cháu cũng fải ngó xem thế nào (l)(l)(l)(l)
có j đầu thág 10 làm 1 e thôi hý hý (l)(l)(l)(l)
nhưng bác này...thế khoảng bao lâu thì có kái giấy đăng ký hở bác...chứ k có biển mà lượn vù vù...các chú cá vàng thấy mẹt lại non non ngơ ngơ tuýt 1 kái thì cháu méo mòm....:^)....:-s...
E trả lời hộ bác Pi:

@ các bác : Giá tầm khoảng 61-63tr cho Lx 125 (màu đỏ thì đắt hơn các màu khác 1tr.Chắc màu vàng cũng vậy).

@Butterfly : Giấy lấy nhanh,kô phải lo đâu mợ ơi.E lấy xe về,không biển,lượn vù vù,chả ai hỏi han đâu.Có hỏi lôi giấy tờ giao xe ra,bảo em chưa lấy đc giấy nên chưa mang đăng kí được.(b) )

Mistral

Xe tải
E trả lời hộ bác Pi:

@ các bác : Giá tầm khoảng 61-63tr cho Lx 125 (màu đỏ thì đắt hơn các màu khác 1tr.Chắc màu vàng cũng vậy).
Chiều qua e lượn qua cửa hàng của Topcom ở Nguyễn Thái Học (đoạn gần bến xe Kim Mã), bán hàng ở đó bảo là có xe 125 mầu vàng, báo giá chung của các mầu là 61,9 (mầu nào cũng vậy) nhưng không có khuyến mại gì. Cửa hàng của Xuân cầu (cũng ở NTHoc, đoạn gần đường tầu) thì giá cũng 61,9 khuyến mại lót sàn 100k, bộ ốc sáu cạnh bảo hiểm xi nhan 30k. Hai tuần trước e cũng ra Topcom hỏi có mầu be không thì saler bảo là piaggio Vn có ra mầu be, nhưng lứa vừa rồi bị lỗi :^) nhờ các bác kiểm tra thông tin này giúp. E định chiều mai ra chỗ Bác Hải xem thế nào, có gì sẽ làm phiền bác nhé

khunglongkhelua

Đi bộ
HI chào các bác
E là gần đây bị tình yêu sét đánh với e Vespa, tự dưng thấy thích kinh khủng, nhưng khổ nỗi người e cũng hơi bự, đi Lx125 hay 150 sợ hơi nhỏ, nên e là thix Lx GTS 125 nhất.Nhưng mà giá cho 1 chiếc nhập thì mắc quá e không dám mở miệng ra xin :(. Nên bác chủ thớt có biết khi nào e GTS có kế hoạch sx ở VN không e sẽ cưới 1 chiếc ngay.
E không khoái bia bọt nên mời bác uống trà vậy (c)(c)(c)

butterfly

Xe đạp
E trả lời hộ bác Pi:

@Butterfly : Giấy lấy nhanh,kô phải lo đâu mợ ơi.E lấy xe về,không biển,lượn vù vù,chả ai hỏi han đâu.Có hỏi lôi giấy tờ giao xe ra,bảo em chưa lấy đc giấy nên chưa mang đăng kí được.(b) )
ớ...phụ huynh cháu đi hỏi thì màu vàng vưỡn là 61,9 tr mờ...( bác cứ làm cháu đau tim =)) )
mà cháu...chỉ sợ các chú cá vàng hỏi han...giấy tờ...mà cháu đã cóa bằng đâu ( t11 cháu mới đủ tuổi ạ ) >:)...tiện thể tại k biển các chú ngứa mắt hỏi luôn kái bằng thì ...cháu tèo =)) thế nên cháu xoắn mấy kái giấy tờ lắm :-< mong mong mua xong có nhanh đi lượn kòn đỡ đau tim :))
mà bác đừng gọi cháu là "mợ" chứ....=)) cháu kòn chưa đủ tuổi lấy bằng mà =))

Kunka

Xe đạp
anh Pi ơi pm em cái giá của anh em OF với.Em đang có 57tr không biết anh có cho nợ phần còn thiếu không nhỉ....

hoàng dương

Xe đạp
em hỏi ngu tí sao tay ga con Lx nặng thế! e vừa lấy 1 em mà đi mỏi tay qá! có cách nào khắc phục ko?

duy đông

Xe buýt
em hỏi ngu tí sao tay ga con Lx nặng thế! e vừa lấy 1 em mà đi mỏi tay qá! có cách nào khắc phục ko?
Do con LX VN dùng 2 dây ga so với LX nhập là 1 dây.
Cách khắc phục là bạn về "cắt" 1 dây đi là nhẹ ngay ấy mà.:P:P:P.Dưng mà sau đó đi có sao ko thì tớ chả biết đâu :))

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

SonataHQ

Xe điện
hôm thứ 2 Em ra chỗ 51 lò đúc còn mỗi cái màu be vác luôn chạy chơi nhưng vào thớt này phát hoảng vì sao Piaggio lắm lỗi thế các Bác, em chạy 4 bánh quen rồi đi LX cũng thấy bốc phết đấy chứ, em mói chạy được có 10km rồi về cất đi không dám chạy nữa sợ hỏng:21::21:

bachxalach

Xe máy
anh Pi ơi pm em cái giá của anh em OF với.Em đang có 57tr không biết anh có cho nợ phần còn thiếu không nhỉ....
bác pi cho mua trả góp đấy bạn. Nhưng mà lãi suất cắt cổ lắm. 1,67% 1 tháng cơ

SonataHQ

Xe điện
Chiều qua e lượn qua cửa hàng của Topcom ở Nguyễn Thái Học (đoạn gần bến xe Kim Mã), bán hàng ở đó bảo là có xe 125 mầu vàng, báo giá chung của các mầu là 61,9 (mầu nào cũng vậy) nhưng không có khuyến mại gì. Cửa hàng của Xuân cầu (cũng ở NTHoc, đoạn gần đường tầu) thì giá cũng 61,9 khuyến mại lót sàn 100k, bộ ốc sáu cạnh bảo hiểm xi nhan 30k. Hai tuần trước e cũng ra Topcom hỏi có mầu be không thì saler bảo là piaggio Vn có ra mầu be, nhưng lứa vừa rồi bị lỗi :^) nhờ các bác kiểm tra thông tin này giúp. E định chiều mai ra chỗ Bác Hải xem thế nào, có gì sẽ làm phiền bác nhé
Trời:'( màu be bị lỗi à ? sao không thấy Piaggio thông báo nhỉ? hắn vẫn thu đủ của em 61,9 triệu đấy chứ.

Em kết nhất quả chân chống phụ, như có mô tơ ấy xểnh ra là mất ngay.:21::21:

khoikhoi

Xe buýt
Các bác cho em hỏi cái nẹp nhôm bo yếm bị sứt thì thay ở đâu và giá rổ thế nào? Con LX của em bị đổ... cái chân chống yếu quá:102::102: Em cung muốn chế lại cại chân chống nữa.