[Funland] TQ thật vô liêm sỉ.

Escave

Xe buýt
Có con virus còn hiểm độc hơn nhiều cororona đó là virus LỌ

Em không tán thành cách dùng từ của ba cụ, quá nặng nề!
Sẽ có 1 số nick Khựa nô vào chửi bọn Tây lông để lấp liếm sự bẩn bựa của bọn Khựa. Bọn Hán gian làm chó ngựa cho bọn Khựa.
Thể nào cũng có tay sai của ban tuyên giáo TQ vào cãi
Mấy thằng tuyên giáo tàu núp đâu hết rồi không thấy vào phản biện nhỉ :-?:-?:-?
Dường như đã có một số phản công không trực diện như thường lệ:

Có lẽ OF ngày càng xuống cấp trong tranh luận, những khi sợ bị phản biện đều thòng câu hóng đội Tàu nô, Vin nô vào, vân vân mây mây, những ai muốn tham gia tranh luận từ khía cạnh khác, góc nhìn khác, nếu ngược ý các còm kiểu đó đều auto dính chưởng chụp mũ, ai không muốn bị chụp mũ sẽ không tranh luận, ngược lại các cụ thòng câu đó luôn có lợi thế bầy đàn bảo kê lẫn nhau, đánh bại đối phương bằng chụp mũ, bất chấp nội dung tranh luận của đối phương là gì ;))
Chủ yếu là thỏa mãn việc được lên mạng chửi bậy, mạt sát lấy được bất kỳ một đối tượng nào, như lũ trai làng thất nghiệp tối tối ngồi cổng làng tán phét, trêu gái, chửi tục, ném đá ô tô, cà khịa với người lạ.... ;)
Kg, e chỉ liên quan sự lật lọng, bẩn bựa Âu Mỹ.
Nhiều cụ dễ bị dắt mũi phết.
Việc nào đi việc đó.
Vô liêm sỉ thì thằng nào mà chẳng thế, ko vô cái nọ thì vô cái chai. Hằn học tự nhục thì chết sớm chứ nó có chết đâu.
Không biết em có nhầm không?

MaLai_M

[Tịch thu bằng lái]
Vâng, cụ nhầm lớn. E phản công luôn trực diện như vẫn.

Cuong_rublei

Xe tải
Có lẽ OF ngày càng xuống cấp trong tranh luận, những khi sợ bị phản biện đều thòng câu hóng đội Tàu nô, Vin nô vào, vân vân mây mây, những ai muốn tham gia tranh luận từ khía cạnh khác, góc nhìn khác, nếu ngược ý các còm kiểu đó đều auto dính chưởng chụp mũ, ai không muốn bị chụp mũ sẽ không tranh luận, ngược lại các cụ thòng câu đó luôn có lợi thế bầy đàn bảo kê lẫn nhau, đánh bại đối phương bằng chụp mũ, bất chấp nội dung tranh luận của đối phương là gì ;))
Không phải đâu mợ nguyên nhân là do đội Tàu nô, Mỹ nô mà ra cả. Đội đấy lúc nào cũng thích định hướng, lý luận thì sáo rông, lý thuyết. Lại thích nói dài nói dai. Nên ai cũng ghét.
Trong cái đám Hán nô em đánh giá mợ cao nhất. Nói chuyện có lý lẽ, bênh vực tàu nhưng dựa trên một số dẫn chứng khía cạnh tạm được. Khá mềm mỏng trong bảo vệ luận điểm của mình.
Ai cũng như mợ thì đám dân đen bọn em cũng không có ấn tượng xấu với bọn Khựa nô, Mỹ nô, 3/.

meotamthe

Xe cút kít

Em nhắc các cụ ấy thôi, chứ chửi em chửi còn ác hơn các cụ ấy, nhưng là chửi những cái mà bọn Tàu nó cứng mồm vì nó biết thừa nó xấu và phải ở ngay những 4rum của chúng nó, chứ chửi kiểu các cụ ở OF chỉ gây chửi nhau nội bộ, tốt ít dở nhiều, nuôi dưỡng phong cách hàng tôm hàng cá, chả văn minh tẹo nào.

meotamthe

Xe cút kít
Không phải đâu mợ nguyên nhân là do đội Tàu nô, Mỹ nô mà ra cả. Đội đấy lúc nào cũng thích định hướng, lý luận thì sáo rông, lý thuyết. Lại thích nói dài nói dai. Nên ai cũng ghét.
Trong cái đám Hán nô em đánh giá mợ cao nhất. Nói chuyện có lý lẽ, bênh vực tàu nhưng dựa trên một số dẫn chứng khía cạnh tạm được. Khá mềm mỏng trong bảo vệ luận điểm của mình.
Ai cũng như mợ thì đám dân đen bọn em cũng không có ấn tượng xấu với bọn Khựa nô, Mỹ nô, 3/.
Cụ xem lại văn hóa của cụ nhé, vừa nói vừa chụp mũ thì tầm cụ chưa đủ văn minh nói chuyện với em đâu ;))

meotamthe

Xe cút kít
Chủ yếu là thỏa mãn việc được lên mạng chửi bậy, mạt sát lấy được bất kỳ một đối tượng nào, như lũ trai làng thất nghiệp tối tối ngồi cổng làng tán phét, trêu gái, chửi tục, ném đá ô tô, cà khịa với người lạ.... ;)
Dân trí đúng là thứ xa xỉ cụ nhỉ :))

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Cuong_rublei

Xe tải
Cụ xem lại văn hóa của cụ nhé, vừa nói vừa chụp mũ thì tầm cụ chưa đủ văn minh nói chuyện với em đâu ;))
Mợ lại quay sang công kích cá nhân rồi. Vừa khen mợ đc một câu mợ đã vội nóng tính rồi.
Trong cuộc sống mỗi người đều vì cơm áo gạo tiền cả, em không trách mợ và các cụ mợ khác làm dư luận viên cho Tàu, cho Mỹ, hay cho NN.
Nhưng làm gì cũng phải có chừng mực. Dựa trên bằng chứng và luận điệu rõ ràng.
Có những người như mợ thì mọi người mới có cái nhìn đa chiều hơn về xã hội.
Em kính mợ 1 ly.

meotamthe

Xe cút kít
Mợ lại quay sang công kích cá nhân rồi. Vừa khen mợ đc một câu mợ đã vội nóng tính rồi.
Trong cuộc sống mỗi người đều vì cơm áo gạo tiền cả, em không trách mợ và các cụ mợ khác làm dư luận viên cho Tàu, cho Mỹ, hay cho NN.
Nhưng làm gì cũng phải có chừng mực. Dựa trên bằng chứng và luận điệu rõ ràng.
Có những người như mợ thì mọi người mới có cái nhìn đa chiều hơn về xã hội.
Em kính mợ 1 ly.
Nói chuyện lịch sự đi đã, tự nhìn lại còm của mình đi nhé, mấy cái rượu ảo bày đặt kính với chả cọt.

springsea

[Tịch thu bằng lái]
The Spectator: "Trước khi Covid-19 tấn công châu Âu, Ý đã gửi hàng tấn PPE đến Trung Quốc để giúp nước này chống lại dịch bệnh. Trung Quốc sau đó đã gửi lại một phần trang thiết bị của Ý nhưng lại tính tiền".
The Spectator cho rằng Trung Quốc lợi dụng sự hào phóng của người Ý chỉ là ví dụ mới nhất về chính sách ngoại giao tồi tệ sau đại dịch. Phần lớn vật tư và bộ kit xét nghiệm mà Trung Quốc đã bán cho các nước khác không đạt tiêu chuẩn. Chính vì vậy, Tây Ban Nha đã phải trả lại 50.000 bộ kit xét nghiệm nhanh cho Trung Quốc sau khi phát hiện chúng không đủ chính xác.
Thông tin kiểu nói xấu phiến diện. Một nửa sự thật không phải là sự thât. Giúp người khác mấy ai nghĩ đến truyện đợi trả ơn?
TQ cũng đang phải chống lại dịch trong nước, đòi hỏi kẻ cũng đang ốm yếu phải nhường mình miễn phí liệu có quá đáng?
Vụ Covid này mới thấy bộ mặt không tốt đẹp gì của Phương Tây. Đầu dịch họ chỉ lên án TQ, không giúp đỡ (chỉ có Nhật là lao vào giúp), chê bai cách TQ chống dịch, cười nhạo tình trạng khốn khổ của dân vùng dịch TQ, không có biện pháp bảo vệ bản thân, kỳ thị người Châu Á...
Và giờ thì mọi thứ đang tới với họ, sự hỗn loạn, mất niềm tin...TQ được Châu Âu nhìn tời như cứu tinh, đơn giản trong dịch bệnh TQ vẫn duy trì được năng lực sản xuất. TQ đã không sụp đổ mà hồi phục chóng vánh. Khẩu trang, máy trợ thở, thiết bị y tế...không mua từ TQ thì đợi anh Trump nhường cho? Oh no.

Ngocqlb

Xe tăng
Thâm như Tàu mà, bây g mới nhận ra sao

dangvannam

Xe tải
Các cụ ở nhà rỗi lên youtube seach cửu bình xem xong thì hiểu hết bản chất tg từ xưa tới nay luôn

Cuong_rublei

Xe tải
Nói chuyện lịch sự đi đã, tự nhìn lại còm của mình đi nhé, mấy cái rượu ảo bày đặt kính với chả cọt.
Nếu có gì đụng chạm mong mợ lượng thứ.
Mong rằng mợ vẫn luôn giữ được tinh thần làm việc hăng say trên OF như này. Tiếp tục cung cấp, phân tích nhiều thông tin đa chiều cho offer.

hd-vt

Xe container
Em hỏi thật cc.
Trên Of có dlv thật ạ? để làm gì nhỉ, vào Of để chém gió và fun, mới lại cc Ộphơ mặt lạnh như đá xanh hehe, trơ như thớt nghiến kkk, phí thời gian. Vào patêbuc dạy dỗ bên đó trẩu nhiều, chửi bới loạn xì ngầu kkk.