Toyota vượt BMW về sức mạnh thương hiệu - "sức mạnh thương hiệu" ở đây phải hiểu ntn?

CR-Vic

Xe container
thớt giầu thông tin thế mà xóa hả cụ? :))

nói thật nội dung thớt đấy thì em không muốn nói nữa - nhưng cái vị chã mở thớt thì quá thiếu muối :D

Hình như bị xóa rồi, chắc nhiều kụ nóng trong người quá, hehe

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
thớt giầu thông tin thế mà xóa hả cụ? :))

nói thật nội dung thớt đấy thì em không muốn nói nữa - nhưng cái vị chã mở thớt thì quá thiếu muối :D
Nhìn thì thấy Fan toy bị gậy ông đập lưng ông.

lapin

Xe container

Luu Lehong

Xe container
cụ đúng là quan liêu thật :)) cứ mải đi bán hàng cho Toyota mà chả để ý anh em xóm bên gì sất :D
Dạo này doanh số kém nên em phải đi sang các địa phưưong khác hô hào quảng bá sản phẩm! Bận quá :D
Khi về chỉ biết mấy hôm rồi làng bên mở hội chợ kèm ca kịch tấu hài để giới thiệu sản phẩm độ logo mà không được xem, nghe kể cứ tiếc mãi :))

HoangGlory

Xe buýt
Chả hiểu thế nào mà hồi em ở đức quốc xã , dân họ bẩu Volfagel ở Châu âu được ví như Toyota . Chứng tỏ Toy phổ thông nổi tiếng ở hạng dưới hơn BMW .

X-trails

Xe cút kít
Em đi vắng về nghe kể lại chỉ biết lõm bõm. Thế đầu đuôi dư nào hả cụ :D
Bác quan liêu quá. Cứ mải ký cách lo post bài lấy số lượng mà hiểu khơi khơi như thế thì có cho vé xem tuồng cũng phí của giời :D
Em mấy hôm rồi đi công tác vắng chỉ thỉnh thoảng vào ngó bằng điện thoại. Cái nick mà mọi người bảo âm binh của em thì giờ là của người khác. Sau khi dẹp hội TS năm ngoái, anh bạn em cứ thích nên em đã nhượng lại cho anh bạn lấy rẻ có trăm củ. Chuyện vừa rồi về chỉ được nghe kể lại nên cứ tiếc mãi vì không đựơc tham gia:)). Bởi lẽ:
1. Cái tuồng ấy do 1 vị chánh mới lên làm chã mở. Đúng như vài bác nào đã nói nhận xét là vị Chã ý ăn quá nhạt, mở cái thớt không rõ ràng và tối nghĩa để nhúm lửa tranh luận mà mình lại chắc chắn phần thua, xong còn sang đây mở thớt mời anh em box Toy tham gia. Đó là cái dại thứ nhất :D
2. Lẽ ra mấy ông bạn em chỉ đưa hình ảnh mấy cái xe hàn độ logo để nhắc khéo việc chủ xe rũ bỏ thương hiệu hàn, mấy caí xe độ đẽo logo xe khác hay chắp vá logo dị hợm nhằm che dấu gốc gác hay để đi loè thiên hạ. Nhìn mấy cái logo chắp vá trông nó tởm lợm thế nào để cho mà biết rằng: xe hàn chưa đủ tuổi so sánh với xe Nhật. Thế mà cả chã lẫn đám nick hung hăng còn bao biện là thoả chí nghịch xe, ae bên Toy không dám động vào xe bởi sợ bán mất giá và bị móc máy liên tưởng như những con buôn. Chính cách nói của Chã chủ thớt và những cái còm hiếu chiến của đám nick lâu nhâu là cái dại thứ 2 không thể tha thứ được :D
3. Tại sao anh em bên Toy không dùng nick chính và cũng chả nhiệt tình tham gia bởi ngay tiêu đề thớt đã hài, thứ nữa có sang rồi cũng bị xử ép như những lần trước nên cũng chả muốn dây vào :D
4. Nhưng tại sao mấy ông bạn em lại vẫn sang: bởi vì đã có lời mời danh chính ngôn thuận của Chã chủ thớt, họ còm theo đúng quy định OF nên nếu có lại bị xử ép động vào mấy cái nick ý thì cả OF coi bên ý như những diễn viên hài. Bởi thế cứ nói đúng thì chả e ngại gì :))
Thế mà bác với bác Maztit19 lại bảo chả hiểu gì thì phí công tuồng diễn quá :D
Kụ mâu thuẫn thế, thớt kia kụ chê iem quan lưu và phân tích tràng giang đại hải như đúng rồi cơ mà.

Luu Lehong

Xe container
Kụ mâu thuẫn thế, thớt kia kụ chê iem quan lưu và phân tích tràng giang đại hải như đúng rồi cơ mà.
Đấy là em nghe bạn kể lại lõm bõm nên tóm tắt nội dung thế chứ nếu tham gia cụ thể chắc kể chi tiết hơn nữa. Trách quan liêu vì bác ở nhà cứ lo post bài lấy số lượng còn chuyện thời sự lại hiểu lơ mơ :D

X-trails

Xe cút kít
Đấy là em nghe bạn kể lại lõm bõm nên tóm tắt nội dung thế chứ nếu tham gia cụ thể chắc kể chi tiết hơn nữa. Trách quan liêu vì bác ở nhà cứ lo post bài lấy số lượng còn chuyện thời sự lại hiểu lơ mơ :D
Kụ đúng là đá 2 chân như 1, chân chính bắc chõ nghe hơi mà tóm tắt như người trong cuộc (chân phụ). Iem thì ngay từ đầu xác định sân đó k dành cho iem nên k tham gia.

Hoa Vinh

Xe tải
Kụ đúng là đá 2 chân như 1, chân chính bắc chõ nghe hơi mà tóm tắt như người trong cuộc (chân phụ). Iem thì ngay từ đầu xác định sân đó k dành cho iem nên k tham gia.
Cụ dạo này có khoẻ không, lâu không thấy sang be be hay he he :D