Toyota láng hạ có nhân viên kinh không này,

f40fd

Xe điện
Quả kính đó chắc bác chủ xe đem vứt đi thôi chứ chắc chả dám đeo nữa :))

SPL

Xe container
Cái này rút kinh nghiệm thôi, không nên giao xe lại, bắt buộc thì đồ đạc phải mang về hết, không để lại cái gì trên xe cả nhất là giấy tờ, tiền nong. Em cũng bị thợ xơi mất 400k tiền 10k em để trong xe để đi cầu phà, chú đó đen là vì cách đó mấy hôm em đổi xe cho ông anh nên cầm ra, ngứa tay đếm thấy 1,2tr mà em cũng chả biết thợ nào lấy, chỉ báo cho chủ gara thôi. Lúc lấy xe về em thấy tiền để không đúng cách em để, lại còn có 400k. Vụ đó em cũng được giải quyết êm thấm nên không muốn nói rõ làm gì. Từ đó về sau nếu vào gara là em cứ cẩn tắc vô ưu cất hết đám tiền đó đi cho yên tâm. Cụ chủ xe bị mất tiền cũng phải xem lại mình, cụ không để thì cũng chả mất được đâu ợ, rút kinh nghiệm :D

dungce912

Xe điện
em toàn làm ở Toy Thăng Long, trước khi giao xe về còn ghi lại ODO, vạch xăng, dặn mang hết giấy tờ, đồ đạc quan trọng về, có người quên ít tiền lẻ, kính mắt các chú ấy cũng cho vào túi cất đi
em mỗi lần làm ở đây cũng cho túi mang về hết

haquocd

Xe tải
Cách ăn nhai, lối tắt mắt kiểu này mình ghét nhất !!!

raotro

Xe container
Thằng bạn cháu còn bị xơi mất GPS cơ!

coolpix8700

Xe ngựa
Em không thích mèo, nhưng tụi trẻ con lại rất thích!
Ngày xưa tụi em mải chơi cứ quên để đồ ăn (đặc biệt là cá rán) trên bàn không đậy. Con mèo nuôi trong nhà dù rất "ngoan" nhưng chắc không thắng nổi cám dỗ lẻn lên ăn vụng. Tụi em đánh nó toàn bị bà già quát: "Tội chúng mày lại đi đánh nó!".

EZdong

Xe điện
Cứ phải cẩn thận thôi các cụ ợ! Có cái gì đáng giá thì mang về cất đi trước khi để V2 lại gara cho yên tâm!
Mỡ để miệng mèo khó mà thoát được!!!:))

victor

Xe tải
Em không thích mèo, nhưng tụi trẻ con lại rất thích!
Ngày xưa tụi em mải chơi cứ quên để đồ ăn (đặc biệt là cá rán) trên bàn không đậy. Con mèo nuôi trong nhà dù rất "ngoan" nhưng chắc không thắng nổi cám dỗ lẻn lên ăn vụng. Tụi em đánh nó toàn bị bà già quát: "Tội chúng mày lại đi đánh nó!".
Ý của cụ là thế nào ? Coi người như mèo à

coolpix8700

Xe ngựa
Ý của cụ là thế nào ? Coi người như mèo à
Nếu bác nâng quan điểm để phản bác thì chắc cũng không sao..., đúng con mèo là con thú.
Viết thì nó dài, nhưng trong 1 con người luôn có phần người và 1 phần thú. Phần người làm theo lý trí, còn phần thú làm theo bản năng. Phần người mạnh hơn là người tốt và ngược lại!
Có người rất tốt, có người hơi tốt và có cả người không tốt tùy tỷ lệ 2 phần ấy. Nhiều người không tốt có thể tạo cơ hội để biến thành người tốt và ngược lại người hơi tốt có thể vì hoàn cảnh bị biến trở thành người không tốt.
Ai tạo hoàn cảnh để biến người ta thành người không tốt cũng có 1 phần lỗi trong đó!

Chỉnh sửa cuối:

Peto

Xe điện
Trong Clip có đoạn chú ý mở cả cốp trước, may mà cụ chủ xe ko khóa, chứ khóa vào có khi nó lại nghĩ có nhiều xèng nên lại phá khóa thì hỏng mất cả ổ khóa.

Chỉnh sửa cuối:

linhadi

Xe đạp
Hic cái TOY Láng hạ nó lâu năm như thế mà còn thế này. Giờ các cụ nhà mình đem xe bảo dưỡng ở đâu? TOY Thăng Long, Mỹ Đình, Láng Hạ đều có bị chê. Em sợ để xe qua đêm bị luộc đồ lắm

HN_drift

Xe hơi
Có lẽ cụ chủ thớt phải viết một cái thư cho hãng mẹ gửi đường link của cái clip. Quá buồn cho dịch vụ ở Việt Nam. Em nghĩ việc này không chỉ mỗi chú này thực hiện mà thành hệ thống rồi. Em đem xe vào hãng lần nào nhận xe cũng thấy điều hòa bật hết nấc, nhạc bật ầm ĩ. Chỉ có ở Việt Nam người tiêu dùng mới không được tôn trọng như thế.

dotuanhung1975

Đi bộ
Em cũng đã có mấy ý kiến rồi nhưng nhìn thấy cái Clip này lại thấy tức xin góp thêm mấy ý nữa:
Nhìn tác phong bình thản của chú ngồi trong xe ăn cơm thì thấy hình như ở đây người ta cho nhân viên được làm những điều như thế thì phải. Nếu ko thì trong khi có chú bảo vệ ngồi đằng sau thì ai dám làm việc đó.
Có chú bảo vệ ngồi sau mà chú vẫn thản nhiên nhét mấy chục vào túi thì cho thấy ở đây người ta cho phép nhân viên làm như vậy thì phải

RAVA

Xe ba gác
Có lẽ cụ chủ thớt phải viết một cái thư cho hãng mẹ gửi đường link của cái clip. Quá buồn cho dịch vụ ở Việt Nam. Em nghĩ việc này không chỉ mỗi chú này thực hiện mà thành hệ thống rồi. Em đem xe vào hãng lần nào nhận xe cũng thấy điều hòa bật hết nấc, nhạc bật ầm ĩ. Chỉ có ở Việt Nam người tiêu dùng mới không được tôn trọng như thế.
-Ko cần phải chờ đến lúc làm xe nó mới sử dụng đồ chơi trên xe của bác đâu, chỉ cần chú kỹ thuật (chuyên đánh xe từ chỗ để của khách vào xưởng) lên xe là nó đã bật điều hòa và nhạc nhẽo tưng bừng rồi, em rất ghét mấy chú này, cứ lên xe là vặn vẹo hết cái nọ đến cái kia. Còn bọn thợ sơn thì nó cũng chả mấy khi dám bật nhạc đâu, vì khi làm sơn mà hạ kính xuống hay mở cửa để nghe nhạc thì nó bụi và đầy mùi sơn trong xe ngay.

mabu_210

Xe điện
Sao clip lại bị del rồi nhỉ?!
Bên A đã bị bên B mua rồi chăng?
Kết quả thằng ôn vật có hành động ngu ngốc đó đã đc xử lý ntn rồi?
=> có kụ nào biết update cho ae biết với.

Luu Lehong

Xe container

INNOVA-BOP

Xe buýt
Em vào toy Láng Hạ 1 lần rùi thái độ tiếp KH chuối cả nải. Từ đó em BYE BYE luôn. Vừa mất tiền lại mang cục tức về nhà. làm ăn chán đời:-q

leomessi24197

Xe máy
Thằng này mất dậy quá các bác nhỉ, nó bị đuổi việc rồi thì phải, mà các bác chỉ em lắp đặt camera hành trình với, giá cả như thế nào luôn.