[Funland] Toyota làm ăn như thế này có đàng hoàng không?

wiv

Xe hơi
Thế cụ ko tô mà để con cụ tô thì cô đuổi học con cụ à? Hs nó chả có bài này thì có bài khác, chả vẽ cái lọ thì vẽ cái chai, cụ vẫn cứ làm hộ nó thế à?
Tôi vs cụ khác quan điểm nên nói chỉ cãi nhau. Trẻ con học cả ngày. Tối về vẫn học bài. Tô 1 bài như thế mất hơn 2 tiếng thì mấy h con mới đc đi ngủ. Đây là bài dự thi bắt buộc ( cô bảo là phải có để ko bị ảnh hưởng đến thi đua của lớp. Nếu ko bắt buộc thì chắc chả có ai gửi tranh vẽ và tôi cũng ko cần phàn nàn. Năm nào cũng thấy tổ chức, năm nào cũng bắt nộp thì Toy cần xem lại mình ý

Truns176

Xe tải
Tôi vs cụ khác quan điểm nên nói chỉ cãi nhau. Trẻ con học cả ngày. Tối về vẫn học bài. Tô 1 bài như thế mất hơn 2 tiếng thì mấy h con mới đc đi ngủ. Đây là bài dự thi bắt buộc ( cô bảo là phải có để ko bị ảnh hưởng đến thi đua của lớp. Nếu ko bắt buộc thì chắc chả có ai gửi tranh vẽ và tôi cũng ko cần phàn nàn. Năm nào cũng thấy tổ chức, năm nào cũng bắt nộp thì Toy cần xem lại mình ý
Ô hay, ảnh hưởng đến con cụ thì cụ đi mà kêu, lại học cụ chủ lên đây kiếm sự ủng hộ à. Ko dám kêu thì chuyển trường, có phải trường nào cũng bắt hs làm đâu. Buồn cười.

wiv

Xe hơi
Ô hay, ảnh hưởng đến con cụ thì cụ đi mà kêu, lại học cụ chủ lên đây kiếm sự ủng hộ à. Ko dám kêu thì chuyển trường, có phải trường nào cũng bắt hs làm đâu. Buồn cười.
Chuyển trường nghe vãi nhỉ. Thế cả thành phố bắt vẽ thì chuyển sang tỉnh khác học ah. Tôi bảo nt cho seeder Toy đọc đc thì nt vs lãnh đạo Toy nhé. Chả nhẽ ....

Truns176

Xe tải
Chuyển trường nghe vãi nhỉ. Thế cả thành phố bắt vẽ thì chuyển sang tỉnh khác học ah. Tôi bảo nt cho seeder Toy đọc đc thì nt vs lãnh đạo Toy nhé. Chả nhẽ ....
Cả thành phố có bao nhiêu trường đc Toy tài trợ? Mỗi cụ kêu. Ở VN, mỗi năm có bao nhiêu người mua xe mới? Mỗi chủ thớt lên kêu gào dai dẳng cả tháng giời. Thôi 2 cụ lập team đi.
Đàn ông đàn ang đủ bi đủ súng vướng đâu thì gỡ tại đấy, mà ko gỡ được thì chấp nhận thôi. Lèm bèm mất chất ra.

wiv

Xe hơi
Cả thành phố có bao nhiêu trường đc Toy tài trợ? Mỗi cụ kêu. Ở VN, mỗi năm có bao nhiêu người mua xe mới? Mỗi chủ thớt lên kêu gào dai dẳng cả tháng giời. Thôi 2 cụ lập team đi.
Đàn ông đàn ang đủ bi đủ súng vướng đâu thì gỡ tại đấy, mà ko gỡ được thì chấp nhận thôi. Lèm bèm mất chất ra.
ông cũng hóng vào làm cái cc gì

xe lu 6789

Xe hơi
Lật lọng? Ô thử đọc lại, up hợp đồng vay tiền lên đây xem ngta có lật lọng chỗ nào ko? Toy Hà đông thì ko có quyền phát mại xe của ông, mà chỉ bank mới có quyền. Hiểu hem. Cả tháng giời kêu gào mà vẫn chả biết vấn đề thực chất là do đâu. Có bị lừa thật thì cũng phải xem mình làm gì, sai ở đâu mà bị bọn nó lừa dễ thế chứ. Cứ u u mê mê. Tội ông thật cơ.
Bác phải hiểu vấn đề là người ta nói, người ta tư vấn, người ta gọi điện và nhắn tin cụ thể là vào cọc xong cho chờ giảm thuế trước bạ
Sau khi vào tiền thì ép đi đăng ký ko mất cọc, mất tiền ... Thế ko gọi là lật lọng thì là gì?
Vì có chủ trương lật lọng khách hàng hoăc ăn cọc của khách nên Toyota hà Đông làm hợp đồng 1 đằng nhắn tin tư vấn 1 kiểu
Chính cái hợp đồng là : mấu chốt là để bán thịt lừa của Toyota hà Đông

xe lu 6789

Xe hơi
Sale Toyota hà Đông mà cụ.
Thấy thớt kéo dài sốt ruột
Tháng sau hết thuế giảm thuế trước bạ thì để bán thịt lừa cho khách hàng. Đại loại vào tiền xong sắp tới có giảm thuế trước bạ. Ko có trả lại tiền... Bla blah... Hợp đồng ko mua mất cọc là quy định chung bla blah...
Thớt này các cụ càng vào trao đổi Toyota hà Đông và Toyota VN càng sốt ruột lắm. Đến lúc mở bán thịt lừa cho khách VN rồi

ông cũng hóng vào làm cái cc gì
Nhân tiện e gửi lại bảng giá chờ giảm thuế để Toyota hà Đông bán thịt lừa tháng sau . Haha

qddt

Xe tăng
Bác phải hiểu vấn đề là người ta nói, người ta tư vấn, người ta gọi điện và nhắn tin cụ thể là vào cọc xong cho chờ giảm thuế trước bạ
Sau khi vào tiền thì ép đi đăng ký ko mất cọc, mất tiền ... Thế ko gọi là lật lọng thì là gì?
Vì có chủ trương lật lọng khách hàng hoăc ăn cọc của khách nên Toyota hà Đông làm hợp đồng 1 đằng nhắn tin tư vấn 1 kiểu
Chính cái hợp đồng là : mấu chốt là để bán thịt lừa của Toyota hà Đông
Thằng Lượng cho chờ đến tháng 7. Thằng Chiến cho chờ đến tháng 8. Đến lúc này thì hết thời hạn chờ đợi của ngân hàng, nếu không cung cấp được đăng ký xe thì phát mãi.

Cho chờ như thế ko phải là cho chờ à? Làm méo có cái đại lý và ngân hàng nào cho khách chờ mãi mãi. Up hợp đồng với đại lý và với ngân hàng lên đây! Ko up được đúng ko? Cứ nhay đi nhay lại mấy cái đoạn chat, mà ai mua xe cũng hiểu là nó tạm tính giùm khách cho trường hợp được giảm thuế chứ ko phải là chắc chắn cam kết gì.

Lúc đầu thì còn thương chứ lải nhải đến đoạn này thì đã rõ tham thì thâm, cào mặt ăn vạ, đáng đời =))

xe lu 6789

Xe hơi
Thằng lượng nt cho chờ đến bao giờ có thuế thì đi đăng ký.
Lật lọng là thằng sâm con huyền. Thằng chiến thì tố thằng Sẩm (sâm) ép.
Thằng chiến bảo a cứ làm ầm (,,,,) chứ e nv ko làm chỗ này thì sang chỗ khác
Thằng Lượng cho chờ đến tháng 7. Thằng Chiến cho chờ đến tháng 8. Đến lúc này thì hết thời hạn chờ đợi của ngân hàng, nếu không cung cấp được đăng ký xe thì phát mãi.

Cho chờ như thế ko phải là cho chờ à? Làm méo có cái đại lý và ngân hàng nào cho khách chờ mãi mãi. Up hợp đồng với đại lý và với ngân hàng lên đây! Ko up được đúng ko? Cứ nhay đi nhay lại mấy cái đoạn chat, mà ai mua xe cũng hiểu là nó tạm tính giùm khách cho trường hợp được giảm thuế chứ ko phải là chắc chắn cam kết gì.

Lúc đầu thì còn thương chứ lải nhải đến đoạn này thì đã rõ tham thì thâm, cào mặt ăn vạ, đáng đời =))
Cho nên sale Toyota hà Đông hay sales Toyota VN vào đây càng vui.
Nhân tiện đây e lại gửi tin nhắn làm bằng chứng:

xe lu 6789

Xe hơi
Phố e bây giờ đầy VF3
E mua con Vios đểu này bằng gần 3 xe VF3
Đã thế còn bị lừa
VF3 cả năm đc sạc miễn phí.
Cho nên là 1 nạn nhân bị Toy hà Đông cũng như Toy VN lừa e khuyên các cụ các mợ mua xe VF
Dù gì người VN với nhau còn như bọn NB này khốn nạn cả lũ