Toyota Camry sao lắm người chọn thế

toiyeunuocmy

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.seabank.com.vn
Nếu đang đi vios mà lên cam thì đúng là "không cí gì để nói", nhưng nếu đang đi mẹc E mà ngồi vào cam thì thấy ngay sự khác biệt và k thích tí nào đâu.
Cam dc ưu chuộng và chạy rất nhiều theo em là nó vừa đủ sang trọng một chút, vừa đủ đầm và êm một chút, vừa tầm tiền với người giàu chút, vừa đủ an toàn chút và đặc biệt nó rất bền ít hỏng hóc, có hỏng sửa cũng đơn giản. Thế thì làm gì nó chả đắt và dc ưa chuộng
giám đốc hay người đứng tuổi đi camry quá hợp nhưng giới trẻ thì khoái xe thể thao hơn vd như lexus es350 chả hạn

RAVA

Xe ba gác
giám đốc hay người đứng tuổi đi camry quá hợp nhưng giới trẻ thì khoái xe thể thao hơn vd như lexus es350 chả hạn
-Bác dẫn chứng hay nhỉ, em tưởng bác nói là già thích Cam, còn trẻ thích Cam Solara chứ để có xèng mua Lexus thì cũng chả còn trẻ nữa đâu?:))

ducmung

Xe tải
Website
www.facebook.com

camry20e

Xe hơi
Chắc là do thói quen tiêu dùng của người Việt và cách tạo thương hiệu của TOY, em nghĩ chắc cũng không lâu nữa nó cũng giống như 2B Honda thôi các cụ ợ.

HMH79

Xe hơi
Chắc là do thói quen tiêu dùng của người Việt và cách tạo thương hiệu của TOY, em nghĩ chắc cũng không lâu nữa nó cũng giống như 2B Honda thôi các cụ ợ.
Nói như bác thì sắp tới người Việt Nam thành tỉ phú hết nhể. Vì theo em biết để sở hữu một em cam LD bây giờ cũng chóm chèm 1,3 tỉ:-o

tovit

Xe tăng
Sao nhiều người chọn Camry thế hả các bác, Camry nhập xịn hơn camry LD không các bác. Toyota Avalon là đời cao hơn Camry đúng không ạ, tại sao Toyota Vn không nhập về bán nhỉ
Cái j cũng có lý do của nó cụ ạ, Avalon k được ngừoi VN ưa chuộng giống như Venza cũng vậy.
Nên Toy tỉnh đòn lắm cụ ạ

tata nano

Xe tải
Đơn giản vì Cam lành, cũng tương đối sang trọng. Bằng chứng là hàm Bộ trưởng mới được cỡi em nó. Tóm lại ai cưỡi Cam thì ngang với #

IZZ

Xe tăng
Dáng xe hơi già, lòng xe rộng rãi, option đủ dùng, xăng không tốn lắm, dễ sửa chữa bảo dưỡng, đồ đạc rẻ... Mỹ nó mua nhiều, Việt mình cũng thế, theo lời các fan boi Hàn xẻng suy ra dân ta với dân Mỹ ngu dại như nhau :D

ngochakr

Xe đạp
Đơn giản vì nó là Cam bác ah...

agrimeco

Xe lăn
Cam vì nó là của Toy, mà ở VN 2 bánh là Honda mà 4 bánh là Toy bác ạ.

Luu Lehong

Xe container
Camry nó là một cái xe gồm đầy đủ các ưu việt vốn có của 1 cái xe Toyota. Nó là phân khúc trên, không hào nhoáng nhưng đủ đem lại các tiện ích và sự sang trọng cần thiết cho người dùng! \:D/
Trông Camry nó thể hiện sự chững chạc, đứng đắn không nhố nhăng, lai căng như sonata, không rởm về thương hiệu như K7 hay k5, không lộ tính ăn chơi hay xa xỉ của Bim, Mer nên dù là quan chức hay dân thường thành đạt vẫn chọn Camry là phương tiện hợp lý! Những người bên doanh nghiệp kinh doanh có thể chọn Bim, Mer, Audi để thể hiện đẳng cấp khi giao dịch nhưng họ vẫn có thể dùng Camry cũng không bị ai chê là quê. Thậm chí đây còn là lợi thế ngầm hiểu cho tính đứng đắn, tin cậy. Chính vì những ưu điểm đó mà nhiều người luôn nghĩ đến Camry khi có điều kiện :-?

phuongtv_76

Xe container
Camry nó là một cái xe gồm đầy đủ các ưu việt vốn có của 1 cái xe Toyota. Nó là phân khúc trên, không hào nhoáng nhưng đủ đem lại các tiện ích và sự sang trọng cần thiết cho người dùng! \:D/
Trông Camry nó thể hiện sự chững chạc, đứng đắn không nhố nhăng, lai căng như sonata, không rởm về thương hiệu như K7 hay k5, không lộ tính ăn chơi hay xa xỉ của Bim, Mer nên dù là quan chức hay dân thường thành đạt vẫn chọn Camry là phương tiện hợp lý! Những người bên doanh nghiệp kinh doanh có thể chọn Bim, Mer, Audi để thể hiện đẳng cấp khi giao dịch nhưng họ vẫn có thể dùng Camry cũng không bị ai chê là quê. Thậm chí đây còn là lợi thế ngầm hiểu cho tính đứng đắn, tin cậy. Chính vì những ưu điểm đó mà nhiều người luôn nghĩ đến Camry khi có điều kiện :-?
Cụ phân tích chuẩn đới, vote cụ:D, tuy nhiên hết rượu, nợ cụ nhé

Chỉnh sửa cuối: