Toyota Aygo 1.0L

ard_vn

Đi bộ
Em đang định cưới con xe này! Bác nào đã đính hôn với em nó rồi thì cho em xin vài ý kiến ạ!

Minh Tu

Xe buýt
Em vừa pm với bác google thì đc mấy cái ảnh:
1.

2.

3.

4.

5.

Em thấy giá bán trên enbac.com là 21.500$. Cái giá thì ổn, bề ngoài cũng đc, nhưng mà nội thất hơi nghèo nàn. Nhưng ko sao. Mua về đem make up là ngon hết.(b)(b)(b)

botruong

Xe đạp
con này nội thất chán lắm, lại còn MT, được mỗi nhãn Toy :77:

ZippoTài khoản đã xác minh

chuyên xoá bài và ban nick theo yêu cầu
Có mấy bài nói về so sánh con này rồi bác cố tìm lại. Còn em khuyên 1 điều là không nên mua, chạy cực chán luôn

ard_vn

Đi bộ
Em cảm ơn các bác! Thoạt nhìn thì em này hình thức cũng không đến nỗi nào mà lại thuộc dòng Toy. Giá cả cũng phải chăng. Về nội thất thì có thể tân trang được... Nhưng em chỉ ngại mỗi là MT thui!:) Không biết em nó ăn bao nhiêu các bác nhỉ?

ZippoTài khoản đã xác minh

chuyên xoá bài và ban nick theo yêu cầu
MT thì càng ko nên mua, về hình thức thì em đánh giá con này đẹp hơn Yaris. Còn giá cả thì em ko biết họ báo bao nhiêu cho bác mà bác khen phải chăng, nếu là 17K thì nên mua còn trên 20K thì đừng, vì động cơ con này dở tệ, hộp số truyền động thì còn tệ nữa, nó giống như bác đi 1 con xe máy DIO kéo mà chẳng vọt lên tý nào và giựt đùng đùng

sushi222

Xe buýt
Website
www.handomart.com
y a go hộp số MT
Đi trong thành phố vãi tề ra đương (tè ra đường)
Hôm nào về thăm quê hương
Đường xa nó sóc nhừ xương bác àh
Thà là bác múc gala
Còn hơn mua cái toyota bé tì (bé tí)
Post lên anh em nó đì
Về nhà vợ chở cái thùng mì chẳng xong..

hehe. .. Vài câu thơ tặng bác, Xin bác đưng giận.:21::21:
nhà cụ này xuất khẩu thành thơ :77::77:

nhà cháu hôm nay vừa đi xem xe với con em, nó lăn tăn giữa aygo với yaris
qua salon sông hồng , yên phụ thấy 1 em aygo
nội thất rất lởm, máy móc thì chả bít thế nào, ông chủ salon bảo để lại con xe của vợ ổng giá 28.5k, số AT, ghế da lộn, đã dán kính, màu ngọc trai, MT ổng còn 2 con nhưng cũng kêu là lởm hơn AT nhiều

nói chung hình thức thì ngon hơn yaris, nhưng nội thất thì thua xa, lại chật chội, chả khác gì ngồi daewoo hic
sau 1 hồi ngó nghiêng thì quyết định múc em yaris lướt 2008 1.3 AT bản nhập từ trung đông, đã bọc lại ghế da, dán 3m, tổng thiệt hại 27k hehe các cụ bảo có đắt kô?

Chỉnh sửa cuối:

teapot

Xe buýt
Cụ mua roài à, cẩn thận không lại bị thủy kích vừa roài đó nhé! Lướt mà tận 27k cơ mà, sao cụ không cố lên 3k nữa múc i30 mới cho lành nhỉ

Chery

Xe tải
Cháu thì thấy chạy tốt đấy chứ

Lexus88

Xe máy
Em đang định cưới con xe này! Bác nào đã đính hôn với em nó rồi thì cho em xin vài ý kiến ạ!
Một lời khuyên trân thành với cụ chủ thớt: QUên con hàng này đi, xa nó ra. Chạy chán lòi, ồn vãi, hàng thấp cấp. Tầm tiền ấy cụ làm con khác ngon hơn tỉ lần (I 30 chẳng hạn). Em chạy con này rồi, cũng số sàn, *** chán lắm, ghét nhất là cửa kính phía sau gập ra gập vào như xe u oát đấy :'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(

vnthan

Xe buýt
Oài, em ko biết con Yago như thế nào chứ con Yaris 1.0 em chạy thấy hơi bị hay đấy (sau khi độ thêm cái lên xuống kính :'(). Trừ mỗi nhược điểm số sàn còn thì chạy cực ổn kể cả khi đủ tải, lợi thế tiết kiệm xăng thì chắc ko ai phản đối rồi.

Em ko dám so sánh với những xe tầm trên 30k nhưng Getz, MN hay các xe tầm quanh 21k ko thể so với em này được, từ việc sang số nhẹ nhàng, tiếng đóng cửa chắc phầm phập, độ ồn đến cái bảng điều khiển điện tử hoàn toàn. Khoang ngồi thiết kế cũng rộng hơn hẳn Getz.

Trừ khi các bác muốn có thêm cốp rộng (mấy khi cần dùng đến) thì hãy nghĩ đến mấy xe hàn xẻng kiểu elentra, chứ tầm 21k thì em thấy con này là ổn nhất.

ard_vn

Đi bộ
y a go hộp số MT
Đi trong thành phố vãi tề ra đương (tè ra đường)
Hôm nào về thăm quê hương
Đường xa nó xóc nhừ xương bác àh
Hay là bác múc gala
Còn hơn mua cái tô ta bé tì (bé tí)
Post lên anh em nó đì
Về nhà vợ chở thùng mì chẳng xong...

hehe. .. Vài câu thơ tặng bác, Xin bác đưng giận.:21::21:
He he! Thơ bác viết hay nhỉ!:))
Thoạt nhìn em nó cũng quyến rũ thật đấy! Nhưng xem ra em này còn có nhiều nhược điểm quá. Thôi thì em đành từ bỏ ý định vậy! Người VN vẫn thích ăn chắc mặc bền và tốt gỗ hơn tốt nước sơn mừ:P... Vậy các bác khuyên em nên mua con xe gì bây giờ với tầm tiền khoảng 20 đến 25 k USD ạ?

Galaxy

Xe hơi
Mua Yaris Bác ạ! :41:

Condom

Xe hơi
Oài, em ko biết con Yago như thế nào chứ con Yaris 1.0 em chạy thấy hơi bị hay đấy (sau khi độ thêm cái lên xuống kính :'(). Trừ mỗi nhược điểm số sàn còn thì chạy cực ổn kể cả khi đủ tải, lợi thế tiết kiệm xăng thì chắc ko ai phản đối rồi.

Em ko dám so sánh với những xe tầm trên 30k nhưng Getz, MN hay các xe tầm quanh 21k ko thể so với em này được, từ việc sang số nhẹ nhàng, tiếng đóng cửa chắc phầm phập, độ ồn đến cái bảng điều khiển điện tử hoàn toàn. Khoang ngồi thiết kế cũng rộng hơn hẳn Getz.

Trừ khi các bác muốn có thêm cốp rộng (mấy khi cần dùng đến) thì hãy nghĩ đến mấy xe hàn xẻng kiểu elentra, chứ tầm 21k thì em thấy con này là ổn nhất.
Bác mua Yaris 1.0 ở đâu thế? tổng thiệt hại là bao nhiêu hở bác. Bác thông cảm em còn đi bộ nên cái gì cũng hỏi

hvktqs

Xe đạp
bác sushi222 mà cứ nghe may thăng bán no tán thi chết,tốt nhât là trước khi mua tự di tham tham khảo hỏi nhưng ngươi biêt vê xe,nghe chúng nó khác gì "con hát mẹ khen hay" :77::77::77:

NHUOCTHUY

Xe buýt
tầm đấy múc gala cũng là 1 cách hay, cố lên vài K làm I30 là hay nhất, cố tí nũa làm con altis cũng được, mà cố hẳn lên làm con C200 là tốt nhất.
KHó cố lắm, vì cố rồi lại muốn cố nữa, cứ gala mà quất, hỏng-chán mua xe mới 2B

cocsku

Xe cút kít
So với Yago thì yaris có ưu điểm hơn hẳn ở tính phổ biến. It nhất là đã có rất nhiều người kiểm nghiệm trước rồi. Bác múc yaris đi.

vynguyen

Xe buýt
Em tưởng xe này 2 cửa thôi chứ nhỉ...

elegant

Xe tải
Toàn các bác nói phét, chưa đi mà cứ phán lung tung. Con này em mua cho vợ em đi, thi thoảng cũng lấy ra đi ké tí. Con này chạy rất tít, chắc xe, tiết kiệm đồng thời dễ luồn lách. Còn mấy con getz, kia morning có gọi nó là cụ nhé, dù sao cũng sản xuất cho khối EU không đùa được đâu. Cực tiết kiệm chỉ 7l/100km đi trong thành phố mà là vợ em đi đấy nhé.