Tin tức Toy lại không bung túi khí.

alphacoi

Xe tải
Thế này mới gọi là dìm hàng đỉnh cao này! Mịa, một vụ thì phóng tốc độ cao leo dải phân cách, một vụ người sử dụng không làm chủ được tay lái => hệ thống lái không điều khiển được. Anyway, dù sao thì một vụ túi khí bung và lái xe vẫn an toàn, một vụ thì xe vios nát đầu trong khi con cx5 nhìn vẫn ngon nghẻ lắm, lôi ra dìm bị dìm ngược lại đấy :))
Đang điều khiển bình thường thì tự nhiên hệ thống lái bị vô hiệu hóa, lái không ăn thì mới cuống đâm lung tung nhé. Xe mà hỏng lái là cực kì nguy hiếm nhé thánh.

Zace032003

Xe tải
Thế này mới gọi là dìm hàng đỉnh cao này! Mịa, một vụ thì phóng tốc độ cao leo dải phân cách, một vụ người sử dụng không làm chủ được tay lái => hệ thống lái không điều khiển được. Anyway, dù sao thì một vụ túi khí bung và lái xe vẫn an toàn, một vụ thì xe vios nát đầu trong khi con cx5 nhìn vẫn ngon nghẻ lắm, lôi ra dìm bị dìm ngược lại đấy :))
E xác nhận giống cụ. Còn 1 vụ tháng 2 vừa rồi 1e cx5 đâm trạm thu phí 5b túi khí nổ và CA nói xe mất lái. Còn e nghĩ do ngủ gật. Làm gì có mất lái mà tốc độ thì >80
Còn vụ quảng ninh mất lái cũng ko thể lật xe và phang tần đấy cái biển( phải gọi là ko làm chủ đc tay lái thì chính sác)

boyhk_206

Xe tải
toy bung túi khí mới lạ chứ không bung thì bình thường ở xứ mình rồi mà cụ :D

Xe Đạp 1km

Xe tải
noi chung la thật giả thế nao không ai biết đc lên cụ nao đi toy thi thao tui khi xe minh ra kiểm tra la an phương án ok nhất. vì an toàn của tính mạng mất thêm it tiền còn hơn. chứ nếu cac cụ bán xe đi lại co người mua vào đi dung xe đo ko co tui khi cung tội họ lắm ạ. :(

Sealno1

Xe hơi
Các cụ nói như *** ấy. Xe bền thì túi khí phải bền chứ :))

ncs67

Xe tăng
Xe Toy bị lỗi ở bơm túi khí nên ít nổ,muốn kiểm tra có túi hay không dễ mà, các cụ hay đùa

spartacus88

Xe tăng
:)) sau phốt này liệu vua giữ giá có mất ngôi ko :))

Sealno1

Xe hơi
Em cứ mạnh dạn bình luận thế này ạ: Toàn những cụ hiểu biết rất hạn chế về túi khí lại đi bình luận dìm hàng về túi khí của TOY. Chưa kể có những thánh nhìn ảnh phán được luôn trường hợp này túi khí tại sao không bung. Hi hi...
Với những cụ không biết thì thôi, nhiều cụ chả hiểu được trả tiền cho việc dìm hàng TOY hay sao mà tuần nào vào cũng dìm hàng chăm chỉ lắm.
Vâng, thế cụ giải thích thế nào mà nát cả xe mà cái túi khí vẫn nguyên hả cụ, hay do đâm không đúng kỹ thuật :))

Athena

Xe tăng
Vâng, thế cụ giải thích thế nào mà nát cả xe mà cái túi khí vẫn nguyên hả cụ, hay do đâm không đúng kỹ thuật :))
Cụ hẳn sẽ nằm trong diện hiểu biết hạn chế về túi khí mà em nói ở trên, em cứ nói thẳng thật như vậy với cụ. Cụ cho em cái lý do nát đầu nó liên quan tới túi khí thế nào? Xe đỗ một chỗ bị phá nát đầu túi khí có bung không? Cụ cũng hài hước quá cơ. Túi khí sinh ra là để tránh người trong xe bị đập vào vô lăng, táp lô hoặc cửa xe 2 bên trong trường hợp tai nạn. Chừng nào xe đâm (không cần quan tâm đầu có nát hay không) mà người ngồi trong xe đã cài dây an toàn còn bị va đập ở mức độ chấn thương (kể cả nhẹ hay nặng) mà túi khí không bung thì cụ hãy đưa ra bàn tán nhé. :D

Dotuyenobama

Xe buýt
Em có thói quen mỗi khi đi bảo dưỡng ở Toy là em lại mon men ra cái chỗ tập kết xe chờ được làm. Và em thấy mấy con xe bị tai nạn nặng thì con nào cũng nổ túi khí hết (chủ yếu vios).

hoanganhdhyhp

Xe điện
Các cụ rách việc soi giùm con xe gì đây và liệu có phải thay túi khí không ạ?
http://dantri.com.vn/xa-hoi/cat-xe-taxi-giai-cuu-tai-xe-dang-mac-ket-20170831163424941.htm
Con này là vua lật phò thu nợ nhé. Bẹp cả cabin người thì bị chèn không ra được mà chả thấy cái túi khí nào bung, mang tiếng xe nhập mà chất lượng thì vẫn Toy VN=))
Con xe cả tỉ mà an toàn như ccc, éo bằng con xe đồ chơi. Cụ nào mua chạy dịch vụ thì nhớ đi cẩn thận còn mua cá nhân thì chọn xe khác.
Túm lại là tẩy chay toàn bộ bọn Toy VN đi, làm ăn mất cmn dạy, coi thường dân VN\m/

Sealno1

Xe hơi
Cụ hẳn sẽ nằm trong diện hiểu biết hạn chế về túi khí mà em nói ở trên, em cứ nói thẳng thật như vậy với cụ. Cụ cho em cái lý do nát đầu nó liên quan tới túi khí thế nào? Xe đỗ một chỗ bị phá nát đầu túi khí có bung không? Cụ cũng hài hước quá cơ. Túi khí sinh ra là để tránh người trong xe bị đập vào vô lăng, táp lô hoặc cửa xe 2 bên trong trường hợp tai nạn. Chừng nào xe đâm (không cần quan tâm đầu có nát hay không) mà người ngồi trong xe đã cài dây an toàn còn bị va đập ở mức độ chấn thương (kể cả nhẹ hay nặng) mà túi khí không bung thì cụ hãy đưa ra bàn tán nhé. :D
Ơ em cứ tưởng túi khí nó không liên quan gì đến dây an toàn chứ cụ :)), thế là toy phải thắt dây an toàn nó mới bung túi khí à. Với lại không tính đi hay dừng, chỉ cần tác động vào điểm nổ là nó phải bung ra rồi chứ, hay toy ko lắp điểm nổ cụ nhỉ :)) :)) :))

kidchen1412

[Tịch thu bằng lái]
Lót dép hóng vụ này

Athena

Xe tăng
Ơ em cứ tưởng túi khí nó không liên quan gì đến dây an toàn chứ cụ :)), thế là toy phải thắt dây an toàn nó mới bung túi khí à. Với lại không tính đi hay dừng, chỉ cần tác động vào điểm nổ là nó phải bung ra rồi chứ, hay toy ko lắp điểm nổ cụ nhỉ :)) :)) :))
Cụ đọc có chỗ nào em nói phải thắt dây an toàn thì túi khí mới bung vậy? :D cụ cứ đọc hiểu cái kiểu này thì em thua. :P
Cụ đọc ở đâu cái thông tin cứ kích điểm nổ là bung thế? :)) :)) :))

tuananh030393

Xe buýt
Thôi các cụ, nếu TOY bung túi khí thì hãy đưa lên nhé, không bung thì chuyện thường ngày ở huyện rồi.

Sealno1

Xe hơi
Cụ đọc có chỗ nào em nói phải thắt dây an toàn thì túi khí mới bung vậy? :D cụ cứ đọc hiểu cái kiểu này thì em thua. :P
Cụ đọc ở đâu cái thông tin cứ kích điểm nổ là bung thế? :)) :)) :))
Vâng! Thế cụ đọc lại đi. À nhờ cụ thông não cho em phát túi khí nó hoạt động ntn đi :))

Tran dac thai

Xe hơi
Tưởng xe nhập thế nào hóa ra vẫn là toy túi khí bền khủng khiếp đâm bẹp cabin chèn tài xế măc kẹt mà vẫn ko bung .Thôi thì vì miếng cơm manh áo cccm chọn toy chạy dịch vụ còn rễ thông cảm còn cccm mua xe gia đình vẫn chõn toy thì mới đáng để mang ra bàn luận.