Topic thảo luận chuyên về GLK

nem_da_giau_tay

Xe buýt
hôm trước cụ nào bảo nhà e là cái vụ bơm hơi điện của glk thì khi cắm điện phải cắm vào cái nguòn nào ý nhỉ, e quên mất rồi, tại nghe đâu cắm vào cái nguồn nào mà k đúng sẽ bị đứt cầu trì, xe glk 250 có 2 nguồn , 1 cái là mồi thuốc ở trên, 1 cái trong hộc gió của hàng ghế sau,
các cụ chỉ giáo lại hô em với để e lấy cái băng dính e oánh dấu luôn vào chứ k nhầm cái lại đứt cầu trì thì quá nhọ .....
e thanks kíu ợ

pbtuan

Xe buýt
hôm trước cụ nào bảo nhà e là cái vụ bơm hơi điện của glk thì khi cắm điện phải cắm vào cái nguòn nào ý nhỉ, e quên mất rồi, tại nghe đâu cắm vào cái nguồn nào mà k đúng sẽ bị đứt cầu trì, xe glk 250 có 2 nguồn , 1 cái là mồi thuốc ở trên, 1 cái trong hộc gió của hàng ghế sau,
các cụ chỉ giáo lại hô em với để e lấy cái băng dính e oánh dấu luôn vào chứ k nhầm cái lại đứt cầu trì thì quá nhọ .....
e thanks kíu ợ
250 em chưa nhìn xem có những đâu. Nhưng GLK300 có 4 chỗ cắm điện là mồi thuốc, cốp phụ phía trước, dưới hộc gió hàng ghế sau; khoang để đồ. Trong 4 vị trí đó thì đc khuyến cáo và em cũng thử nhiều lần rồi rất ok.
1./ Khoang để đồ phía sau
2./ Cốp phụ phía trước ghế phụ.
GLK 250 hình như bị cắt mất 1 hay 2 thì em ko rõ. Tuy nhiên ko nên cắp chỗ mồi thuốc ở giữa ghế lái với ghế phụ.

ducnguyen

Xe máy
Cái này thì phải hỏi em:
Cái tẩu phía trước hầu như được sử dụng cho mồi thuốc.
Còn hai tẩu sau và ở cốp sau giống hệt nhau (12V, 1.5A) đều sử dụng được cho bơm lốp nhé! Mỗi tội cái tẩu thuốc ở giữa, em dùng bơm lốp 2 lần đã hỏng, đang chờ bảo hành...

tungnguyen

Xe tải
Website
mohinhdieukhientuxa.com
Các cụ cho em hỏi một chút, em đang đi tìm một em GLK màu bạc đời 2009, 2010. Mấy hôm nay lượn lờ salon xem được mấy em dưng mà salon cũng nói thẳng luôn là công tơ ko chuẩn đâu, đã quay rồi, họ bảo số thực tế khoảng 6-7 vạn và đã quay về 3-4 vạn. Vậy quay thế này có ảnh hưởng nghiêm trọng gì đến hệ thống của xe ko nhỉ? Những phụ tùng đến hạn km phải thay giờ công tơ mét ko chuẩn thì phải căn cứ vào đâu để đi thay thế, bảo dưỡng nhỉ? Liệu có khi nào bị quá hạn bảo dưỡng rồi hỏng luôn cả 1 series ko nhỉ? Em ko có kinh nghiệm, các cụ tư vấn cho em nhé. Cụ nào có anh em bạn bè đang muốn bán GLK thì cũng giới thiệu cho em luôn nhé :D

Andynguyen8383

Xe tải
Cho hỏi cái bơm lốp glk nó nằm đâu đấy nhỉ :))

cuongbka16

Xe tải
Website
ticahanoi.com
cụ lấy xe rồi đến xưởng kiểm tra một lượt , sau đó cụ căn cứ vào lần đó chăm sóc cho vợ 2 của mình thôi cụ
cụ alo em : 0977462968 em tư vấn cho nhé.chúc cụ cưới được vợ đẹp