Chi hội Topic Khoe xe của hội Pride

dongbaclangtu

Xe điện
Thể mới gọi là mãi mãi là niềm tự hào!
Dưng mà một số bộ phận ko nguyên bản đề nghị bác undo lại. Và lần sau nếu đc đưa lên thông tin đại chúng thì bác nhờ mấy chân dài hội nhà mình đứng cạnh cho giống show em xem trên tivi.
Em tìm mãi ko thấy loạt ảnh xe của bác Stinger để đưa đường link vào đây quảng cáo tý.
Kính mời phi trưởng Stinger ạ!

Chỉnh sửa cuối:

zen2014

Xe tải
Thể mới gọi là mãi mãi là niềm tự hào!
Dưng mà một số bộ phận ko nguyên bản đề nghị bác undo lại. Và lần sau nếu đc đưa lên thông tin đại chúng thì bác nhờ mấy chân dài hội nhà mình đứng cạnh cho giống show em xem trên tivi.
Em tìm mãi ko thấy loạt ảnh xe của bác Stinger để đưa đường link vào đây quảng cáo tý.
Kính mời phi trưởng Stinger ạ!
Xe chủ tịch thì e đc xem tận mắt rồi quá đẹp rưng mà biển chắc k đẹp bằng xe e kekkekek

bluestar2006

Xe container
Xe chủ tịch thì e đc xem tận mắt rồi quá đẹp rưng mà biển chắc k đẹp bằng xe e kekkekek
Biển xe em vẫn đẹp về mặt ý nghĩa nhá :D, nhưng nếu đổi vị trí các con số đi thì lại xấu

ramada

Xe điện
Xe Bác đẹp quá, hàng SE có thêm options gì Bác ơi, bộ gạt mưa của Bác sai vị trí hết roài, thiếu cả chụp ốc nữa :D
Em thấy có thêm option đuôi gió giống lão King và si nhan cản trước LED thì phải bác ạ :)

Landaucuoivo2

Xe tăng
Biển xe bác tạm dịch là: Bình bình lộc phát
Còn biển của Chủ tuỵch là: Mãi không thất tài - Cơ mà =))

Chỉnh sửa cuối:

Landaucuoivo2

Xe tăng
Nhà cháu đây ợ:
Nguyên bản nè:

Giống chuồng gà không ợ ?

Sơn lót:

Đổi màu:

Oánh bóng nè:

Quên mặt Calang chưa sơn nè:

Chuẩn bị vi vu cùng các cụ:

Chỉnh sửa cuối:

zen2014

Xe tải
Xe Bác đẹp quá, hàng SE có thêm options gì Bác ơi, bộ gạt mưa của Bác sai vị trí hết roài, thiếu cả chụp ốc nữa :D
Cái SE này là hôm đi mua tem ở chợ giời được khuyến mại đấy ợ. gạt mưa đúng đặt như nào bác e chưa biết. bác chỉ dùm để e chỉnh ah

Landaucuoivo2

Xe tăng
Xe bác đẹp quá chi phí cho e nó tổng thiệt hại là bao nhiêu rồi bác. biển cũng đẹp đới ah
Chỉ có NIỀM TỰ HÀO thôi cụ ợ - Nói giá tiền ngại lém... Em chi phí cho Sơn đổi màu, chuyển đăng ký, bốc mã số bình chọn ... hết 20M cụ ợ.

zen2014

Xe tải
Chỉ có NIỀM TỰ HÀO thôi cụ ợ - Nói giá tiền ngại lém... Em chi phí cho Sơn đổi màu, chuyển đăng ký, bốc mã số bình chọn ... hết 20M cụ ợ.
hic cụ đầu tư ghê quá. xe của cụ phần đồng có vè còn ngon nhỉ. máy móc k biết có ổn k ah

Landaucuoivo2

Xe tăng
hic cụ đầu tư ghê quá. xe của cụ phần đồng có vè còn ngon nhỉ. máy móc k biết có ổn k ah
Đời 2004, em chạ biết tý giề về chiên môn cạ, máy của em có một bệnh chắc là khó chữa: TỰ ĐỘNG TẮT MÁY KHI HẾT XĂNG cụ ợ... =)) Hum nào gặp cụ làm vài quại (b) nhé. Nhà cháu ở khu Nhổn Cty ợ.

Porsche_CD5

Xe điện
Cái SE này là hôm đi mua tem ở chợ giời được khuyến mại đấy ợ. gạt mưa đúng đặt như nào bác e chưa biết. bác chỉ dùm để e chỉnh ah
1. Em fun Bác tí khả năng cái tay gạt đã bị lỏng cái đinh tán chỗ khuỷu tay nên làm vị trí nghỉ của lưỡi gạt ở dưới nhiều quá đè cả lên nẹp chân kính, cái này nó làm cho khi gạt mưa có tiếng kêu kịch kịch hơi khó chịu Bác có thể chỉnh nó nghỉ trên mặt kính (càng gần nẹp càng tốt) hoặc gọi điện cho người thân (CT) :D
2. Theo em Bác lắp đuôi gió sau thì nên lắp cả giá nóc nhìn sẽ đẹp hơn (tuy nhiên mua bộ giá nóc hịn giờ cũng khó)
3. Xe Bác còn thiếu một cái tem màu đỏ tím ở phía sau (cái này đẹp hơn ten SE của Bác nhiều ạ)

Porsche_CD5

Xe điện
Đời 2004, em chạ biết tý giề về chiên môn cạ, máy của em có một bệnh chắc là khó chữa: TỰ ĐỘNG TẮT MÁY KHI HẾT XĂNG cụ ợ... =)) Hum nào gặp cụ làm vài quại (b) nhé. Nhà cháu ở khu Nhổn Cty ợ.
Máy em đấy khỏi lăn tăn lão nhé, Lão Gió ngày xưa chăm còn hơn chăm V1 em thề :D