[Topic Honda City] Chung tay đề nghị Otofun mở box Honda City trong box hãng xe Honda

VuQuangHieu

Xe tải
Em post đầy đủ V2 em để các cụ ngắm và chúc cho CLB city sớm được thành lập:). Bộ Modulo của hãng, em thích đuôi vịt, không thích đuôi gió cao.

Đây là em bọc da tay nắm cửa với sơn vân carbon (cái này em nhờ cụ Trunggia gọi thợ hộ)

Cái này là bộ Start/stop

Bọc da thật của Sing, hãng bọc khuyến mãi

Đèn Cos em thay bằng đôi bóng Xenon, không độ bi

Tiện đây, cụ nào có cái logo otofun cho em, em dán mít cho V2 với!
Cụ drwatson ở khu vực nào, em với cụ cafe giao lưu tí, e còn một cái logo đang vứt ở cốp em biếu cụ luôn

drwatson

Xe hơi
Cụ drwatson ở khu vực nào, em với cụ cafe giao lưu tí, e còn một cái logo đang vứt ở cốp em biếu cụ luôn
Mình ở Trương Định, 33t. Cụ Vuquanhieu ở khu nào, ae cafe luôn cho máu:-c

Sunnykientt

Xe tải
Nhìn trog ảnh chân dung v2 của Kụ drwatson phỏng đoán Kụ ở quanh khu vực Linh Đàm 8-}

riderman_2014

Xe tải
Em post đầy đủ V2 em để các cụ ngắm và chúc cho CLB city sớm được thành lập:). Bộ Modulo của hãng, em thích đuôi vịt, không thích đuôi gió cao.

Đây là em bọc da tay nắm cửa với sơn vân carbon (cái này em nhờ cụ Trunggia gọi thợ hộ)

Tiện đây, cụ nào có cái logo otofun cho em, em dán mít cho V2 với!
Ngon quá cụ ạ. Em kết quả bọc da tay nắm cửa và sơn vân cacbon của cụ, giá rổ thế nào ạ. Em cũng mới lấy hôm 21-1, hãng khuyến mại thì em lắp quả DVD giống cụ [@VuQuangHieu;99274] công nhận ngon lành cành đào, sáng nay em đi trải sàn với dán kính, gặp bác đi CRV mới mua mà cứ khen quả DVD của em mãi. Từ hôm mua xong em đi công tác suốt, chưa đi đăng ký được nên chưa lôi vợ 2 đi đâu cả. Đợi sang tuần em đăng ký xong sẽ ọp ẹp cùng các cụ và có tý ảnh sâu hàng ạ. À, có cái ảnh hôm em lấy xe chụp bằng điện thoại còi ạ.

drwatson

Xe hơi
Của cụ màu titan à, em cũng thích màu này nhưng không hợp mệnh, e thấy mầu này với mầu trắng đẹp hơn xanh dương. Cái DVD đấy vẫn chưa phải hàng Pioneer hay flyaudio nên âm thanh chưa ngon, mất nút trên volang nên em không chơi. E để nguyên đầu cd, lắp màn camera lùi trên gương giữa.:-". Bọc tay nắm thì em nhớ khoảng 6 lét cả sơn

riderman_2014

Xe tải
Vâng, titan cụ ạ. Âm thanh là do loa của xe chứ cụ, của em là fujitsu. không biết lúc lấy xe thợ có đấu mấy cái loa tép nhỏ ở cánh cửa xe cho cụ không, đấu đầy đủ vào nghe cũng ra trò đấy cụ ạ.

drwatson

Xe hơi
Vâng, titan cụ ạ. Âm thanh là do loa của xe chứ cụ, của em là fujitsu. không biết lúc lấy xe thợ có đấu mấy cái loa tép nhỏ ở cánh cửa xe cho cụ không, đấu đầy đủ vào nghe cũng ra trò đấy cụ ạ.
Cụ nhần thế nào ấy, loa treble bị cắt rồi, không có đâu. Muốn phải lắp thêm thôi cụ. Chất âm ở cái DVD trước cụ ạ, chứ Fujitsu theo e biết cũng thường thôi, Pioneer hay Flyaudio mới đỉnh, đều là hàng phải có mặt dưỡng, ko phải oem như hàng dvd tầu đâu, lắp xấu hơn

riderman_2014

Xe tải
Cụ nhần thế nào ấy, loa treble bị cắt rồi, không có đâu. Muốn phải lắp thêm thôi cụ. Chất âm ở cái DVD trước cụ ạ, chứ Fujitsu theo e biết cũng thường thôi, Pioneer hay Flyaudio mới đỉnh, đều là hàng phải có mặt dưỡng, ko phải oem như hàng dvd tầu đâu, lắp xấu hơn
Cái loa tép nó ở ngay trên cánh cửa, cụ thử kiểm tra lại xem. Hồi em chuẩn bị mua xe, sale của Honda Tây Hồ nói với em là khi mua thì bảo thợ đấu cái loa tép vào mà. Việc này có cụ [@Minhhan;336049] biết mà.

drwatson

Xe hơi
Cái loa tép nó ở ngay trên cánh cửa, cụ thử kiểm tra lại xem. Hồi em chuẩn bị mua xe, sale của Honda Tây Hồ nói với em là khi mua thì bảo thợ đấu cái loa tép vào mà. Việc này có cụ [@Minhhan;336049] biết mà.
Không có cụ ơi, em kiểm tra rồi. Sale cũng báo với e là bị hãng cắt rồi. Hơn nữa nếu có loa sao phải cắt dây làm gì, đấu luôn cho no xong, nghe ko hợp lý

drwatson

Xe hơi
Chả có thêm ai nhỉ. Chắc phải hôm khác ae chém gió rồi

Sunnykientt

Xe tải
Chẳng biết đến khi nào a e mới có cơ duyên gặp mặt! Hêhê

drwatson

Xe hơi
Từ nãy có mỗi hai người lượn ở box. Đìu hiu quá

VuQuangHieu

Xe tải
Mình ở Trương Định, 33t. Cụ Vuquanhieu ở khu nào, ae cafe luôn cho máu:-c
Em ở Linh đàm, Hôm nay em rảnh cả ngày, cụ rỗi thì chạy qua em giao lưu nhé, rủ cả cụ Sunnykientt cho máu nhỉ. Số cầm chân em 0943 6II 448