Chi hội Tổng kết OFFLINE KFC "2 Năm và 200" - 06/03/2011 tại Vĩnh Hưng Resort

thuytrieudo

Xe buýt
Kính thưa các cụ và đầy tớ của các cụ: Em có ý tưởng là nên làm 1 tiểu phẩm hài nói về chi hội KFC nhân dịp off tại Vĩnh Hưng resorst
Kịch bản thì em đề xuất là tất cả các cụ, có đoạn văn nào FUN về các thành viên KFC thì gửi mail cho Chủ tịch, bí thư, pct và các diễn viên
Diễn viên thì em đề xuất là: chính em và con mụ Hải cẩu
Cái này có tí giống kịch bản ở SN OF, nhưng nội dung thì rất đậm chất KFC
Cá nhân em cũng có rất nhiều đoạn văn FUN vãi với nhiều thành viên KFC
Nhất là mấy mụ hay làm em bực mình :)) (có hẳn sổ thù vặt nhé) hehe...
Đề nghị các cụ cho biểu quyết

thuytrieudo

Xe buýt
p.s: các hình ảnh liên quan đến chi hội, cũng nên làm slide show với back drop, thế cho hoành nhỉ (vụ này giao cho mợ Triump làm là chuẩn, ý em là cụ CHUM ấy ạ)

kiple

Xe tăng
Ý tưởng hay! Chơi luôn!

saphia1115

Xe buýt
Anh không đi thì xấu hổ chi hội Hải Phòng quá.. à mà anh ơi ... rủ thêm xem có cụ nào ở chi hội Hải Phòng tham dự được k nhé .
Chả có ai em à, KFC HP giờ còn mỗi anh với Cún, nó lại chuẩn bị đi Thái, chả biết có đi được không! Còn anh thì Gấu mẹ đang ốm, híc

thuytrieudo

Xe buýt
Alo anh Ken và a Kiple: em đã viết kịch bản để giới thiệu cho 10 thành viên tiêu biểu rồi, nhờ a Ken và cụ Kip viết thêm cho các thành viên tiêu biểu khác (xét tiêu chí: nhiệt tình, fun và gần gũi).
Em đã viết cho những bác sau: Cua bien, Ken, Kuugia, Kmaro, saddam, photon, Khi con, thanhlucky, hai banh, kiple.
Nhờ các bác viết cho: haicau, buberin, pink, bin nhim, nick babie, vuongnoi....

Copra

Xe buýt
Em đăng ký một suất ăn chơi nào. Lâu quá không được hân hạnh gặp các cụ, các mợ nhà mình.

kenu97

Xe container
Alo anh Ken và a Kiple: em đã viết kịch bản để giới thiệu cho 10 thành viên tiêu biểu rồi, nhờ a Ken và cụ Kip viết thêm cho các thành viên tiêu biểu khác (xét tiêu chí: nhiệt tình, fun và gần gũi).
Em đã viết cho những bác sau: Cua bien, Ken, Kuugia, Kmaro, saddam, photon, Khi con, thanhlucky, hai banh, kiple.
Nhờ các bác viết cho: haicau, buberin, pink, bin nhim, nick babie, vuongnoi....
Đẹt đẹt, hoan nghênh Thú Y.
gửi mail a nhá, đừng public nội dung mất hay. kenu97@gmail.com

Chum

Xe tải
p.s: các hình ảnh liên quan đến chi hội, cũng nên làm slide show với back drop, thế cho hoành nhỉ (vụ này giao cho mợ Triump làm là chuẩn, ý em là cụ CHUM ấy ạ)
Vâng, cám ơn cụ Thú Y đã chỉ điểm, em đang tiến hành làm backdrop rồi ạ.
@ Cụ chủ tịt: Cụ bố trí cho em mấy quả ảnh xế khủng KFC đi, ảnh tốt nhá, hem hiểu là xe 2 cụ Giun và KMN đã vào xưởng cụ Cua chưa? (2 xe đấy khủng ạ :-bd), có ảnh chất lượng tốt 2 xế khủng ấy thì tốt quá ạ.
@ cụ Khỉ: cụ vác IP4 làm em mấy nhát quả Lampo với ạ (Lampo cũng vào hàng khủng ạ:(|))

Chum

Xe tải
Có cần gấp ko để anh gọi ông KMN chụp xe ông ấy, xe anh thứ 5 mới ra xưởng, còn xe ông ấy thì mai vào :D
Cụ Giun gần cụ KMN phải hem? Chụp đi anh ơi! gấp gấp, trông chờ vào danh tiếng ảnh của cụ Giun Xoăn hết đấy ạ! đặc biệt cho em mấy góc máy 3/4 hay 4/5 nhìn từ phía trước xe với ạ, với lại góc hơi hất hất từ dưới đất lên í ạ <------ gợi ý tí ạ hehe. Mai anh chụp hay dư lào ạ, hay trưa mai bắt con xe cụ KMN chụp, em ra ngó với.

Chum

Xe tải
Với cả cụ Giun hem có cái ảnh lưu trữ lào về em xe của cụ ạh? Thứ 5 là mồng 3 mới ra ạ? Có khi bố trí chờ chăng? (chắc là phải có ảnh xe cụ, cho ló máu). Các cụ lãnh đạo cho ý kiến chỉ đạo cái ạ

kenu97

Xe container
Chú ý:
1, Nhờ cụ Giun xoăn chụp cả ảnh xe KMN nhé. Khỉ con tự sướng đi rồi gửi mail ảnh gốc cho Chum. Chum và cụ June vào topic ảnh show hàng độ của KFC tham khảo thêm nhé.
2, Thú y gửi email cho a nội dung KB trc nhé. kenu97@gmail.com
3, Anh Ku giả xem lại nội dung các gameshow và thác loạn nhá. A nghiên cứu cho e vụ "hái hoa dân chủ" nhé. Nội dung sẽ bóng bàn sau.
4, Ngài Bí thư nghĩ cho e vài câu đố liên quan đến kỹ thuật.
5, Những người có tên trên đề nghị phọt email lên đây
6, HoneyTVM lên kịch bản quay phim và chuẩn bị máy quay, thiết bị sẵn sàng nhé.
7, Các tay súng: Giun xoăn, Khỉ con, Thành lắc ku, sadam, Xun10, Vú ông nội....và những ai có thể bắn thì chuẩn bị súng ống, thẻ nhớ sẵn sàng. E phân công luôn Giun xoăn phụ trách phần phóng viên ảnh làm dữ liệu sau này cho nghiệp đoàn.
8, Thím Lê tối nay uốn riệu lấy cảm hứng cho e xin vài vần thơ cho hội nhé.
9, Các cụ/ mợ khác có ý kiến gì thì đề nghị bổ sung gấp, ai làm đc gì góp sức góp công thì lên tiếng nhé.
10,Trưa mai cụ nào rảnh ra hotpub bóng bàn.

Chỉnh sửa cuối:

Chum

Xe tải
Email của em: hoangbao.nguyen@vtc.vn
Ặc thế trưa mai tiện bóng bàn ở hotpub thì chụp xe luôn các cụ ới?

Chum

Xe tải
Cụ Khỉ đang k ở Hanoi ạh, em thấy báo có ảnh cụ gửi, tí có máy tính em mới xem đc, đt đếch hiện, nếu ko thì cụ cứ phang các góc máy chếch đằng trc xe cho em

smalldonkey

Xe tăng
Thế buổi trưa ra hotpub đi cụ Khỉ, thấy cụ chủ tịch hẹn hò ra đó đấy ạ, mà sáng nay đội Giun xoăn, chủ tịch, KMN đi chụp xe hay sao í.
Chủ tịch đang VĨNH YÊN rồi còn đâu ạ ... em gửi tạm cụ vào mail mấy cải ảnh em chụp bằng Iphone 4 ná ...
Cụ xem ok chưa ná...

doping

Xe tải
Hic tiếc quá đi mất, CN này cả nhà e về quê giỗ chạp rồi.
Chúc các cụ mợ Vui vẻ, An toàn và Thành công !!! Hẹn gặp sau vậy

x4hai

Xe hơi
Cụ chủ tịt cho cháu đăng kí 1 suất nhé.
Mà cháu vào thớt này thấy cụ nào cũng đang onilne.
Bây giờ mới có 4:30pm, đề nghị các cụ, các mợ tập trung làm việc nhớ :))

Chỉnh sửa cuối: