[Funland] Tổng hợp vụ ‘dì ghẻ’ bạo hành làm bé gái 8 tuổi tử vong cùng trách nhiệm của người bố

boy_spott

Xe điện
Hổ dữ không ăn thịt con. Cạn lời

EPL

Xe tăng
Mới tạm khởi tố sau nà sẽ thay đổi tội danh, vụ này con gì ghẻ ác thù phải tiêm còn thằng bố chung thân như vụ ở Hà Nội, chẳng khác gì nhau nên phải xử nghiêm mới công bằng

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Tội này vào trại mới dễ ăn no đòn, khéo còn bị kỳ thị hơn cả tội hiếp dâm ấy chứ.
Các anh đang ngồi trong đó, ngứa ngáy chân tay và sẽ quán triệt những đối tượng này nhanh thôi!

Dở người

Xe điện
Cụ làm xxx có dám xơi vụ này để bao che ko? Nếu cụ bảo dám thì cụ chơi OF mà còn ngây thơ lắm.
Ôi giời,
Viện, tòa, xxx nó thiếu gì cái để ăn. Toàn thứ ngon, trơn mồm mà không sợ, không ngại. Án kinh tế, án đánh nhau, án giao thông, buôn lậu, cờ bạc..., chén thoải mái.
Không nói đến vụ án đã bùng nổ, quan trên trông xuống người ta trông vào. Công an tòa án Viện vủng nọ kia thì nó cũng là người, có con có cháu chứ có phải đẻ ra cục đất đâu. Thằng nào dám mở mồm đớp mấy đồng bạc để xử sai vụ này?
Bảo không ăn chết đói ngay thì nó cũng liều. Chứ đây không ăn thì mai nó ăn, mốt nó ăn. Ăn vào dễ nghẹn họng thì các cụ bảo có đứa nào ăn không?

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Ôi giời,
Viện, tòa, xxx nó thiếu gì cái để ăn. Toàn thứ ngon, trơn mồm mà không sợ, không ngại. Án kinh tế, án đánh nhau, án giao thông, buôn lậu, cờ bạc..., chén thoải mái.
Không nói đến vụ án đã bùng nổ, quan trên trông xuống người ta trông vào. Công an tòa án Viện vủng nọ kia thì nó cũng là người, có con có cháu chứ có phải đẻ ra cục đất đâu. Thằng nào dám mở mồm đớp mấy đồng bạc để xử sai vụ này?
Bảo không ăn chết đói ngay thì nó cũng liều. Chứ đây không ăn thì mai nó ăn, mốt nó ăn. Ăn vào dễ nghẹn họng thì các cụ bảo có đứa nào ăn không?
Cụ chuẩn! Mà xơi món này dễ bị quả báo lắm!

Lacet_ti

Xe container
Cụ làm xxx có dám xơi vụ này để bao che ko? Nếu cụ bảo dám thì cụ chơi OF mà còn ngây thơ lắm.
Ai bảo cụ là bao che, em chỉ bảo sẽ bắt nhưng đang rung ợ.
Cụ chưa câu cá bao giờ rồi :)

traiHNcodon

Xe tăng
đánh gãy xương sườn,xong sương nó chọc vào phổi nên chết

Paracetamol87

Xe buýt
Quận Nam Từ LiêmCT1B - HD MON 29 Nguyễn Cơ Thạch,
Hic. em vừa có con gái. Nâng niu từ lúc mới sinh, bao nhiêu yêu thương cho con, lo lắng từng giấc ngủ cho con, hi sinh mọi thứ cho con mà không hiểu sao lại có những người như vậy. Em cũng như cụ gì ở trên, đọc tiêu đề mà không dám vào đọc chi tiết. Con người chẳng lẽ vô cảm đến vậy

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Hic. em vừa có con gái. Nâng niu từ lúc mới sinh, bao nhiêu yêu thương cho con, lo lắng từng giấc ngủ cho con, hi sinh mọi thứ cho con mà không hiểu sao lại có những người như vậy. Em cũng như cụ gì ở trên, đọc tiêu đề mà không dám vào đọc chi tiết. Con người chẳng lẽ vô cảm đến vậy
Vâng mợ! Bọn này là ác thú rồi, không phải là người

Xe nội lước

Xe container
Các cụ trên đây nếu có ai là CA , KSV ..liên quan tới vụ này thì xin cc một lần làm việc nghĩa. Hãy nghĩ cháu gái nhỏ bé này như con của mình mà hành sự. Cuộc đời còn dài , con cháu ai cũng có, cc cũng vậy..các cụ còn tóm đc nhiều kẻ ác mà giàu nên cc hãy vì nghĩa mà xuống tay. Nếu cc mà nhẹ tay với tội ác này có nghĩa cc tiếp tục giết cháu thêm 1 lần nữa..hãy tưởng tượng 1 cháu gái kinh hãi khiếp đảm trong tinh thần. đau đớn trong thân thể đến chết chúng mới ngừng tay.
Hãy tiêu diệt phần đời còn lại của chúng. Làm việc đó chính là cc đã khuyến thiện trừng tà , bảo tồn đạo đức cho xh..siêu thoát phần nào cho 1 sinh linh phải xuống tuyền đài trong cảnh hồn siêu phách lạc.

Chỉnh sửa cuối:

Iphone1

Xe tải
Hai con ác thú này, một đứa thù vợ hại con, một đứa thù vợ cũ của bồ mà giết hại đứa trẻ. Quá độc ác. Trời không dung, đất không tha.

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Các cụ trên đây nếu có ai là xxx liên quan tới vụ này thì xin cc một lần làm việc nghĩa. Hãy nghĩ cháu gái nhỏ bé này như con của mình mà hành sự. Cuộc đời còn dài , con cháu ai cũng có, cc cũng vậy..các cụ còn tóm đc nhiều kẻ ác mà giàu nên cc hãy vì nghĩa mà xuống tay. Nếu cc mà nhẹ tay với tội ác này có nghĩa cc tiếp tục giết cháu thêm 1 lần nữa..hãy tưởng tượng 1 cháu gái kinh hãi khiếp đảm trong tinh thần đau đớn trong thân thể đến chết chúng mới ngừng tay.
Hãy tiêu diệt phần đời còn lại của chúng. Làm việc đó chính là cc đã khuyến thiện trừng tà , bảo tồn đạo đức cho xh..siêu thoát phần nào cho 1 sinh linh phải xuống tuyền đài trong cảnh hồn siêu phách lạc.
Em muốn thằng bố và con vợ hờ sẽ bị buộc tội cố ý giết người nhưng sẽ bị kết án chung thân (không có ân xá)!
Để chúng nó sống tiếp phần đời cầm thú trong nhà tù càng lâu càng tốt!

Xe nội lước

Xe container
Em muốn thằng bố và con vợ hờ sẽ bị buộc tội cố ý giết người nhưng sẽ bị kết án chung thân (không có ân xá)!
Để chúng nó sống tiếp phần đời cầm thú trong nhà tù càng lâu càng tốt!
Nếu đc. Em tiến cử cụ làm đtr viên vụ này.

Tomvichanakem

Xe tải
Phó thủ tướng đã chỉ đạo thì chắc xong rồi

Dream 100

Xe trâu
Người OF

Hương Ecocare

Xe hơi
Các cụ chơi OF mà ngây thơ lắm.
Nếu các cụ là C.A, các cụ thấy
- Thèng bố rất nhiều xiền
- Có khả năng rung được
- Nó có rất nhiều cái mất
Liệu có nên bắt nó sớm ko ? ;)
Cụ nhầm nhé. Xxx họ không rung những vụ kiểu này đâu.

otothanglong

Xe điện
Hai con ác thú này, một đứa thù vợ hại con, một đứa thù vợ cũ của bồ mà giết hại đứa trẻ. Quá độc ác. Trời không dung, đất không tha.
hai con quỷ này phải tử hình thì em mới tin công lý là thât

Lavender168

Xe buýt
Thế kỷ 21 rồi mà mợ cổ hủ quá.
Cứ phải nằm trong chăn mới biết chăn có rận hay không, đừng nhìn vào bề nổi ở ngoài.
Dĩ nhiên việc bạo hành bé gái thì em không nói đến vì việc đó không cần phải nói nữa.
Như nào mà bảo mình cồ hủ nhỉ ?
Một đứa con gái nhảy bổ vào gia đình kg cần biết nó yên ấm hay sóng gió, như vậy là sai rồi, khiến vợ người ta tự tử. Rồi vợ ck ly tán, rồi sau ly hôn một tháng đã kéo vali đến ở chung ??? Hiện đại đến mức nào mà chấp nhận dc ? Gọi dì ghẻ cho sang mồm thôi chứ nào đã đc.
Thôi bảo em cổ hủ em chịu vậy ?
Còn chuyện nhà này giờ tè le lên báo cả rồi việc gì phải chăn rận gì mợ ?

tieunhilang

Xe điện
Như nào mà bảo mình cồ hủ nhỉ ?
Một đứa con gái nhảy bổ vào gia đình kg cần biết nó yên ấm hay sóng gió, như vậy là sai rồi, khiến vợ người ta tự tử. Rồi vợ ck ly tán, rồi sau ly hôn một tháng đã kéo vali đến ở chung ??? Hiện đại đến mức nào mà chấp nhận dc ?
Thôi bảo em cổ hủ em chịu vậy ?
Còn chuyện nhà này giờ tè le lên báo cả rồi việc gì phải chăn rận gì mợ ?
Lỗi tại gia đình êm ấm quá! Vợ chồng có địa vị, có thu nhập cao, con cái có nếp tẻ, vợ lại hiền thảo nữa, việc nhà không phải động chân tay. Cuộc sống hạnh phúc êm đềm dễ khiến cho người chồng rửng mỡ, phiêu lưu tình cảm, anh ta thừa biết vợ không đủ sức đánh ghen. Nhưng cặp bồ phải có bản lĩnh, phải cân bằng được tình cảm và xử lý được cô bồ nếu cô ta muốn phá gia đình.
Nhưng ông này thì kém, cặp kè rồi về bỏ vợ là sai lầm lớn rồi, các việc sau này chỉ là hệ quả thôi.