[Funland] Tổng hợp việc công ty Đ.G không thưởng trao 500 triệu cho tuyển nữ Việt Nam như đã hứa?

faceid15

Xe buýt
Google miễn phí nhưng cần biết google

Em Hạnh đứng thứ 6, CBCM (cán bộ chuyên môn duy nhất) về tài chen đi cùng đoàn (mọi vấn đề tài chén chi tiêu của đoàn em này sẽ phải screening trước, kí tá vào đó) chứ không phải cỡi ngọ xem hoa như anh Tú. Không phải đứa ất ơi vu vơ thậm chí không khéo còn là cánh tay cụt của ông Chung và Liên đờn. Hạng A hay không do đội nó bầu không công bằng do đội nó kêu nó kiện, thằng Đứt Sóng có quyền quặc gì xếp hạng A,B,C như nhân viên của ló.

fanmu1234

Xe container
thưa cụ ko ai hẹn 10/1 cả, 10/1 là ngày họ đòi chuyển khoản cho bà Hạnh nào đó nhưng ĐG từ chối nhé cụ
Không biết VFF có quy chế nhận, quản lý và phân chia tiền thưởng từ mạnh thường quân không nhỉ. Và ủy ban thể thao có biết gì về tiền này không ?

Hay cứ làm kiểu nông dân, chuyển vào TK cá nhân, rồi chia chác không khai thuế thu nhập.

Hay vui hơn nữa là cầu thủ vẫn bị khấu trừ thuế, nhưng tiền đóng thuế đi đâu thì không biết [-O<[-O<[-O<

zhangthang

Xe hơi
anh ĐG tính chơi lớn với VFF thật đấy ạ, nếu thế thì vui quá, em hóng=))

Tan Han

Xe hơi
Google miễn phí nhưng cần biết google

Em Hạnh đứng thứ 6, CBCM (cán bộ chuyên môn duy nhất) về tài chen đi cùng đoàn chứ không phải cỡi ngọ xem hoa như anh Tú. Không phải đứa ất ơi vu vơ thậm chí không khéo còn là cánh tay cụt của ông Chung và Liên đờn. Hạng A hay không do đội nó bầu không công bằng do đội nó kêu nó kiện, thằng Đứt Sóng có quyền quặc gì xếp hạng A,B,C như nhân viên của ló.
Vẫn không có quyền dùng tài khoản cá nhân mình nhận tiền thưởng của tổ chức.

muoibaconcho

Xe điện
Có cái tin nhắn tài khoản sao cụ ko đưa ra để khỏi phải cãi nhau. Đừng nói phiếu chi tiền nhé, phiếu chi ấy DG lập thì có giá trị mẹ gì, cũng như giờ DG nó làm cái phiếu chi tiền cho muoibaconcho rồi nó bảo là phải chuyển tiền cho ông muoibaconcho thì chết em à.

ms0910

Xe tăng
@Báo Sạch: "KỲ 3: TRẦN THỊ BÍCH HẠNH LÀ AI, TẠI SAO KHÔNG CÓ TÊN DANH SÁCH ĐỘI TUYỂN NỮ VIỆT NAM LẠI ĐƯỢC HLV MAI ĐỨC CHUNG VÀ VFF DUYỆT THƯỞNG LOẠI A- TRONG DANH SÁCH CHIA THƯỞNG? "

Gì thế này ???
:-/:-/:-/
Báo gì sao em ko đọc được?
Tiền thưởng của đội, ck cho cán bộ tài chính của đội thì có gì là sai?

faceid15

Xe buýt
Thế Đứt Sóng xin TK cầu thủ hay ông Chung làm giề, cầu thủ hay ông Chung khác gì em Hạnh. Bảo rồi mai ông Chung với VFF nó làm cái giấy ủy quyền lội hộ là Đứt Sóng lại lộn sóng luôn đấy. Tư duy VFF giờ nó cũng 3.5 rồi, cứ lo tuyển đá ngon, các cháu kiểu gì chả hồi 30% về. Sòng phẳng thế nên khi có thằng xù 500 chai mà các cháu nó không nói để VFF nó búng trym cho phát là le te mang tiền ra sân. Bảo kê nó phải thế !

Chân lú em Hạnh ất ơ ăn mơ của Đứt Sóng lộn cmn sòng rồi nhá. Người quen của cả tuyển từ tướng đến quân đới.

Nkkhanh2012

Xe tải
Em Hạnh gì đó mà cũng được xếp loại A thì đúng là có quá nhiều thành phần đu bám, ăn theo :(( .
Cả 23 tỷ 500tr bao nhiêu DN không vấn đề gì nhưng đến 500tr của anh ĐG lại có vấn đề là đủ hiểu rồi, văn vẻ nhiều làm gì.

zhangthang

Xe hơi
Báo gì sao em ko đọc được?
Tiền thưởng của đội, ck cho cán bộ tài chính của đội thì có gì là sai?
báo sạch cụ ạ, không phải bọn báo bẩn bưng bô VFF, và báo sạch thì chỉ có các anh ĐG ngày tắm hóa chất sạch sẽ mới tiếp cận đc thôi.

oldfashion

Xe tăng
Phê tê book thế này lộ hết cmn bài. Mai VFF với ông Chung làm cái công văn lội bộ là ủy quyền cho em Hạnh thì Đứt Sóng lại té ngửa.
Công văn ngày 15 tháng 1 à? Ủy quyền cho em Hạnh mà không phải là làm ăn lôm côm à? Tài khoản của VFF đâu?

zhangthang

Xe hơi
Công văn ngày 15 tháng 1 à? Ủy quyền cho em Hạnh mà không phải là làm ăn lôm côm à? Tài khoản của VFF đâu?
Công văn gồm giấy và dấu, giấy VFF đánh máy, dấu VFF cầm, nó muốn đóng ngày nào chả đc.
Muốn lật đc chiêu đấy thì phải xem đc cái bảng dữ liệu nhập công văn theo ngày, cái bảng đấy nếu anh Giang moi đc thì chết bọn VFF.

faceid15

Xe buýt
Tiền về em Hạnh càng dễ chia vì ít nhất là người ông Chung với các cầu thủ ăn ngủ cùng. Về VFF qua các phòng ban muốn lấy cũng còn oằn tà là vằn lắm. Nhất là VFF nó nói không cần thiệp chia thưởng (lói mồm thôi sau khi cắt phế đầy đủ thì can làm gì) vậy chỉ cần em Hạnh, ông Chung, đại diện đội là xong. Các anh lo trốn thuế, mía nó trốn có sao em Hạnh vỡ sọ còn cầu thủ càng được chia nhiều. Chuyển trực tiếp cầu thủ quên thuế thì cầu thủ vỡ mồm, xác suất xấu tính dễ mừ.

quoctrung1515

Xe hơi
mới vào đã không nói thật rồi, "lượm đc trên FB", sao không nói thẳng là cty ĐG em mới đăng fb bài này đi=))
Vâng e làm trông xe ở DG ạ. Nói chơi vậy thôi, thấy fb có thông tin thì chia sẻ để mọi người có cái nhìn đa chiều thôi.

oldfashion

Xe tăng
Công văn gồm giấy và dấu, giấy VFF đánh máy, dấu VFF cầm, nó muốn đóng ngày nào chả đc.
Muốn lật đc chiêu đấy thì phải xem đc cái bảng dữ liệu nhập công văn theo ngày, cái bảng đấy nếu anh Giang moi đc thì chết bọn VFF.
Cái công văn đấy chả có giá trị gì luôn để chứng minh về cách làm ăn của VFF.
Kể cả bạn Hạnh kia có nhận tiền hộ VFF từ 20 năm nay thì đó vẫn là làm ăn khuất tất, lươn lẹo.