[Thảo luận] Tổng hợp tin tức ATGT - phần 6

SANHSDIEU

Xe hơi
nhìn bọn xe buýt đi em chỉ muốn đấm vào mặt chúng nó

toàn bọn chó vô học (em bức xúc quá các mod đừng bem em nhá)

chuyên môn chèn học sinh đi xe đạp và tạt đầu mọi người :mad:
Nhà cháu mạn phép góp ý với cụ đôi lời: cụ không nên vơ đũa cả nắm như thế, môi trường nào cũng có người tốt và không tốt, cháu không bênh xe buýt, cháu chỉ bênh theo lẽ phải.

Trong trường hợp này cháu thấy xe máy đi sai.

Nhẻm

Xe tải
Website
Nghich.ORG
Chỗ này là chỗ quay đầu xe để rẽ vào Đặng Tiến Đông, xe bus đi đúng đấy, chỉ là ông 2B lanh chanh chen vào thôi
Bác ko đọc kỹ bài báo ạ , đây là trước cổng trường Công Đoàn làm sao mà lại rẽ vào DTD ạ ? cái này là xe Buýt chạy lòng vòng thôi ạ.
1.Nếu xe bus đi từ Tây sơn thì có thể rẽ ngay ở Ngã tư Thái Hà chùa bộ
2.Nếu xe bus đi từ Chùa bộc có thể đi thẳng Thái Hà hoặc rẽ trái - Phải đi tây sơn .

Theo em nghĩ ông xe bus này ko chờ đc đèn đỏ nên đi qua ngã tư lên đoạn quay đầu này để ko phải chờ đèn đỏ vì lúc này là tầm 1h trưa ( em có mặt ở đấy đúng lúc ông tài xế đưa nạn nhân đi viện hay đi đâu đó phóng ngược chiều đường Tây sơn qua mặt các chú xxx . Hiện trường được để lại đến tận gần 3h ( khoảng 2 tiếng ) mà không có ai giải quyết gì cả . Lỗi này em nghĩ là do cả 2 nhưng phần lớn thì vẫn là do Bác Bus cậy To đè đường thôi ạ !

chuột 74

Xe điện
Bác ko đọc kỹ bài báo ạ , đây là trước cổng trường Công Đoàn làm sao mà lại rẽ vào DTD ạ ? cái này là xe Buýt chạy lòng vòng thôi ạ.
1.Nếu xe bus đi từ Tây sơn thì có thể rẽ ngay ở Ngã tư Thái Hà chùa bộ
2.Nếu xe bus đi từ Chùa bộc có thể đi thẳng Thái Hà hoặc rẽ trái - Phải đi tây sơn .

Theo em nghĩ ông xe bus này ko chờ đc đèn đỏ nên đi qua ngã tư lên đoạn quay đầu này để ko phải chờ đèn đỏ vì lúc này là tầm 1h trưa ( em có mặt ở đấy đúng lúc ông tài xế đưa nạn nhân đi viện hay đi đâu đó phóng ngược chiều đường Tây sơn qua mặt các chú xxx . Hiện trường được để lại đến tận gần 3h ( khoảng 2 tiếng ) mà không có ai giải quyết gì cả . Lỗi này em nghĩ là do cả 2 nhưng phần lớn thì vẫn là do Bác Bus cậy To đè đường thôi ạ !
xe này lộ trình của nó chạy từ chùa bộc-thái hà bác à.có lẽ lúc đó đường đông nên xxx phân luồng

Anh_UK

Xe tăng
Vụ này lúc gần 2h chiều em có đi wua đấy, chỗ này ngay gần các chú xxx thường xuyên đứng, nói chung em mà nhìn mấy chú xe Bus thì là em té xa hoặc nhường là xe được ưu tiên luôn :77::77:

WHITE TIGER

Xe container
Nhìn ảnh trên cho thấy xe bus đang mở cua rẽ trái,tầm cua ít,thân xe ít cắt ngang đường chứng tỏ đang rẽ chậm,còn thằng 2B chắc chắn đang đi quá nhanh và không làm chủ được tốc độ lại còn đi vào làn ngoài cùng bên trái.Vượt trái khi xe rẽ trái.Thằng xe máy chết cũng không thể kêu oan được

mấy thằng tài xế xe buýt này bắn 1 thằng nó chưa sợ thì phải nhỉ.ko bù cho bọn xe buýt quê em chạy rất là hiền lành
Cụ nâng hạng lên rồi lái xe bus đi để anh em có dịp ném đá cụ.Nói người phải nghĩ đến ta,trước khi chê người hãy đặt mình vào trong vị trí của người ta

nhìn bọn xe buýt đi em chỉ muốn đấm vào mặt chúng nó

toàn bọn chó vô học (em bức xúc quá các mod đừng bem em nhá)

chuyên môn chèn học sinh đi xe đạp và tạt đầu mọi người :mad:

Xe bus có bao nhiêu xe,còn xe máy có bao nhiêu xe.Tính tỉ lệ vô học chắc chắn xe máy có nhiều thằng lái vô học hơn nhiều.Xe trước xi nhan rẽ phải nhưng vượt phải,xe trước đang xi nhan rẽ trái thì lại vượt trái.Ô tô quay đầu khi đang tiến thì cứ lượn qua đầu xe trong khi đít xe thì đi được.Xe đang lùi thì cứ lượn qua đít

AbeLNguyeN

Xe buýt
cái bọn này , đi ngoài đường bố láo bố toét lắm . cứ đang giữa đường thì tạt vèo 1 cái vào bến ko xi nhan gì hết . đỗ thì đỗ giữa đường luôn cũng được mà đứng sau nó đèn đỏ thì thôi rồi mỗi lúc đèn xanh . nói chung là phải tổ chức lại cái hệ thống xe bus tại vn nếu ko mất hình tượng lắm

hành_khất_đêm

Xe điện

KhuongDuy

Xe điện
Nhìn ảnh trên cho thấy xe bus đang mở cua rẽ trái,tầm cua ít,thân xe ít cắt ngang đường chứng tỏ đang rẽ chậm,còn thằng 2B chắc chắn đang đi quá nhanh và không làm chủ được tốc độ lại còn đi vào làn ngoài cùng bên trái.Vượt trái khi xe rẽ trái.Thằng xe máy chết cũng không thể kêu oan được

Cụ nâng hạng lên rồi lái xe bus đi để anh em có dịp ném đá cụ.Nói người phải nghĩ đến ta,trước khi chê người hãy đặt mình vào trong vị trí của người ta

Xe bus có bao nhiêu xe,còn xe máy có bao nhiêu xe.Tính tỉ lệ vô học chắc chắn xe máy có nhiều thằng lái vô học hơn nhiều.Xe trước xi nhan rẽ phải nhưng vượt phải,xe trước đang xi nhan rẽ trái thì lại vượt trái.Ô tô quay đầu khi đang tiến thì cứ lượn qua đầu xe trong khi đít xe thì đi được.Xe đang lùi thì cứ lượn qua đít
Vote cụ.(b). Bây giờ định kiến của mọi người về xe bus nhiều quá. Họ chỉ nhìn thấy xe bus chạy nhanh(Phần lớn do để kịp giờ xuất bến), khi vào điểm thì khách đứng tràn hết lòng đường nên buộc họ phải đừng xe giữa đường...Họ không nhìn thấy những người phải phục vụ trong giờ cao điểm không kịp ăn uống, nghỉ ngơi do tắc đường, khách đông...

30NN-9999

Xe buýt
:'( Tội nghiệp bé quá, thành kính phân ưu cùng gia quyến :77:

ModKing

Xe tải
Khổ thân cháu bé, mồ côi mẹ sớm quá:'( xin chia buồn cùng gia đình cháu!

trinitrotoluen6

Xe hơi
Chia buồn cùng gia đình cháu bé

lamseico

Xe buýt
Website
www.seico.vn
Tang trùng tang :77::77::77: sao sự đời lại ** le như vậy , nhìn cháu bé tội quá .

Evolution

Xe điện
Em vừa đọc bên rân chí xong, thương cháu bé quá, chứng kiến cái chết của mẹ. Chia buồn với gia đình người bị nạn

amunike

Xe tăng
Thương xót cháu bé quá, chia buồn với gia đình cháu

khoanam

Xe đạp
Bởi giao thông không phải trò đùa! Đau đớn hơn mất mát trong chiến tranh! Xin chia buồn!

Duonganh2004

Xe tăng
Xin chia buồn

haituonglong

Xe tăng
Website
www.vtc.vn
Em nghĩ chắc bác lái xe máy cũng đang quá đau xót mẹ, tâm trí hoảng loạn, lại tự đi xe máy nên có phần không chú ý quan sát. Dù thế nào cũng quá thương tâm và đau lòng

:77::77::77: