[Funland] Tổng hợp thông tin về Shark Nguyễn Ngọc Thủy, E-Group, Apax English....

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Đúng giọng con bé cũng chủ DN thuê nhà của em (lúc chuyển đi thiếu 10tr) Luôn nhắn tin "em trả đủ không thiếu 1 xu cùng lãi cho anh". Em mới nhắn lại "ai lấy lãi của mày và mày nhắn để làm bằng chứng à?". Con này nó nhây ngang thằng cha Shark này.
Có 10tr thì cụ cho nó luôn cho được cái tiếng. Em còn mất với ông thuê cũ gần trăm củ, trong khi mình thì rách như tổ đỉa còn nó thì nhìn cái biển xe của nó mình đã ngưỡng mộ. Bù lại nó giới thiệu cho thằng cu em thuê tiếp với giá thuê cao gấp đôi luôn ~o)

Su Đình

Xe tăng
Có 10tr thì cụ cho nó luôn cho được cái tiếng. Em còn mất với ông thuê cũ gần trăm củ, trong khi mình thì rách như tổ đỉa còn nó thì nhìn cái biển xe của nó mình đã ngưỡng mộ. Bù lại nó giới thiệu cho thằng cu em thuê tiếp với giá thuê cao gấp đôi luôn ~o)
Hay ông đấy tính trăm củ là phí môi giới 😁

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Hay ông đấy tính trăm củ là phí môi giới 😁
Không cụ ah, em nó KD thua lỗ nhiều. Mấy năm covid mình cũng hỗ trợ nó nhiều nhưng sau cũng không ăn thua, bản chất là em nó đá quá nhiều sân, không có khả năng quản lý nên không thể làm như thế mãi được. Thằng này nó quan hệ thì thôi rồi, được anh thứ bộ hình cho cái biển mê ly luôn, trùng luôn với số điện thoại của nó mới kinh ~o)

vdtours

Xe lăn
Website
www.youtube.com
Tiền ơi, tiền ở đừng về.

Tiền dạt USD trôi chốn xa xôi.
Anh ơi em vẫn đợi tiền về.....................

Mũi tên bạc

Xe container
Tiền không có thì cứ khất thôi; cái khất chả có ai phạt cả đâu!

butchikim

Xe ba gác
Nhây mà được như anh ấy thì nhiều người xung phong, kinh tài đang khó khăn quá 🤧😂

dpl

Xe lăn
"xin được gửi lời xin lỗi chân thành nhất, khẩn khoản, nghiêm túc nhận trách nhiệm với các quý phụ huynh và các em học sinh, do tiến độ hoàn trả học phí chưa thực hiện đúng theo biên bản ban lãnh đạo ký cùng với các phụ huynh miền Nam"
Cam kết xong không thực hiện được liền gửi thư xin lỗi, kd nó phải thế chứ, vòng tròn chạy quanh; cam kết - xin lỗi - cam kết - xin lỗi.....

Đủ 12 tháng sẽ trả :D

Demchinhhang.net

Xe container
Còn đầy người đáng cho hơn cụ ạ. Khi thuê em cũng rất thoải mái và lúc chuyển cũng có ép trả mới được đi đâu. Nhưng lúc nào cũng thể hiện doanh nghiệp, xe hơi, tài xế, làm gì cũng có NV đến tháp tùng... Cơ bản cũng có tí tiền nhưng chắc mới bễ nên cố duy trì phong độ. Cty ngay cùng phố nó thuê nên em chưa thèm ra hỏi thôi. Còn tiền đó ủng hộ người càn ủng hộ chứ em để cho nó cục nợ trên đầu.

Demchinhhang.net

Xe container
Không cụ ah, em nó KD thua lỗ nhiều. Mấy năm covid mình cũng hỗ trợ nó nhiều nhưng sau cũng không ăn thua, bản chất là em nó đá quá nhiều sân, không có khả năng quản lý nên không thể làm như thế mãi được. Thằng này nó quan hệ thì thôi rồi, được anh thứ bộ hình cho cái biển mê ly luôn, trùng luôn với số điện thoại của nó mới kinh ~o)
Thế là tái ông mất ngựa, đôi khi lại là ngon, nó vẫn có ân mới mình. Em thuê của em cty làm team building với các trường học, mỗi lần khất nó chụp ảnh màn hình tin nhắn cả "đối tác" gửi bao tiền 1 cháu....trình bày abc. Em thì không dồn ai vaod chân tường cả, nhưng nói về độ nhây con này nó có giáo trình.

kaku223223

Xe tăng
"xin được gửi lời xin lỗi chân thành nhất, khẩn khoản, nghiêm túc nhận trách nhiệm với các quý phụ huynh và các em học sinh, do tiến độ hoàn trả học phí chưa thực hiện đúng theo biên bản ban lãnh đạo ký cùng với các phụ huynh miền Nam"
Cam kết xong không thực hiện được liền gửi thư xin lỗi, kd nó phải thế chứ, vòng tròn chạy quanh; cam kết - xin lỗi - cam kết - xin lỗi.....

Người giàu nợ tiền dễ nhỉ

mình mà nợ ai 1 đồng, nó đào mả mình lên, loan cho cả làng biết

blackhole1

Xe tăng
bài cả mà thôi anh ý làm vậy để các cha mẹ chán hẳn chả thèm đòi nữa chứ thực sự là làm gì có gì mà trả và hắn làm vậy để tránh án lừa đảo .sang năm lại xin lỗi rồi đẻ ra trò khác để kéo dài .

QD092000

Xì hơi lốp
Nó ko chửi hay chuồn là cũng ok rồi.
Cc kd gặp thế đó mặt ko dày thì leo tầng 30 nào mà reo thôi.

duonglamkhoa

Xe tăng
Cái vụ con nợ vẫn hứa trả, bằng chứng rõ ràng đầy đủ nhưng đến hạn im thin thít thì cụ nào KD, bán hàng chắc chắn đã gặp. Nó vẫn nói sẽ trả, cam kết, uy tín, gọi vẫn nghe máy, nhắn tin vẫn giả nhời, không trốn, vẫn xe đẹp, gái đẹp, sang chảnh nhưng cứ méo trả mới cay.

LoveMy

Xe tải
Ko có cơ sở hình sự th này hay sao mà để nó diễn đi diễn lại thế nhỉ

pham minh

Xe container
"Không phải em ko trả mà em sẽ trả a, một đồng cũng ko thiếu"
Cơ quan cũ em có thằng cu cũng vay của mọi người rất nhiều tiền tổng số lên đến hàng chục tỷ. Nó trả lãi cao nên nhiều người cắm sổ đỏ hoặc vay tiền người nhà cho nó vay. Sau nó đánh bạc phải bán hết nhà xưởng,ô tô mà vẫn nợ như chúa chổm. Mọi người vào tận cơ quan đòi, sau nó phải nghỉ việc. Mọi người đòi nhiều nó bảo : em ko trốn , giờ em ko có tiền, bao giờ có em trả.