[Funland] Tổng hợp thông tin về FLC và Trịnh Văn Quyết

gnud_ht

Xe buýt
Thu thập thông tin bảo vệ quyền lợi nhà đầu tư thôi mà cụ

Xe nội lước

Xe container
Chả là vừa nãy nhà em nhận cuộc gọi mời tới công an quận để làm việc về số cổ cánh flc, em thì ứ còn flc do bán hôm cuối cùng trước khi ngừng giao dịch, chỉ có vài ngàn con ROS nên báo lại vậy, đồng chí công an bảo ừ thì ROS cũng cùng họ flc nên mời em bố trí qua quận để làm gì thì mai mới biết :D
Có cụ mợ nào như em ko, cơ bản em thấy con ROS hay FLC là ít lỗ nhất, từ bấy tới giờ em toàn âm 50-60% không à :D
Người ta mời thì cụ cứ lên. Có thể kịch bản là khi cụ bước vào .ae người ta đóng cửa lại tươi cười bỏ mũ và mời cụ uống trà..sau đó ae cả phường xúm quanh tình cảm hỏi cụ : nghe trinh sát báo anh đã bán đc ráo cổ FLC và ROS.. nay mời anh lên nhờ anh bán hộ ae chúng tôi ..😁

Chỉnh sửa cuối:

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Lần sụt giảm ác liệt này với nhóm cp bđs đủ đưa khối đại gia về mo.
Chưa thấy tin nhảy lầu hay cướp bank có lẽ là vẫn ủ bệnh thôi.
Chứng truòng khốc liệt.
Nhóm cp của Q lại ko phải kỉ lục giảm giá.

Xehoa2022

[Tịch thu bằng lái]
Người ta mời thì cụ cứ lên. Có thể kịch bản là khi cụ bước vào .ae người ta đóng cửa lại tươi cười bỏ mũ và mời cụ uống trà..sau đó ae cả phường xúm quanh tình cảm hỏi cụ : nghe trinh sát báo anh đã bán đc ráo cổ FLC và ROS.. nay mời anh lên nhờ anh bán hộ ae chúng tôi ..😁
Bán flc nhưng vẫn còn ros ko kịp tháo hàng cụ ợ =))
Cụ thoát hàng ngay hôm cuối cùng trước khi bị ngừng giao dịch, hay bên CA nghi cụ có thông tin nội gián, khéo cụ lại bị quy kết là giao dịch nội gián thì toi ( em fun thôi ) ;))
Cụ nói làm em cũng sợ phết ;))
Thu thập thông tin bảo vệ quyền lợi nhà đầu tư thôi mà cụ
Vâng ạ, thanks cụ.

binhnq2

Xe tăng
Thực ra lỗ hay lãi em thấy do mình cả chứ ko hẳn do ông Q còi, xác định oánh bạc mà lỗ lại được đòi tiền thì em thấy nó sao sao ấy :D
cụ coi là đánh bạc, nhưng đây là sàn bịp, thằng bạc bịp nó in giấy rồi nó lừa các cụ tham gia, nó có hàng và tiền, nó kéo lên để lừa các cụ vào, rồi nó up bô. Công an phải mời các quỹ ETF đã phải mua ROS ở giá 13x mới lượng hóa đúng được.

victory_1980

Xe điện
Trên cõi off này còn kêu chỉ sx mới phát, mà anh HPG càng sx càng lỗ, tới phải đóng 5/7 lò cao.
Ai đu theo HPG cũng chết sặc, ko biết đằng nào mà lần.

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Trên cõi off này còn kêu chỉ sx mới phát, mà anh HPG càng sx càng lỗ, tới phải đóng 5/7 lò cao.
Ai đu theo HPG cũng chết sặc, ko biết đằng nào mà lần.
Ai cũng bảo đầu tư giá trị, nhưng mua bán thì toàn hàng đầu cơ. Giờ thì tất cả đều giống nhau, thậm chí hàng đầu tư sản xuất HPG còn giảm 2/3 trong khi nhiều cổ phiếu chỉ giảm <50%.

victory_1980

Xe điện
Ai cũng bảo đầu tư giá trị, nhưng mua bán thì toàn hàng đầu cơ. Giờ thì tất cả đều giống nhau, thậm chí hàng đầu tư sản xuất HPG còn giảm 2/3 trong khi nhiều cổ phiếu chỉ giảm <50%.
Giai đoạn thị trường thăng hoa thì nhìn quạ cũng thấy tiềm năng, và đẹp như thiên nga. Đến lúc thị trường sập, thì chẳng còn biết tin vào mã nào. Dù là đầu tư theo giá trị hay lướt.
Lúc trc có cụ còn tuyên bố, HPG mà về 30 sẽ bán nhà để đặt cược (lúc đấy còn 45), ai mà học đc chữ ngờ.
Thị trường lúc này, lại nhớ những năm 2008, ông Sinh Hùng còn tuyên bố: thị trường đang là đáy rồi, ko ngờ nó còn giảm dài nữa, và khối cụ sạt nghiệp và cạch ko bao giờ lao vào CK nữa từ hồi đấy.
Bài học vẫn có, nhưng rút ra đc thì đã muộn, :(

xukthal.

Xe lăn
Lên nó hỏi như hỏi cung rồi bắt cam kết này nọ, em bảo tôi là người bị hại mà các anh làm như tội phạm...em cút về luôn ko ký cọt gì hết, xcmnd là mất đống Ros từ hôm th Q rũ khám roài :D

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Giai đoạn thị trường thăng hoa thì nhìn quạ cũng thấy tiềm năng, và đẹp như thiên nga. Đến lúc thị trường sập, thì chẳng còn biết tin vào mã nào. Dù là đầu tư theo giá trị hay lướt.
Lúc trc có cụ còn tuyên bố, HPG mà về 30 sẽ bán nhà để đặt cược (lúc đấy còn 45), ai mà học đc chữ ngờ.
Thị trường lúc này, lại nhớ những năm 2008, ông Sinh Hùng còn tuyên bố: thị trường đang là đáy rồi, ko ngờ nó còn giảm dài nữa, và khối cụ sạt nghiệp và cạch ko bao giờ lao vào CK nữa từ hồi đấy.
Bài học vẫn có, nhưng rút ra đc thì đã muộn, :(
Hồi mới đây cũng nhiều người bảo HPG về 17.5 là mua đầu tư lâu dài. Hôm nay đã chạm 13 rồi.
Thị trường biến động mạnh nhưng vai trò điều tiết bằng chính sách của cơ quan chức năng không thấy đâu.
Dân ta hay chê TQ nhưng chỉ là để che giấu sự kém cỏi, bởi học theo cũng không nổi.

Xehoa2022

[Tịch thu bằng lái]
Lên nó hỏi như hỏi cung rồi bắt cam kết này nọ, em bảo tôi là người bị hại mà các anh làm như tội phạm...em cút về luôn ko ký cọt gì hết, xcmnd là mất đống Ros từ hôm th Q rũ khám roài :D
Vậy là các anh công an phải ngoan mới được hợp tác, ko thì đống ROS em cũng coi như bỏ :))
Nếu cụ tới thời điểm này chỉ mua thì kín kẽ👍.
Chứ cũng bán loạn lên dồi thì khả năng cao chuyến này đi 50/50😔.
Hehe em máu me ăn nhanh nên chỉ khoái lode, oánh bạc với ubck quốc gia ko phải sở trường, em vào ROS đận hơn 2. xác định đợi Q còi làm người lương thiện mà cũng ko yên :D

Xehoa2022

[Tịch thu bằng lái]
Hồi mới đây cũng nhiều người bảo HPG về 17.5 là mua đầu tư lâu dài. Hôm nay đã chạm 13 rồi.
Thị trường biến động mạnh nhưng vai trò điều tiết bằng chính sách của cơ quan chức năng không thấy đâu.
Dân ta hay chê TQ nhưng chỉ là để che giấu sự kém cỏi, bởi học theo cũng không nổi.
Các chiên gia tài chính giờ im hết rồi, cho hơn chục cái đáy thì bố ông nào chịu nổi =))

HVC

Xe buýt
Thực ra lỗ hay lãi em thấy do mình cả chứ ko hẳn do ông Q còi, xác định oánh bạc mà lỗ lại được đòi tiền thì em thấy nó sao sao ấy :D
Lên để lấy số bị hại củng cố thêm hồ sơ để Q còi kịch khung thôi. Chứ có mà đền vào mắt

tuan281085

Xe cút kít
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net
Cổ phiếu mua trên sàn chứng khoán thì lừa gì cụ nhể?
Nó liên minh ma quỷ làm giá lùa gà thì ko là thao túng lừa đảo thì là gì ạ? Mà muốn củng cố hồ sơ xử thì càng nhiều bị hại càng tốt.

Xehoa2022

[Tịch thu bằng lái]
Nó liên minh ma quỷ làm giá lùa gà thì ko là thao túng lừa đảo thì là gì ạ? Mà muốn củng cố hồ sơ xử thì càng nhiều bị hại càng tốt.
Thế thì cơ quan điều tra ngon zồi, lượng cổ phiếu của flc và ros giao dịch nhiều khủng khiếp nên lượng người "bị hại" cũng đông ko kém. Số phận ông Còi khốn zồi :D

buidoimiennui

Xe điện
Mình ko sai có gì phải sợ. Tự tin lên các cụ.