[Funland] Tổng hợp thông tin về Covid 19 - Phần 6

Covid làm các cụ thiệt hại kinh tế bao nhiêu?

• 200 triệu

Lượt chọn: 24 11.7%
  • 500 triệu

Lượt chọn: 25 12.1%
  • 1 tỉ

Lượt chọn: 24 11.7%
  • 2 tỉ

Lượt chọn: 19 9.2%
  • Lớn hơn 3 tỉ

Lượt chọn: 45 21.8%
  • Tăng thêm

Lượt chọn: 69 33.5%

• Tổng bình chọn
    206

Phỗng new

Xe điện
Xử lý nghiêm khắc, đâu vào đấy rồi nhá.
Giải tán đê!
Có gì mà xúm đông xúm đỏ thế nài? Đang dịch dã.

NgaoDuThiênHạ

Xe tăng
Em thấy cái này nhiêu khê mà tốn kém. Cứ như a khựa cấp mỗi 1 người cái mã QR a nào vùng không có dịch thì xanh lá cây, vùng dịch thì vàng còn F1.. Thì cam. Quản ký tốt mà nhanh gọn.

bimbim71

Xe điện
Bên em nó cấm vì lí do chất lượng, em có hỏi thì đứa rã đông + chia liều nó nói làm gì đc 12 liều vì nó cũng làm thử :D
Em làm lâm sàng trực tiếp với Átra thì vẫn vậy.Còn các loại khác sau pha hồi chỉnh thì em chưa được tiếp cận.

Cap nhi tan

Xe buýt
Đã dốt còn bi bô.Loại này không cho lên phường hơi phí.5in1 đóng mỗi lọ một liều 0,5ml tiêm cho một trẻ,không bao giờ có lắt léo ở đây.
Cụ ạ, em tận mắt chứng kiến nó tiêm xilanh ko có vx cho con em rồi, hôm đó em nhìn mặt con yta tái dại, em lại động lòng, chị tiêm lại cho cháu.....

Roman

Xe điện
Thủ tướng chỉ kỷ luật được 1 em nhân viên tiêm thì chán. Thôi cháu ko có ý kiến vì cháu đóng góp quỹ vaccine ở mức tối thiểu theo quy định. :(

Susu77

Xe tăng
Nếu kết quả cuối cùng mà như này thì càng thêm mất lòng tin. Hy vọng TTg không chấp nhận điều này.
Bệnh viện này dính cả phốt vợ chồng thằng chơi golf, mà thằng GĐ không làm sao thì công cuộc vận động nhân dân đúng là trò hề.
Vụ thằng chơi golf cũng im. Cách chức nó là việc hành chính. Việc nó phạm luật không thấy thông tin gì cả. :(
Cụ còn nhiều lòng tin không? Nếu còn nhiều thì từ từ dùng dần phần còn lại.
Em chủ động vứt hết từ lâu rùi chứ ko để mất.

bimbim71

Xe điện
Cụ ạ, em tận mắt chứng kiến nó tiêm xilanh ko có vx cho con em rồi, hôm đó em nhìn mặt con yta tái dại, em lại động lòng, chị tiêm lại cho cháu.....
Con người không phải cái máy cụ ạ,đôi lúc cũng sai sót,nhất là các cháu Đd mới vào.Còn em tin đã mặc blue thì không ai tệ đến mức làm như vậy.

Jason88

Xe tăng
khổ, hành động ngớ ngẩn gây tai hại cho nhiều người

Trai_Nam

Xe tải
Em làm lâm sàng trực tiếp với Átra thì vẫn vậy.Còn các loại khác sau pha hồi chỉnh thì em chưa được tiếp cận.
Em tưởng cụ làm với mRNA rồi chứ, AZ thì nó cũng ghi là cấm như trên. Nhưng mà thôi, có chích là dân vui rồi :D

yevon1944

[Tịch thu bằng lái]
Dân xứ Vệ gốc gác gần như trăm % nông dân trong đó có e! bản chất cố hữu là tham lam, ăn bẩn, phóng uế bậy bạ nó có sẵn trong máu ! nên họ dù có đc học hành, được bao bọc, che đậy bằng các danh xưng, mỹ từ bóng bẩy cao quý như Lào thì hễ có tí điều kiện là phát tiết ra ngay! E mới đây vào trại cách ly tập trung covid có 1 thằng ngồi cùng xe chém thao thao bất tuyệt về chủ trương, chính sách, văn bản chỉ đạo thực hiện công tác phòng chống dịch, đánh giá, nhận xét Y tế phường làm sai cái lọ, chưa được cái chai, cứ như là chuyên gia pháp chế của cơ quan thanhtra! Vậy mà đến khi đến nơi nhận phòng thấy nó nhanh tay kẹp tiền vào giấy đưa cho cán bộ trại! Khi bị từ chối trước mặt mọi người nó mới ngượng ngùng nói “các anh đang mặc quần áo bộ đội à...!”. Vãi cái loại khôn lỏi nói 1 đằng làm 1 nẻo các Cụ ạ! Ai cũng khôn lỏi kiểu như chúng nó thì xh thành cái gì nhỉ!!!

bác nói sai rồi. xã hội này có điều gì chưa đúng thì mình phải biết là nó chưa đúng. còn trong trường hợp nào cũng vậy, ai cũng có quyền làm mọi thứ vì mình. và nếu trong một xã hội có rất nhiều thứ chưa đúng thì hành động đó có thể cũng không đúng. nhưng hai điều này chẳng có gì mâu thuẫn với nhau cả.

Xolabaque

Xe tăng
Đã dốt còn bi bô.Loại này không cho lên phường hơi phí.5in1 đóng mỗi lọ một liều 0,5ml tiêm cho một trẻ,không bao giờ có lắt léo ở đây.
Mời cụ trẻ xem lại thông tin nhé, tại điểm tiêm chủng phố Nguyễn Chí Thanh, rồi hãy vang tôi hoặc báo ai đó cho tôi lên phường nhé, năm kia nhé.

newmanhn

Xe điện
Website
www.lakeside-homestay.com
Thủ tướng chỉ kỷ luật được 1 em nhân viên tiêm thì chán. Thôi cháu ko có ý kiến vì cháu đóng góp quỹ vaccine ở mức tối thiểu theo quy định. :(
Thế là hơn đồng chí X, gần 2 nhiệm kỳ chẳng kỷ luật được ai.
Kỷ luật em hộ lý tiêm là chuẩn rồi vì danh sách tiêm vắc xin lãnh đạo chưa ký, mới chỉ đạo mồm thôi. Vụ chạy thận Hòa bình là ví dụ điển hình. Có lôi ra tòa thì kết quả vẫn vậy, cụ thủ cũng phải chịu thôi.

bimbim71

Xe điện
Mời cụ trẻ xem lại thông tin nhé, tại điểm tiêm chủng phố Nguyễn Chí Thanh, rồi hãy vang tôi hoặc báo ai đó cho tôi lên phường nhé, năm kia nhé.
Nói cho bạn hay là mình không còn trẻ và đã gần suýt 30 năm tuổi nghề.

Trai_Nam

Xe tải
Họ ko nhìn trước khi chủng hay sao. Vậy những ng ko để ý thì sao
=((

blackbox

Xe tăng
Cụ còn nhiều lòng tin không? Nếu còn nhiều thì từ từ dùng dần phần còn lại.
Em chủ động vứt hết từ lâu rùi chứ ko để mất.
Em còn mỗi 1 lần duy nhất này dùng nốt. Nếu mai mốt chuyện này mà kết thúc đến đây thì em méo góp bất cứ thứ gì gọi là vận động ủng hộ. Em cố lần này chẳng qua con covid nó ác với đồng bào mình quá!
Nhưng trong đồng bào còn có lũ ác hơn con covid. :(

clover88

Xe hơi
Ko hiểu ẻm hoa khôi có tiêm mũi 2 nữa ko nhỉ

byby123

Xe đạp
Các cụ chém kinh quá. Cái này do dùng một loại xi lanh tiêm đặc biệt lds nó tăng liều thực tế của vaccine lên 20%.
Không ai đóng thừa và cũng chẳng kỹ thuật nào giúp dư ra 2 liều cả.
Phải công nhận đến lúc này nhà nước đã giúp người dân sáng mắt, sáng lòng, nhất là mấy thằng ngu tin rằng tiền góp cho quỹ vaccine covid giúp được những y bác sĩ ở tuyến đầu và bộ đội canh biên giới.
Ban tuyên giáo cũng nên dẹp đi là vừa, vì giờ có nói gì thì chó nó tin
Cụ quên còn nhiều đứa khá ngu muội ah có thông não cũng thế thôi 😁

Được gửi từ iPhone 6s - Otofun