[Funland] Tổng hợp tất cả sự việc thành viên tổ thư ký, tài xế chủ tịch Hà Nội và Khởi tố, bắt tạm giam chủ tịch Hà Nội Nguyễn Đức Chung.

Trạng thái
Thớt đang đóng

flowerhn

Xe điện

trauxanh

Xe lăn
:))
Có đấy. Võ giả chết bắt quạ của lão làng từng thành công nhiều lần. Dự lần này cũng vậy :D trong thi đấu ra đòn nhiều mà ko hạ dc địch thì định tìm dc điểm yếu hạ lại là chuyện ko hiếm :D
Thế à, vui nhỉ?
Em chờ chứng ứng trong 10 ngày nữa xem sao. :D

A Cay

[Tịch thu bằng lái]
:))
Có đấy. Võ giả chết bắt quạ của lão làng từng thành công nhiều lần. Dự lần này cũng vậy :D trong thi đấu ra đòn nhiều mà ko hạ dc địch thì định tìm dc điểm yếu hạ lại là chuyện ko hiếm :D
CC không đủ tuổi để chơi bài này. Vào 108 là xác định rồi.

Dẫn Tinh Viên

Xe buýt
Mấy ngày nay chuyện đồn nhiều lắm :D

Tây nó đồn là vuỗn đến cty nhưng buồn :-? Và viết đi viết lại cái tờ Chấm công :D
Đến công ty hồi những năm 2002 chứ không phải 2020 đâu !

banmotnucuoi

Xe lăn
Đã có còi tàn cuộc đấu đâu????? Phút 90+ ghi bàn thắng vàng thì sao???? Cứ phải sau khi ngã ngũ phe nào thắng thua đã :D
Ko có cuộc đấu nào ở đây cả, a ý bị đình chỉ vì 3 vụ án. Và các vụ án này có liên quan tới người nhà anh. Gây mất lòng tin của nhân dân, kể cả a ko dính dáng, ko vụ lợi thì cái tội mất lòng tin là đáng sợ nhất đối với chế độ, Sắp tới sẽ có hàng loạt vụ ntn nữa để kìm bớt tính ngông của gia đình các anh ý

TUCSON9389

Xe điện
Sao cái nick D nâu cứ một câu chủ tịch, hai câu chủ tịch nhỉ, sao ông không nói rõ ra là chủ tịch UBND thành phố Hà Nội, cứ như cc là Chủ tịch nước ấy nhỉ, thôi ông D nâu ạ, ông bưng bi cho cc vừa thôi, thúi lắm...
tranh luận trên mạng chấp nhận là gặp những đối tượng vớ vẩn về trình độ, bỏ qua đi cụ. bưng bô thối éo chịu được

trauxanh

Xe lăn
Ko có cuộc đấu nào ở đây cả, a ý bị đình chỉ vì 3 vụ án. Và các vụ án này có liên quan tới người nhà anh. Gây mất lòng tin của nhân dân, kể cả a ko dính dáng, ko vụ lợi thì cái tội mất lòng tin là đáng sợ nhất đối với chế độ, Sắp tới sẽ có hàng loạt vụ ntn nữa để kìm bớt tính ngông của gia đình các anh ý
Cụ ấy mơ ngủ thôi mà. :D

k3nvjn

Xe tải
Hình như đúng là CT vẫn đến UB, không gọi là đi làm thôi

E cũng thấy như cụ. Thực lòng nhìn rõ thấy HN xanh, sạch, đẹp, an toàn hơn hẳn dưới thời cai trị của anh ấy.

Mấy chục năm ở HN, e cũng chưa thấy ông ct cũ nào làm được bằng anh Chung.
Đọc còm cụ thấy trẻ ra đến chục tuổi.
Cứ vừa đọc vừa cười thôi. =))
Không dừng được ý =)) =)) =))

Cụ để yên đấy để em còn theo dõi thớt này!
Nhờ có cụ D ... mà em mới biết thêm nhiều ngón, đòn để ăn bẩn của “chủ tịch”.
Một ví dụ sinh động cho câu khen cho chết. :))
Cụ huỵch toẹt ra thế này thì ai lại dám còm nữa chứ :-bd

D nâu

Xe điện
=))
Ý 1: Sáng mai cụ tự quây lấy một góc, ai hỏi cụ nói tao tự thử nghiệm làm sạch sông cem ntn biết ngay. Người Nhật người ta kg thần kinh để kg ai cho phép lại quây được cả mấy tháng rồi lặn ngụp ở đấy đâu.
ý 2: Nếu cần phải chi hợp lý và hợp ví thì cả triệu hay nhiều triệu thì có cả ban ngành chứ kg phải một ý kiến được hay không. Còn việc Redoxy3C đã tiêu 5 triệu Trump thì đang trong điều tra. Kết luận, nhưng thực tế thế nào về đơn vị cung cấp và ai quyết việc đó thì như đèn led trên Range Rover rồi.
Toàn chuyện cũ em biết rồi.
Em thích có thông tin gì mới hơn cơ!
Vấn đề là tên dự án có thể giá trị hàng trăm triệu , hoặc tỉ USD. : Tên là dự án " Làm sạch Sông Tô Lịch" như thời mới hình thành " của nhà thầu Nhật thì người như em cũng thích lắm. Người Hà Nội ai chả thích Nhưng nội dung bên trong để thực hiện cho Hà Nội nó chỉ đáng 5 triệu USD ?
Chỉ có người có đủ bản lĩnh , và nắm bắt về khoa học kỹ thuật mới phản biện được điều đó?
Nếu chủ tịch Chung không là người hiểu việc, không là người làm việc thực sự thì còn mắc tội với nhân dân Hà Nội. Ông không làm ẩu. Không để thất thoát tiền của đất nước, tiền thuế nhân dân.
Đó là điều em tôn trọng và em hình dung ra chân dung một con người lãnh đạo.
Các cụ cố tình không hiểu nhưng chúng em thì hiểu những điều chủ tịch Chung làm đấy?

Chỉnh sửa cuối:

Kµ.Çòi

Xe buýt
Em cũng nghĩ thế. Cứ làm đúng trách nhiệm, nhận quà đầy đủ thì đã quá đủ và được dân quý trọng, sẽ vẫn là anh hùng trong mắt dân. Nhưng ko, anh phải ăn to ăn dày ăn mãnh liệt mới được. Chết là chỗ đó. Chết là xứng đáng
Thế cụ đã biết thế nào là Đủ chưa ạ?
Ai cũng có tham vọng cả mà Cụ.

DMAM

[Tịch thu bằng lái]
=))

Toàn chuyện cũ em biết rồi.
Em thích có thông tin gì mới hơn cơ!
Vấn đề là tên dự án có thể giá trị hàng trăm triệu , hoặc tỉ USD. : Tên là dự án " Làm sạch Sông Tô Lịch" như thời mới hình thành " của nhà thầu Nhật thì người như em cũng thích lắm. Người Hà Nội ai chả thích Nhưng nội dung bên trong để thực hiện cho Hà Nội nó chỉ đáng 5 triệu USD ?
Chỉ có người có đủ bản lĩnh , và nắm bắt về khoa học kỹ thuật mới phản biện được điều đó?
Nếu chủ tịch Chung không là người hiểu việc, không là người làm việc thực sự thì còn mắc tội với nhân dân Hà Nội. Ông không làm ẩu. Không để thất thoát tiền của đất nước, tiền thuế nhân dân.
Đó là điều em tôn trọng và em hình dung ra chân dung một con người lãnh đạo.
Các cụ cố tình không hiểu nhưng chúng em thì hiểu những điều chủ tịch Chung làm đấy?
Thôi thì coi như Chủ tịch Chung có 90 ngày để viết sách như Bọ chửng Tuấn vậy. Sau này cụ nhớ mua 100 cuốn ủng hộ Chủ tịch nhé.

tamphuong

Đi bộ
Mấy ngày nay chuyện đồn nhiều lắm :D

Tây nó đồn là vuỗn đến cty nhưng buồn :-? Và viết đi viết lại cái tờ Chấm công :D
Tạm đình rồi sao vẫn đi làm được, có bác tạm thay quyền ký dùm ct rồi, có đi chắc ghé vào uống trà rồi đi về thôi.

QMintech

Xe tăng
Tạm đình rồi sao vẫn đi làm được, có bác tạm thay quyền ký dùm ct rồi, có đi chắc ghé vào uống trà rồi đi về thôi.
Công ty em là cắt phone/ xóa mail ...Ngay ấy :)

Kµ.Çòi

Xe buýt
Cụ k nhìn thấy 2 chữ TIN ĐỒN à? Có ai nhìn thấy đâu, toàn nghe đồn từ tai nọ sang tai kia mà.

Trạng thái
Thớt đang đóng