[Funland] Tổng hợp tất cả sự việc thành viên tổ thư ký, tài xế chủ tịch Hà Nội và Khởi tố, bắt tạm giam chủ tịch Hà Nội Nguyễn Đức Chung.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Nuhoangracroi

Xe tải
Em ủn tiếp, mai hết quốc tang rồi, không biết lò có đỏ lửa không các cụ nhể...
Có một chi tiết liên quan đến tâm linh, rất ít người biết, chỉ có các cụ già ở khu này từ xưa mới biết, đoạn phố Thái Hà trước siêu thị nhà anh cc trước đây là một cái hồ rất to, các cụ già kể lại là xa xưa có một cái miếu cổ bị chìm sâu xuống hồ, ngay đoạn vỉ hè trước cửa siêu thị, hầu như năm nào cũng có người chết đuối ngay chỗ đó, khi lấp hồ để làm đường Thái Hà thì hầu như quên lãng chuyện đó, nhưng các cụ già vẫn bảo là chỗ đất đó rất dữ, ai mà làm nhà ở đó thì gia đạo khó mà yên ổn, đến giờ ngẫm lại không sai tẹo nào, có thể nhà anh cc trùng hợp nhưng tâm linh khó nói lắm.
Nói về tâm linh thì khó lắm ah, ng tin thì cho là có, ng bác thì chửi xàm. Như chỗ ngã tư khu nhà em có cái nhà 5 tầng to đùng giữa ngã tư mặt tiền rất đẹp lại dính con đường chạy thẳng vào nhà đang rao bán mà k ai mua vì tiểu sử 5 đời chủ buôn bán vỡ nợ phải trốn biệt tăm biệt tích rồi.

thiepxuan

Xe tải
Nghe bà nước thì thấy đ/c Cc đi khám ở b/v198... Nếu là bệnh cũ K (tt) thì phải tới bv Sant Paul chứ nhỉ??? :-?
khi đã vào tầm ngắm thì đi ị cũng phải xin phép . Nếu bà hàng nước ko nhìn nhầm thì Chung chủ tịt vắn số roài!

Nuhoangracroi

Xe tải
Giờ tham khảo muộn rồi cụ. :))

Thời còn làm sếp sở cẩm, quà gặp mặt 2.000 - 5.000 tùy mặt, khi lên tổng đốc trượt giá 10 lần, từ 20.000 đến 50.000.
Tiền vnđ hay $$$ vậy cụ. E dự vnđ chứ $ thì chắc các cụ bỏ phong bì đi gặp mặt mấy cô Huê hậu vui hơn

quanfgv35

Xe tăng
Website
tamthoikhongco.com
Hôm nay đi qua hàng phong thấy lá xanh tốt lắm, mùa đông năm nay "chẳng may" hàng cây chuyển lá đỏ, đẹp thì ối cụ chết với mr.Chung nhé.
Anh ấy mà dừng năm ngoái thì còn gì xứng với danh hiệu anh hùng lực lượng nữa, sống là phải chiến đến hơi thở cuối cùng chứ.
Em thề chứ em cũng hay dớp ở đoạn thái hà này, lần đầu cách đây hơn chục năm đạp nhầm chân ga, cách cái đít taxi 10cm mới dừng lại đc, hồn vía rượu bia trong người bay sạch. Lần 2 thì quệt ngay 1 chị già, ơn giờ chị ấy chỉ bị nhẹ nhàng. Nên lần nào đi qua đoạn này (từ Hoàng cầu hướng lên rạp chiếu phim) em đều phải sốc tinh thần chú ý, tỉnh táo cao độ.
Không có dớp đâu cụ :D :D :D Về cơ bản là vẫn may cụ nhể

duc6887

Xe hơi
nhiều cụ còm mà không hiểu gì, đang bàn chuyện phong thủy thôi, chứ mình có phải là anh ý đâu mà lấy phong thủy ra bao biện. Người trong cuộc mới cần lấy phong thủy ra bao biện, chứ mình là người ngoài.
Phong thủy khu này rất vượng, nên Cc và nhiều bác khác ở khu này.

D nâu

Xe điện
Các cụ nhà ta bảo đức năng thắng số, nên các cụ đừng lấy phong thủy ra để bao biện!
À mà các cụ nhà ta cũng bảo vợ là phong thủy tốt nhất trong nhà chứ không phải nhà cửa, đất đai đâu ạ.
Em cũng đang nghĩ như cụ không nên đổ tại Phong Thuỷ.
Chết là chính bản thân mình già lão hoá hoặc. trẻ bị đột tử, hoặc do bị vỉrút lạ. Vào tù tội thì cũng có thể do chính bản thân mình tham nhũng, làm sai. Cũng có thể do bị án oan. bị hại lắm chứ. v..v..

Chỉnh sửa cuối:

Tứ Vô Lượng

[Tịch thu bằng lái]
chết hay không chưa biết hoặc người ta chết mình cũng chẳng quá quan tâm, quan tâm là mình sống hay chết.
Một loạt các dân thường chết theo anh . năm 2018, các anh thành lập Ban chỉ đạo 2020 Hoài đức lên quận.các con giời đua nhau vào mua Hoài đứt Dù năm 2019, Hoài đứt vẫn thiếu be bét các chỉ tiêu, đầu 2020, Hoài đứt mới đạt 22/27 chỉ tiêu, thiếu nhiều tiêu chí quan trọng như: (i) hệ thống đường giao thông trong huyện còn kém, giao thông liên xã vẫn chưa có gì, (ii) hệ thống nước thải từ các làng nghề Hoài đứt rất kém; Trong khi Gia lâm, thanh trì thì đạt được nhiều chỉ tiêu hơn Hoài đứt, nhưng các anh vẫn hô hào 2020 Hoài đứt lên quận thế là các con giờ lao vào mua và mắc kẹt ôm hàng, Nhiều chú vay ngân hàng, dùng đòn bẩy là dính nặng.
E thấy vụ sốt Hoài Đức là hài hước nhất. E cũng như cụ, quan tâm chánh chị chỉ để biết khả năng ảnh hưởng dân đen thế nào

Lucky

Xe tăng
Giờ tham khảo muộn rồi cụ. :))

Thời còn làm sếp sở cẩm, quà gặp mặt 2.000 - 5.000 tùy mặt, khi lên tổng đốc trượt giá 10 lần, từ 20.000 đến 50.000.
Giá cao ngoài sức tưởng tượng của mình, kinh khủng thật, ngang với gặp TT rồi

TaiNon1974

Xe buýt
Em cũng đang nghĩ như cụ không nên đổ tại Phong Thuỷ.
Chết là chính bản thân mình già lão hoá hoặc. trẻ bị đột tử, hoặc do bị vỉrút lạ. Vào tù tội thì cũng có thể do chính bản thân mình tham nhũng, làm sai. Cũng có thể do bị án oan. bị hai. v..v..
Tâm không ngay, phong thủy vô ích.

LeTai1979

Xe cút kít
Em ủn tiếp, mai hết quốc tang rồi, không biết lò có đỏ lửa không các cụ nhể...
Có một chi tiết liên quan đến tâm linh, rất ít người biết, chỉ có các cụ già ở khu này từ xưa mới biết, đoạn phố Thái Hà trước siêu thị nhà anh cc trước đây là một cái hồ rất to, các cụ già kể lại là xa xưa có một cái miếu cổ bị chìm sâu xuống hồ, ngay đoạn vỉ hè trước cửa siêu thị, hầu như năm nào cũng có người chết đuối ngay chỗ đó, khi lấp hồ để làm đường Thái Hà thì hầu như quên lãng chuyện đó, nhưng các cụ già vẫn bảo là chỗ đất đó rất dữ, ai mà làm nhà ở đó thì gia đạo khó mà yên ổn, đến giờ ngẫm lại không sai tẹo nào, có thể nhà anh cc trùng hợp nhưng tâm linh khó nói lắm.
Nhảm nhí, thế kỷ nào rồi mà Cụ còn tin mấy chuyện này?
Chưa nói cho thử bán rẻ xem có bay trong nốt nhạc ko? :))

Em thề chứ em cũng hay dớp ở đoạn thái hà này, lần đầu cách đây hơn chục năm đạp nhầm chân ga, cách cái đít taxi 10cm mới dừng lại đc, hồn vía rượu bia trong người bay sạch. Lần 2 thì quệt ngay 1 chị già, ơn giờ chị ấy chỉ bị nhẹ nhàng. Nên lần nào đi qua đoạn này (từ Hoàng cầu hướng lên rạp chiếu phim) em đều phải sốc tinh thần chú ý, tỉnh táo cao độ.
cách đây chục năm cụ còn đi con wave tàu ghẻ, vặn nhầm tay ga chứ lấy đâu ra chân ga mà đạp nhầm, cứ khoe khéo.

Alexanderrr

[Tịch thu bằng lái]
Bảo bác CDAnh về chắc cần có yếu tố HN, vì bí thở là người nghệ rồi.
chứ không cần HN, thìi có thể đưa người khác về, làm tốt và để dân HN tâm phục khẩu phục là TW xử đúng người đúng tội, người làm sau tốt hơn người làm trước để dân phục dân tin.
Nếu nói về địa lý, lịch sử thì cho tới 2008 Ba Vì chưa bao giờ thuộc Hà Nội (cả nội lẫn ngoại thành) cả!

Hoadaols

Xe tải
Đám quan lại, doanh nhân thành đạt mỗi năm bỏ ra không biết bao nhiêu tiền cho đám thầy bà. Thế mà khi mạt vận lại đổ cho phong thủy, tâm linh. Thế là sao?

lancaster

[Tịch thu bằng lái]
Quả ảnh hài nhỉ! Bà hàng nc nói chuẩn rồi dạo này báo chí bắt đầu đưa tin về ông này nhiều, trước thì cả năm chả hiểu cái bộ của ông ý làm được gì
bộ đấy quản lý nhà nc gói gọn chia 2 % vốn sự nghiệp KHCN trong ngân sách, thứ 2 là sở hữu trí tuệ và tiêu chuẩn chất lượng.
Còn lại ko phát triển được cái gì liên quan đến khcn hết rất tốn cơm

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Tất cả cũng vì mấy bà vợ 😒😒😒

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
bộ đấy quản lý nhà nc gói gọn chia 2 % vốn sự nghiệp KHCN trong ngân sách, thứ 2 là sở hữu trí tuệ và tiêu chuẩn chất lượng.
Còn lại ko phát triển được cái gì liên quan đến khcn hết rất tốn cơm
Chán nhất là cái bộ này voi cái bộ ldtb chẳng làm dc viec j! Sao ko cho sap nhap lai và cho nghỉ bớt viec đi!

nguyenhuy2210

Xe điện
Các cụ cứ chửi cho sướng miệng chứ lãnh đạo ông nào chả có vết. Không cần đến công an, cho các cụ tra hỏi kiểu gì cũng ra. Toàn ông lương chục triệu thì để có biệt thự vài chục tỷ thì bảo đảm có khuất tất, khéo 99% là có. Biệt thự Vinhomes các cụ cũng biết là có những ai đang ở bên đấy rồi. Làm nghiêm túc có vài đời cũng không mua nổi. Nên đều là Đen thôi đỏ quên đi. Nhưng khách quan mà nói thì trong các lãnh đạo Hà Nội từ thời Nghiên đến giờ chỉ có anh này vẫn là có dấu ấn rõ ràng nhất thôi.
Em cũng đồng ý kiến với cụ. Thớt cũng gần 2 tầng nên đóng lại dc rồi. Việc còn lại để cơ quan điều tra họ xử lý

pandahn

Xe điện
Em cũng đồng ý kiến với cụ. Thớt cũng gần 2 tầng nên đóng lại dc rồi. Việc còn lại để cơ quan điều tra họ xử lý
Cụ không care thì không vào nữa là được mà:D. Ai bắt cụ vào. Còn không thì trừ khi cụ là chã.

Trạng thái
Thớt đang đóng