[Funland] Tổng hợp tất cả sự việc thành viên tổ thư ký, tài xế chủ tịch Hà Nội và Khởi tố, bắt tạm giam chủ tịch Hà Nội Nguyễn Đức Chung.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Linh Xa

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ cho em hỏi, lái xe của chủ tịch thì liên quan gì đến chủ tịch mà báo chí cứ réo cả tên cúng cơm của anh chủ tịch ra mà réo cứ như a là đồng phạm ko bằng
Xưa, toang cái PMU 18 tới cả Bộ Lộ cũng bắt đầu từ việc người C14 đi bớ 1 anh xà ích trong sở CA Hà nội :P

ncs67

Xe tăng
Điều tra theo Luật nó cũng có thời hạn, hết hạn là phải giao hồ sơ. Còn anh mini, danh sách là ngồi chiếu trên; bộ ít người mà chưa oánh đòn thì trương tuần ko thê tuỳ tiện gọi đi được. Anh ấy ko oánh mất tiền, lại được nhiều cụ thượng thương- trương tuần bẩm báo ko cẩn thận hoặc thiếu chứng cứ là các cụ cứ ko gật đấy làm gì đx nhau. Tầm này e nghĩ là nhiều chú cũng hơi ghê răng rồi!
Nếu chứng cứ hay lời khai có lq vẫn gọi như thường.Trước có a Tuấn thượng thư vẫn bị lv khi đang đương

Linh Xa

[Tịch thu bằng lái]
Nếu chứng cứ hay lời khai có lq vẫn gọi như thường.Trước có a Tuấn thượng thư vẫn bị lv khi đang đương
Có phải cụ nói tới anh Tuấn “chột” ở Bộ A lô ???
:D

Ural 75

Xe tăng
Đóng thớt đi. Em phát ngán cái trò nghe tin đồn này nọ rồi. Mệt óc lắm. Cứ đợi thông tin công khai hãy nói tiếp.
Thông tin chính thức thì vụ án sẽ kết thúc trong quý 3, nghĩa là còn chưa đến 60 ngày nữa cụ nhé.

JBond

Xe hơi

long.spc

Xe container
Lái xe về lý thuyết chỉ là tay lao động chân tay lương tháng mấy củ
Đa số lái xe thì là lái xe, chủ cho bnhieu thì hưởng. Hết!
Đọc từ đầu đến cuối nhiều thông tin tranh luận phang bổ nhau nhưng em xin phép dc kể câu chuyện của em. Là hơn một năm làm việc ở một cty đầu tư bđs xin dự án. Tiếp xúc với các sếp thì em chả tuổi khỉ gì kể cả phó giám đốc cũng chỉ được gặp đến giám đốc sở hoặc chủ tịch huyện là hết nấc.
Còn gặp đến pct, ct tỉn thì phải là gđ cty. Mà đầu tiên phải từ trên giới thiệu xuống, gặp ct xong thì tiếp cận lx, thư ký.
Ở trường hợp của em thì vai trò lx thư ký với vị kia như nhau, duy chỉ có thư ký có địa vị và có chuyên môn họp hành abc kia. Còn anh lx thì dép xốp quần thụng áo tối màu nhưng có bằng đh, đi làm thì iphone 6 nhưng tối về ngồi với ae thỉ vertu, sđt ngoài giờ làm ngũ quý 2. Xì gà sl-VI. Tài sản tầm khoảng 60 - 70 củ to.
Cách kiếm tiền của họ nó đơn giản thôi. Phím và môi giới.
Còn để làm dc lx cho các lđ chả đơn giản: nào là giữ mồm, nào là bản lĩnh chánh trẹ kiểu nhưng càng uống càng tỉnh càng đánh càng câm. Hợp tuổi, hợp số, hợp phong thuỷ. Abc.....
Tầm tỉnh đến thành phố thì lx cũng kinh đấy.
Như trên có cụ nói ct huyện đến nhà Tết lx k nghĩ đến trường hợp lx là anh trai ct à ;)) chắc có nhưng ít

Chỉnh sửa cuối:

Linh Xa

[Tịch thu bằng lái]
mấy người đó là lực lượng ai cũng biết hưởng lương để type. Chứ dân thường cám ơn anh Chung chủ tịch ko hết chứ ở đó chửi/
Cảm ơn cũng phải có lý do chứ :D

Kim J. Ủn

Xe tăng
Lái xe về lý thuyết chỉ là tay lao động chân tay lương tháng mấy củ
Đa số lái xe thì là lái xe, chủ cho bnhieu thì hưởng. Hết!
Đọc từ đầu đến cuối nhiều thông tin tranh luận phang bổ nhau nhưng em xin phép dc kể câu chuyện của em. Là hơn một năm làm việc ở một cty đầu tư bđs xin dự án. Tiếp xúc với các sếp thì em chả tuổi khỉ gì kể cả phó giám đốc cũng chỉ được gặp đến giám đốc sở hoặc chủ tịch huyện là hết nấc.
Còn gặp đến pct, ct tỉn thì phải là gđ cty. Mà đầu tiên phải từ trên giới thiệu xuống, gặp ct xong thì tiếp cận lx, thư ký.
Ở trường hợp của em thì vai trò lx thư ký với vị kia như nhau, duy chỉ có thư ký có địa vị và có chuyên môn họp hành abc kia. Còn anh lx thì dép xốp quần thụng áo tối màu nhưng có bằng đh, đi làm thì iphone 6 nhưng tối về ngồi với ae thỉ vertu, sđt ngoài giờ làm ngũ quý 2. Xì gà sl-VI. Tài sản tầm khoảng 60 - 70 củ to.
Cách kiếm tiền của họ nó đơn giản thôi. Phím và môi giới.
Còn để làm dc lx cho các lđ chả đơn giản: nào là giữ mồm, nào là bản lĩnh chánh trẹ kiểu nhưng càng uống càng tỉnh càng đánh càng câm. Hợp tuổi, hợp số, hợp phong thuỷ. Abc.....
Tầm tỉnh đến thành phố thì lx cũng kinh đấy.
Như trên có cụ nói ct huyện đến nhà Tết lx k nghĩ đến trường hợp lx là anh trai ct à ;)) chắc có nhưng ít
Cụ chém nó cũng vừa vừa thôi chứ :)) biết mạng là ảo nhưng cụ chém quá trẻ con nó cười cho

lái xe chủ tịch tỉnh tài sản 60 tỉ, dùng vertu, hút SL VI :))
Hài vãi

long.spc

Xe container
Cụ chém nó cũng vừa vừa thôi chứ :)) biết mạng là ảo nhưng cụ chém quá trẻ con nó cười cho

Hài vãi
Cụ có thể k tin nhưng em lại k có thói quen chém.
Cụ chắc bị mạng ảo nên bị bệnh đa nghi :))

Kµ.Çòi

Xe buýt

Xuýt tướng còn chưa có Thông tin gì thì cc cứ đoán già đoán non làm gì?

custardapple

Xe buýt

Hài vãi
BT, CT chỉ 1, 2 nhiệm kỳ. Mấy anh lxe già ở ủy ban lái cho có khi đến 5 đời CT, lộc rơi lộc vãi cũng nhiều.
Ăn được vài lô đất đẹp thì 60 củ có khi còn ít 😛

Kim J. Ủn

Xe tăng
Các cụ ảo quá, kiếm mấy triệu trump các cụ nghĩ dễ như trò chơi.
Toàn thằng thánh chém, nghe hơi nồi chõ mà cụ.
Nghe chuyện thằng Phu xe tài sản 3 triệu Trump, dùng Vertu, hút SL VI ảo diệu vl mà cũng chém được. Không biết ngượng.

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Toàn thằng thánh chém, nghe hơi nồi chõ mà cụ.
Nghe chuyện thằng Phu xe tài sản 3 triệu Trump, dùng Vertu, hút SL VI ảo diệu vl mà cũng chém được. Không biết ngượng.
Có đấy, em có quen 1 phu xe lái cho vp Quốc Hội. Hắn phải có tài sản đến 5 triệu đô.
Nhưng là do bố mẹ hắn để lại đất cát. Hắn thuộc loại học dốt, nên chỉ học được nghề lái xe, ông già lại quen biết nên xin được vào đó lái.
Ơn giời, nhà nước làm đường nên mảnh đất Thanh Trì nhà hắn ra mặt đường bỗng chốc hoá triệu phú.
Ấy em cứ thật thà thế cho mấy ông vĩ cuồng cái chân phu xe nhà nước.

sutubungto

Xe buýt
Chỉ là thằng lái xe thôi mà các cụ có vẻ nâng cao quan điểm thần thánh nhỉ.

Trạng thái
Thớt đang đóng