[Funland] Tổng hợp tất cả sự việc thành viên tổ thư ký, tài xế chủ tịch Hà Nội và Khởi tố, bắt tạm giam chủ tịch Hà Nội Nguyễn Đức Chung.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Muon_biet

Xe cút kít
Mẹ tiên nhân nick atlas này chuyên đi phá các diễn đàn, em tưởng nó ộp phơ tử tế nên cho mượn cái nick bên diễn đàn nọ k hiểu nó đi chưởi bới j làm e bay mất cái nick, cay.
Cụ như thế là nối dài tay cho địch, cần bem nốt nick này....hjhjhjhj

L.C.D

Xe container
Toàn các cụ nghe nói với em nghe thấy. Chứ em thật em ở cơ quan Bộ bao năm đây, lái xe tuổi gì, đi họp có phong bì 500,1tr là lịch sự rồi. Hoặc các cụ doanh nghiệp chiều hư hay là chém bon mồm. Sếp 10 lx 8,9 hay Chủ tịch Huyện phải xin xỏ là gần như không có, hoặc các cụ tự phong cho lx cái quyền đấy. Chỉ là ng phục vụ, có đồng nào đc đồng đấy. Trợ lý nó đẳng cấp khác và không phải cấp nào cũng đc trợ lý đâu nhé !
Khả năng các cụ í nhầm lxe với thư ký cụ ạ.
Lxe trừ người nào phải là đc lòng sếp lắm lắm, khôn khéo nhanh nhẹn lắm lắm thì mới có thể kiếm ăn nhờ cái danh lxe cho sếp (số này ko nhiều). Còn ko thì cũng chỉ có thêm ít lộc rơi lộc vãi thôi. Lxe cho sếp khi đi họp hành thì pbi auto hưởng là 200k, móc đâu 500-1 củ. Ăn thì ngồi bàn riêng, của đâu ra mà đc cử mấy em ra tiếp.
Thư ký thì thường là ng rất thân cận với sếp và bao quát các đầu việc của sếp. Các đơn vị cần gì qua thư ký chứ lxe cùng lắm chỉ đc gọi để hỏi sếp đang đi đâu. Lxe khôn khéo mà em biết, đều sung túc cả nhưng 1 số cụ chém vài chục tỉ nọ kia là số cực cực hiếm rồi, hoặc là nổ quá lên.

À nhưng thằng cu lxe trước của nhà em đc xin cho vào lxe cho GĐ bank big4- nó nhanh nhẹn và ngoan lắm nên GĐ quý dã man, có DA nào của bank cũng tạo đk cho nó, thì giờ đúng là nó ngon hơn em thật :))

Mr BI

Xe buýt
Lxe trừ người nào phải là đc lòng sếp lắm lắm, khôn khéo nhanh nhẹn lắm lắm thì mới có thể kiếm ăn nhờ cái danh lxe cho sếp (số này ko nhiều). Còn ko thì cũng chỉ có thêm ít lộc rơi lộc vãi thôi. Lxe cho sếp khi đi họp hành thì pbi auto hưởng là 200k, móc đâu 500-1 củ. Ăn thì ngồi bàn riêng, của đâu ra mà đc cử mấy em ra tiếp.
Thư ký thì thường là ng rất thân cận với sếp và bao quát các đầu việc của sếp. Các đơn vị cần gì qua thư ký chứ lxe cùng lắm chỉ đc gọi để hỏi sếp đang đi đâu. Lxe khôn khéo mà em biết, đều sung túc cả nhưng 1 số cụ chém vài chục tỉ nọ kia là số cực cực hiếm rồi, hoặc là nổ quá lên.

À nhưng thằng cu lxe trước của nhà em đc xin cho vào lxe cho GĐ bank big4- nó nhanh nhẹn và ngoan lắm nên GĐ quý dã man, có DA nào của bank cũng tạo đk cho nó, thì giờ đúng là nó ngon hơn em thật :))
Tầm này bàn về Tky vơi LXe làm gì nữa, chiều nay chắc có tin nóng lão ạ

Mè Hoa

[Tịch thu bằng lái]
Chào bác

Mời bác đọc kỹ nội quy, quy định của diễn đàn. Trong đấy ghi rất rõ diễn đàn xây dựng nội quy theo văn bản, nghị định nào của nhà nước. Muốn biết sâu hơn, mời bác tìm những văn bản trên để tìm hiểu. BĐH không có nghĩa vụ giải thích, cắt nghĩa từng câu chữ cho từng thành viên.
Ngoài ra thớt này không phải là nơi hỏi đáp, giải đáp thắc mắc. Yêu cầu bác không lái chủ đề sang vấn đề khác. Trân trọng!
Thanks cụ chã đã loại bỏ những thành phần như ở dưới ra khỏi diễn đàn
Chỉ biết cắn hôi thế thôi à?
...........................................
Lập âm binh quấy rối diễn đàn, chuyên đi xúc phạm các thành viên khác

edc

Xe lăn
Quy chụp, xúc phạm thành viên BĐH. BĐH thông báo nick này sẽ bị Ban vĩnh viễn. Mọi thắc mắc, khiếu nại liên quan đến vấn đề này ngay lập tức bị Ban vĩnh viễn. Trân trọng!
Chỉ biết là bị bem. Lên thiên đàng chúa có hỏi vì sao bị bem. Chịu! :D

Chép Vàng

[Tịch thu bằng lái]
Thớt nào cũng có 1 số thành phần vào phá đám

hoagvc3

Xe tăng
Thớt này chã diệt được khá nhiều " cô vích" nhẩy.

brick

Xe buýt
Sáng nay thấy anh buôn gió phím cái ảnh trích lời cụ đầu bạc, có phải mọi sự sắp an bài 0 các cụ?

Loe_hờ lú

Xe điện
Có tin gì mới chưa cụ. Ông anh Bé Nhỏ của em có lên đường ko ạ

tamphuong

Đi bộ
Hôm qua nghe bác nào chém 9h họp công bố làm e cứ chờ mãi :))

Biahn

Xe điện
E ủn thớt lên để hóng tin mới.

Bus_nhanh

Xe điện

Chắc cũng có chỗ này chỗ kia cụ ạ.
Chứ em quen ông anh, lái xe cho phó Thượng thư.
Nhà thì to và chả thiếu gì....!

Biahn

Xe điện
Lái xe không bao giờ bằng thư ký từ mối quan hệ, thu nhập, trình độ... nhưng lái xe hơn ở chỗ lại biết nhiều chuyện khó nói của sếp nên cũng có những lợi thế nhất định. Thế nên lái xe cho sếp mà khôn khéo thì cũng vớ bẫm.

hamaxink

Xe máy
Tđn mà còn chưa qua rằm sáng nay đã thấy đi quà 2/9 rồi. Hay là đi tán lộc tích phúc nhở ;;)

Trạng thái
Thớt đang đóng