[Funland] Tổng hợp tất cả sự việc thành viên tổ thư ký, tài xế chủ tịch Hà Nội và Khởi tố, bắt tạm giam chủ tịch Hà Nội Nguyễn Đức Chung.

Trạng thái
Thớt đang đóng

DODuySon

Xe tăng
E chả rõ các anh ấy chiến đấu nội bộ ntn, nhưng đi phố HN bây giờ đẹp hơn quá nhiều nhờ nhiều xây xanh.

Thực sự e rất thấy rất cám ơn a Chung về khoản trồng cây xanh này. Nhớ lại mấy năm trước hồi tay T lệnh chặt hết cây đường Nguyễn Chí Thanh nhà em, giờ phố e mọi người vẫn chửi thường xuyên ts bố thằng đấy.
Xin Thưa vụ chặt cây anh Cỏ k dính dáng nhé( nếu dính thì nó phang gãy cổ) mà là do lão hách 36 nhé, nên mới bị ngã ngựa!

Tiger Hunter

Xe container
Trước đây chỉ đạo người khác hỏi cung, giờ người khác hỏi cung lại thì người hỏi cung đấy có ngại không nhỉ? gặp trường hợp này là em có khi em cũng ngại đếch hỏi được gì :P
Ngại éo giề? Bao căm hờn dồn nén bấy lâu 😉

meomun346

Xe container
Mà tiền là phục vụ nhắn tin là chính.
Mỗi tội GV lười, ít nhắn tin.
Ho ho, con em đi học thời chưa có số LLĐT. Em tưởng mỗi gia đình được cấp 1 mã số để truy cập xem điểm của con hàng ngày chứ cụ (mà thực ra phụ huynh cũng bận, đâu có quan tâm được đến vậy)

trauxanh

Xe lăn
Tiếp theo nên hóng về nhân sự.
Em vừa bấm ngón chân, thấy quẻ này khó!
Trong tháng này phải có người mới, nhưng có lẽ sẽ là một nhân vật không phải theo các dự báo trong thớt, có lẽ sẽ rất bất ngờ.
Tuy nhiên khó, là vì đến nay chưa có ai phù hợp cả. :D

Tigerwood

Xe tăng
Website
donghai-tvtk.com
Quảng trường Đỏ cũng lát đá, hàng năm duyệt binh ầm ầm, đủ các loại khí tài quân sự đi rầm rầm mà đá nền đường vẫn trơ trơ cùng tuế nguyệt, thế mà đá vỉa hè chỉ có người đi bộ và xe máy chạy qua đã vỡ nát thì đủ biết chất lượng ra sao, độ bền 70 năm cái con củ tiều, trò hề của chúng nó...
độ bền 70 năm ngày (Viết bằng chữ: Bảy mươi năm ngày) cụ nhé :D

meomun346

Xe container
Quảng trường Đỏ cũng lát đá, hàng năm duyệt binh ầm ầm, đủ các loại khí tài quân sự đi rầm rầm mà đá nền đường vẫn trơ trơ cùng tuế nguyệt, thế mà đá vỉa hè chỉ có người đi bộ và xe máy chạy qua đã vỡ nát thì đủ biết chất lượng ra sao, độ bền 70 năm cái con củ tiều, trò hề của chúng nó...
Em cũng lạ là các quan nhà ta đi thăm quan hết mọi nẻo trời Âu, thấy họ lát đá về mình cũng lát. Đá ở bển lát từ thế kỷ 16, mà nay vẫn chửa làm sao. Em ko ở trong ngành XD nhưng em cho rằng đã của họ lát khối nhỏ 10x10x10 (hoặc 20) nên nó ít bị vỡ. Loạt vỉa hè trước, đá dày có 4, 5 cm, bản rộng 30cm, vỡ cả loạt là phải.

congngo

Xe điện
Tiếp theo nên hóng về nhân sự.
Em vừa bấm ngón chân, thấy quẻ này khó!
Trong tháng này phải có người mới, nhưng có lẽ sẽ là một nhân vật không phải theo các dự báo trong thớt, có lẽ sẽ rất bất ngờ.
Tuy nhiên khó, là vì đến nay chưa có ai phù hợp cả. :D
Liệu có phải em không hở cụ?=P~

DONGVN

Xe tải
Năm kia e sang Moscow - Nga thấy họ đổ bê tông phẳng rồi mới lát đá granite lên ạ, mà đá lát cũng dày, mặt làm nhám, bó vỉa phải dày 50cm. Đá xếp từng khối nhìn đẹp lắm, nghe guide nói công ty nhận đc thầu nghe nói là của vợ thị trưởng.
Chứ kg như ta, đá vôi đã mềm lại mỏng, đầm nền vớ vẩn rồi đặt lên thì vỡ là đúng cmnr. Kêu giề!!!

DurexXL

Xe lăn
Các bác tranh luận hăng say quá , làm sao để đến nông nỗi này . Thương hoa hậu của làng quá
Chả thương hoa tiếc ngọc gì cả

Em đang chờ Mợ ấy ngắm và khen, có cảm tình với Người Tử Tế, thế mà các Chã ra tay sớm quá

TUCSON9389

Xe điện
Cái anh Tờ Rung kia vớ bẫm vụ 1tr cây dứt áo ra đi để lại 1 loạt vườn ươm ở khu Hòa Lạc, thậm chí có cả vườn ươm trong khu đất quân sự, cỏ mọc um tùm, nhân viên cũng rời bỏ hết, anh ấy bỏ mảng cây xanh để đầu ******* 1 số lĩnh vực BĐS nhưng cũng gặp khó khăn. Quan điểm của em có làm thì mới có ăn, chỉ là ăn ít hay ăn nhiều và ăn nhưng có thành quả để dân được hưởng là 1 lãnh đạo tốt rồi.
Ở cái vị trí đó, ngày xưa có bác Ngh gì đó báo cáo với TW là tết được biếu bao nhiêu tiền ấy và định nộp lại. thế nên nếu tử tế, có tâm thì ở vi trí như vậy chỉ cần làm nhanh/làm đúng thôi cũng khối TC, CN nó đến biếu xén nhân các dịp tết lễ rồi. Số này các cụ ước hộ em nó cỡ bao nhiêu, có phải 2 chữ số to to 1 năm không ạ
Đây còn làm sai, còn nhúng tay vào những việc khác nữa thì ko để ăn dày thì là cái gì, người ta chửi cho là tham chả oan tẹo nào.

Chỉnh sửa cuối:

nguyenhuy2210

Xe điện
Rồi người ta cũng nhanh quên a Cc khi vụ án khép lại. Hy vọng các quan trên thấy đó mà sợ. Không phải cứ ăn tàn phá hoại rồi nhởn nhơ cười

DMAM

[Tịch thu bằng lái]
Ho ho, con em đi học thời chưa có số LLĐT. Em tưởng mỗi gia đình được cấp 1 mã số để truy cập xem điểm của con hàng ngày chứ cụ (mà thực ra phụ huynh cũng bận, đâu có quan tâm được đến vậy)
Chưa bao giờ em xem sổ LLĐT luôn. Có vấn đề gì thì cô đã nhắn tin hoặc báo trực tiếp. Không thì kệ nó, quan tâm hàng ngày làm cái gì.

Trạng thái
Thớt đang đóng