Tổng hợp tất cả sự việc Khởi tố, bắt tạm giam chủ tịch Hà Nội Nguyễn Đức Chung.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Xolabaque

Xe tăng
Không biết thân thế của cc như thế nào, ngoài cha nuôi mà ai cũng biết thì liệu có phải là hậu duệ của tác giả cuốn hồi ký " BẤT KHUẤT" vang bóng một thời không nhỉ vì trùng họ và tên đệm.

BMW530d

Xe tăng
Có khi lại lòi ra cu Huy.
Nếu Huy không trốn thì không có thớt hot này. Cực chẳng đã mới ra vụ tài liệu này. Một tay che trời làm sao được, dùng nghiệp vụ để qua mặt nhau, khinh nhau thế !!!!!

pain

Xe ba gác
Không biết thân thế của cc như thế nào, ngoài cha nuôi mà ai cũng biết thì liệu có phải là hậu duệ của tác giả cuốn hồi ký " BẤT KHUẤT" vang bóng một thời không nhỉ vì trùng họ và tên đệm.
Bất khuất là của Nguyễn Đức Thuận và cụ nhờ anh Gúc xem cụ Thuận quê ở đâu:D

longngn

Xe tải
Em thấy chả có j bất ngờ cả, khác j bác Đinh đâu, đang ở chỗ bộ trưởng thét ra lửa, đến nhà thàu bên Tàu còn phải nể vài phần, cho về Tp HCM phát cũng chả thấy bác xuất hiện mấy, rồi cũng lại vào lò

thinhoi

Xe tải
Mình theo dõi các thớt nd liên quan lâu rồi nhưng ko còm j. Hôm nay - dù biết nó sẽ đến thôi, nhưng bức xúc, buồn nên làm cú:
1. Các thớt và rất nhiều nd các cụ đưa ra sai lệch nhiều quá quá, nói xấu, gán gép a ý xấu lên, vô lý và buồn cười, vậy mà vẫn bị nhiều ng tưởng đúng. Rồi là hình ảnh a ý càng xấu đi.
2. Hôm nay khởi tố, bắt, khám xét... chắc ko còn là bắt quả tang nữa. Trong khi a ý đang là đại biểu hội đồng nhân dân tp hà nội. Đến nay chưa thấy báo chí nào đưa tin tạm đình chỉ tư cách đại biểu. Nếu chưa có vb tạm đình chỉ, sẽ là sai theo điều 100 luật tổ chức cq địa phương.
3. Báo chí và đội hóng bị việt vị vì lâu rồi a ý ở bên long biên. Nhưng chắc chưa chuyển khẩu hoặc đăng ký tạm trú.
.... Chán rồi

cr7m10

Xe tải
Cụ Chung dính K đi tù chắc lên đường sớm

TungThoc

Xe điện
Chuyện này ko liên quan nhé: Kể rằng có mấy anh được giao xử lý gọn gàng một ông bị bắt vẫn còn nguyên oai phong trước đây trên đầu trên cổ các anh, ai cũng có ý chần chừ, trưởng nhóm nói luôn: Nó phản bội ae, lấy đi công sức ae, tài liệu của ae để toả hào quang cho nó. Vậy là màn chào hỏi hết sức thân mật được dàn dựng sau 7 ngàu tiếp đủ nước uống thức ăn (quên muối) thì được xếp hàng để nói chuyện phải trái... chưa hết câu chuyện thì có người đi lấy cáng.

DMAM

[Tịch thu bằng lái]
Toàn thành phần nghe hơi nồi chõ. Chán
Thế cụ có thông tin nào chuẩn xác và mới hơn không? Hay lại bảo tất cả ngồi chờ đọc báo? Thế thì đóng cửa quán nước cho xong. Em thì em tin bà bán trà đá 5-7 phần.

Demchinhhang.net

Xe container
Đọc xong cảnh báo của chã em cũng còm 1 chữ hóng ạ.

kemkem1108

Xe tải
Khổ thân anh CC, không biết tối nay có được nằm đệm ngủ điều hòa không nhỉ

Đông Khang

Xe tải
Anh này bị bắt hôm nay. Cá nhân em chả liên quan nhưng cứ thấy có gì đó tâm tư trong lòng. Chẳng biết có phải vì trước đây thần tượng anh ấy ngày anh ấy cống hiến trong Ngành hay không?
Giá như cứ ở lại trong Ngành không sang bên Chính quyền nữa,cứ ở lại giữ chứ GĐ Sở cẩm Thủ Đô rồi phấn đấu biết đâu giờ lại T hứ trưởng. Giờ con trẻ, phấn đấu lại có khi to nhất ở Tư Thất - Phạm Văn Đồng???
Em cũng đôi điều tâm tư trong lòng giống cụ.

Trạng thái
Thớt đang đóng