Tổng hợp tất cả sự việc Khởi tố, bắt tạm giam chủ tịch Hà Nội Nguyễn Đức Chung.

Trạng thái
Thớt đang đóng

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Mà thế ếu nào phải đưa về làm phó bí thư 7 ngày rồi mới cho lên ct. Vẫn phải đi đường vòng hả các cụ ??
Quy trình là đúng đấy cụ. Bao giờ bố trí phần Đảng trước mới đến chính quyền. CT TP yêu cầu phải là phó Bí thư. Đủ đk cần thì thêm đk đủ là đưa ra bầu. Chuẩn là thế 👌

trauxanh

Xe lăn
Ếu hay khg khg chẳng liên quan mệ gì, chỉ là câu hỏi bình thường? Nhay cảm quá khg tốt.
Ý nói rằng dùng từ đó trong câu đó mang tính khẳng định, mà đã biết gì để khẳng định cơ chứ!
Còn “nhạy cảm” gì đâu, dùng từ nặng hơn nhưng mà đúng thì vẫn ok!

tôi yêu ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Nhiệm kỳ của cụ giáo Chu chắc HN ko có gì đột biến rồi. Nghe bảo cụ ko chạy đua mà bị dí vào mít phải ngồi :D

AVANZA

Xe tăng
Ý nói rằng dùng từ đó trong câu đó mang tính khẳng định, mà đã biết gì để khẳng định cơ chứ!
Ai chẳng biết đó là quy định hả cụ, nhưng cái quy đinh này nó dẫn đến phài đi vòng, thẳng thì ít quan tâm, lòng vòng là phải hỏi thôi.

AVANZA

Xe tăng
Quy trình là đúng đấy cụ. Bao giờ bố trí phần Đảng trước mới đến chính quyền. CT TP yêu cầu phải là phó Bí thư. Đủ đk cần thì thêm đk đủ là đưa ra bầu. Chuẩn là thế 👌
Cản ơm cụ, Quy trình thì phải theo rồi, nhưng cái e đang chưa hiểu là phó bí thư đề làm gì và 7 ngày thì làm đc gì, đơn giản thế thôi ạ. :)

nguyenx

Xe điện
Chẳng biết có sáng sủa gì hơn không? Cụ nào biết nhân tướng học phác ra đôi nét giùm cháu với.

Duc Sang

Xe container
Lúc trước còn làm công chức, cháu có ông sếp y như anh Chung (mà nhiều người kể) về kiểu làm việc và ăn uống: làm cũng kinh (dù bị gút) mà ăn cũng kinh. Lính tráng toàn phải vắt chân lên cổ mà chạy. Cụ nghỉ hưu một cái là mọi thứ nát hết. Giờ thì cụ đi nước ngoài sinh sống với con cháu rồi.

VNZZ

[Tịch thu bằng lái]
Ai chẳng biết đó là quy định hả cụ, nhưng cái quy đinh này nó dẫn đến phài đi vòng, thẳng thì ít quan tâm, lòng vòng là phải hỏi thôi.
Ở ta chỉ quan tâm có đúng quy trình hay không, còn quy trình hay hay dở thì kệ.

Jamebonds

Xe container
Chủ tịch Chu phát biểu nhậm chức toàn kính thưa với cảm ơn, chả nhắc gì đến em cả, buồn!
Chủ tịch cũng chả hứa hẹn gì sất, sau này không thằng nào kêu ca được.
Giống ô Trương Q Nghĩa Đà thành ý, phát biểu nhậm chức chỉ có nói làm theo chỉ đạo... cuối cùng éo làm đc cái j

lathuroi

Xe tải
Cụ mới em ngắm không được như cụ cc

ung_sung_tu_tai

Xe container
Thôi mà cụ.
Vừa hết dịch bệnh, để anh em ộp họ "tỏ ra" hiểu biết tý mờ

Ca phê thôi

Xe tăng
Lúc trước còn làm công chức, cháu có ông sếp y như anh Chung (mà nhiều người kể) về kiểu làm việc và ăn uống: làm cũng kinh (dù bị gút) mà ăn cũng kinh. Lính tráng toàn phải vắt chân lên cổ mà chạy. Cụ nghỉ hưu một cái là mọi thứ nát hết. Giờ thì cụ đi nước ngoài sinh sống với con cháu rồi.
Cá nhân mình thấy VN có nhiều người tài, có tầm, làm việc rất hiệu quả và thúc đẩy cả 1 bộ máy vận hành tốt (cơ quan mình là ví dụ). Tuy nhiên, đời không như mơ vì có quá nhiều vấn đề mà chủ yếu là xấu đánh bại những cái tốt, cái hiệu quả trên vì mục đích không tốt cho cái chung. Sẽ còn mất nhiều thời gian và nỗ lực để VN thực sự pt.

Trạng thái
Thớt đang đóng