Tổng hợp tất cả sự việc Khởi tố, bắt tạm giam chủ tịch Hà Nội Nguyễn Đức Chung.

Trạng thái
Thớt đang đóng

hoangduc.sbr

Xe container
trong các đời chủ tịch hn em thấy ông chung làm quyết liệt và giỏi nhất . mấy lão cũ toàn ăn tàn phá hại . đen cho bác chung . đất nc mất ng lãnh đạo quyết liệt
CC gây thù chuốc oán nhiều từ cốp to cho tới cấp nhỏ cụ ah, lại toàn chơi bài hèn mọn cho thằng này vào rồi lại đẩy ra cho thằng # vào. Lặp đi lặp lại nhiều lần nên bị tất cả phản dame. Nói chung là ảnh hơi bị atsm.

anhnv116

Đi bộ
Em vẫn đang tự hỏi, làm đến chức đấy rồi, qua gđ CATP rồi,tiền có thiếu đâu mà lại cố nhặt nhạnh làm gì. Sao không cống hiến nhỉ
Làm đến chức đó thì ai cũng có vết, quan trường đấu đá nếu chọn sai thì lên đĩa là sớm hay muộn thôi

ngoc_phuong

Xe lăn
ở nc này có ai dám nói tay mình sạch . cụ tổng em ko dám nói . có n thằng ăn tàn phá hại mà vẫn nhởn nhơ đó thôi . bác chung làm em liên tưởng đến Dương Tự Trọng
Mẹ.
Cơ quan phớp luật chắc bắt sai?

khongphafuntan

Đi bộ
Nhanh gọn thật. Trong dự đoán của nhiều người nhưng tự nhiên e ko thấy vui cccm ạ. Đất nước mình sẽ đi về đâu nếu các quan cứ làm việc , hành động bất chấp để rồi chịu trừng phạt . Có tội đương nhiên phải chịu phạt, nhưng điều đó ko thể bù đắp cho những sai phạm mà cuối cùng thì đất nước, nhân dân sẽ gánh :(
đấy gọi là ném chuột vỡ bình đó thím

BMW 6688

Xe tăng
Em lót dép ngồi ngay ngắn nghe chuyện

xromano

Xe tải
KÍNH CÁC BÁC

Để theo dòng thời sự, em mở thớt mới về việc khởi tố, bắt tạm giam chủ tịch Hà Nội Nguyễn Đức Chung. Để các thành viên theo dõi bàn luận.
Đề nghị các bác đăng, phát tin tuân thủ theo đúng nội quy, quy định của diễn đàn. Đặc biệt trong thớt này, những phần trích dẫn nội quy bên dưới sẽ được kiểm soát chặt chẽ.

Những bài vi phạm BĐH sẽ xóa, hạn chế quyền viết bài trong thớt cũng như hạn chế truy cập có thời hạn đến vĩnh viễn những thành viên cố tình vi phạm. Mọi thắc mắc khiếu nại vấn đề này đều không được chấp nhận, các thành viên tham gia thắc mắc, khiếu nại sẽ bị hạn chế truy cập diễn đàn có thời hạn đến vĩnh viễn. Đề nghị các thành viên BĐH vào thớt, phát hiện những trường hợp vi phạm sau khi có thông báo thì xử lý theo quy định ngay lập tức. Trân trọng!

.....
13. Đăng, phát thông tin về thân nhân và các mối quan hệ của cá nhân trong các vụ án, vụ việc tiêu cực khi không có căn cứ chứng minh những thân nhân và các mối quan hệ đó liên quan đến vụ án, vụ việc tiêu cực hoặc chưa có kết luận của cơ quan nhà nước có thẩm quyền;
14. Quy kết tội danh khi chưa có bản án của tòa án;
....
19. Đăng, phát thông tin xuyên tạc, vu khống, xúc phạm danh dự, uy tín của tổ chức, danh dự, nhân phẩm của cá nhân;
....
32. Tuyệt đối nghiêm cấm mọi hành vi tuyên truyền, chống phá và xuyên tạc chính quyền, thể chế chính trị, và các chính sách của nhà nước… Trường hợp phát hiện, không những bị xóa bỏ tài khoản mà chúng tôi còn cơ thể cung cấp thông tin của người đó cho các cơ quan chức năng để xử lý theo pháp luật.
33. Tuyệt đối không hỏi đáp, bàn luận về các vấn đề chính trị.
....
43. Cố tình lái chủ đề đang thảo luận sang một hướng khác.
....
46. Đưa những thông tin mang tính võ đoán, thiếu căn cứ hoặc không chính xác lên diễn đàn

Chã máy khủng quá. Gảy e xin chén rượu ;))

vandatAT

Xe container
Đợt này em thấy fans, áo đấu của 2 câu lạc bộ này đông thật.

DMAM

[Tịch thu bằng lái]
CC gây thù chuốc oán nhiều từ cốp to cho tới cấp nhỏ cụ ah, lại toàn chơi bài hèn mọn cho thằng này vào rồi lại đẩy ra cho thằng # vào. Lặp đi lặp lại nhiều lần nên bị tất cả phản dame. Nói chung là ảnh hơi bị atsm.
# là # cụ ơi, làm em cứ tưởng # ra tù rồi.

Xe_loi

Xe tăng
KÍNH CÁC BÁC

Để theo dòng thời sự, em mở thớt mới về việc khởi tố, bắt tạm giam chủ tịch Hà Nội Nguyễn Đức Chung. Để các thành viên theo dõi bàn luận.
Đề nghị các bác đăng, phát tin tuân thủ theo đúng nội quy, quy định của diễn đàn. Đặc biệt trong thớt này, những phần trích dẫn nội quy bên dưới sẽ được kiểm soát chặt chẽ.

Những bài vi phạm BĐH sẽ xóa, hạn chế quyền viết bài trong thớt cũng như hạn chế truy cập có thời hạn đến vĩnh viễn những thành viên cố tình vi phạm. Mọi thắc mắc khiếu nại vấn đề này đều không được chấp nhận, các thành viên tham gia thắc mắc, khiếu nại sẽ bị hạn chế truy cập diễn đàn có thời hạn đến vĩnh viễn. Đề nghị các thành viên BĐH vào thớt, phát hiện những trường hợp vi phạm sau khi có thông báo thì xử lý theo quy định ngay lập tức. Trân trọng!

.....
13. Đăng, phát thông tin về thân nhân và các mối quan hệ của cá nhân trong các vụ án, vụ việc tiêu cực khi không có căn cứ chứng minh những thân nhân và các mối quan hệ đó liên quan đến vụ án, vụ việc tiêu cực hoặc chưa có kết luận của cơ quan nhà nước có thẩm quyền;
14. Quy kết tội danh khi chưa có bản án của tòa án;
....
19. Đăng, phát thông tin xuyên tạc, vu khống, xúc phạm danh dự, uy tín của tổ chức, danh dự, nhân phẩm của cá nhân;
....
32. Tuyệt đối nghiêm cấm mọi hành vi tuyên truyền, chống phá và xuyên tạc chính quyền, thể chế chính trị, và các chính sách của nhà nước… Trường hợp phát hiện, không những bị xóa bỏ tài khoản mà chúng tôi còn cơ thể cung cấp thông tin của người đó cho các cơ quan chức năng để xử lý theo pháp luật.
33. Tuyệt đối không hỏi đáp, bàn luận về các vấn đề chính trị.
....
43. Cố tình lái chủ đề đang thảo luận sang một hướng khác.
....
46. Đưa những thông tin mang tính võ đoán, thiếu căn cứ hoặc không chính xác lên diễn đàn

Lại chén em đê.

Giohanoi

Xe buýt
Chán thật cụ nhỉ. Em nghĩ có lẽ 90% các quan địa phương làm vì tiền chứ không phải vì tận hiến cho đất nước
Cụ mà làm các dự án của TP mới thấy 200% các quan nhớn bé đều vì xèng hết. Thời buổi kim tiền này mà tận hiến cho đất nước là trò hề thôi. Để ngồi được vào cái ghế ấy họ phải bỏ ra cả đống xèng thì chẳng ông nào chấp nhận lỗ vốn đâu. Nếu chỉ có bổng lộc thôi thì không kiếm ngàn tỉ được, còn khi đã dấn thân đen thì phải chấp nhận thôi......

scud122

Xe tăng
Hôm nay lô 88 ra 2 nháy................ngày anh đi thiêng thế k biết.

Trạng thái
Thớt đang đóng