[Funland] Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về nước Mỹ

Trạng thái
Thớt đang đóng

YellowBird21

Xe máy
Pelosi mất cả cái laptop chứ không phải mất riêng đĩa cứng. Còn trường hợp chỉ có cái đĩa cứng như cụ nói, nếu ở VN thì bộ phận kỹ thuật của Công an tỉnh nó bẻ trong vài nốt nhạc, chưa cần đến mấy cơ quan lớn hơn. 😎

Cái "encrypt bằng bitlocker" của cụ đấy nó phải được lưu ở đâu trên đĩa cứng chứ? Nó gỡ cái đó ném đi hoặc thay bằng cái khác của nó vào thì xong phim cụ nhé. Đó là em nói đến trường hợp phải xử lý đến thiết bị vật lý, còn mấy cái mã hóa này thông thường nó dùng phần mềm và thiết bị đọc đĩa cứng chuyên dụng nó xóa từng bit dữ liệu thì cái mã hóa của cụ cũng đi thôi.
Thôi, ngừng được rồi. Đừng nói nữa kẻo lại làm trò cười cho người khác :).

AntiTrump2024

Xe tăng
Thằng bẻ khóa phút mốt thì mấy thằng làm khóa dẹp tiệm hết à cụ?
Đúng là cụ quá tin vào quảng cáo rồi. Cụ nên đọc lại câu chuyện " Cái Mâu và cái Thuẫn". Nói về công nghệ, tất cả khóa đều bị bẻ, chỉ là ai bẻ và dùng công cụ nào để bẻ mà thôi :)). Không thấy Mỹ cũng quy định là đếm phiếu bầu không đc kết nối internet đó sao? Còn ở VN thì quy định, máy soạn văn bản mật không đc kết nối internet 😎.

tratida

Xe container
Đúng là cụ quá tin vào quảng cáo rồi. Cụ nên đọc lại câu chuyện " Cái Mâu và cái Thuẫn". Nói về công nghệ, tất cả khóa đều bị bẻ, chỉ là ai bẻ và dùng công cụ nào để bẻ mà thôi :)). Không thấy Mỹ cũng quy định là đếm phiếu bầu không đc kết nối internet đó sao? Còn ở VN thì quy định, máy soạn văn bản mật không đc kết nối internet 😎.
:), cụ nói suông nhiều quá. Nhận kèo 1 tháng giải mã nhận 10tr đi cụ

tratida

Xe container
Cụ cứ lên mạng hỏi đội dính virus tống tiền nó mã hóa hết dữ liệu kìa. Xem có giúp được không hay bảo thôi chú restore làm lại cuộc đời cho nhanh?

oldhand

[Tịch thu bằng lái]
Em khẳng định lại là Đạo luật phục sinh đã được TT ký.

Hỡi những người yêu nước, Tôi tin rằng ngày mà tất cả chúng ta chờ đợi giờ đã diễn ra. Hôm nay là Chủ nhật, 10/1/2021 và một trong những nguồn tin rất đáng tin cậy của tôi đã nói với tôi rằng anh ấy đã đến Trại Pendleton do Đạo luật Phục sinh đã được ký kết.

Trong khi thông tin này được đưa ra, tôi đã chứng kiến sân bay ở Washington Dulles bị cách ly hoàn toàn. Nội bất xuất, ngoại bất nhập. Điều này thường chỉ ra rằng Tổng Thống đang di chuyển. Tôi cũng đã xem hai máy bay bay ra khỏi khu vực cùng một lúc - không hiển thị là máy bay AF1 - mà là một cái gì đó rất khác. Mà không chỉ rất có khả năng họ sẽ không loan tin trên truyền thông sự di chuyển của TT Trump mà còn hiển thị như một cái gì đó hoàn toàn khác.

Chúng ta đã chứng kiến cựu TT GW Bush làm điều tương tự khi ông ấy đến Bagdad trong chiến tranh, chiếc AF1 747 của ông ấy thực sự đang hoạt động như một chiếc máy bay Gulfstream.

Vậy Đạo luật Phục sinh là gì? Đạo luật Phục sinh năm 1807 là luật liên bang của Hoa Kỳ trao quyền cho Tổng thống Hoa Kỳ triển khai quân đội Hoa Kỳ và lực lượng Vệ binh Quốc gia liên bang trong Hoa Kỳ trong các trường hợp cụ thể, chẳng hạn như để trấn áp các cuộc rối loạn dân sự.....
hehe Trump mà ký quả này thì xác con mẹ nhà bà định là nhập kho nhé =))

hp78

Xe điện
DC vốn ko có truyền thống phát động chiến tranh, Biden lại già yếu và ôn hoà, chuyện chiến tranh khả năng thấp lắm.
Hơn nữa thay đổi những chuyện Trump làm cũng đủ mệt rồi, Biden đủ sức hoàn thành nhiệm kỳ đã là giỏi rồi.
DC chuyên ban phát dâm chủ cụ ơi=))

moly

Xe điện
Nói nhiều nói nhảm mất vui.
cụ lại bịt mồm cụ đấy, tự do ngôn luận ko vi phạm quy định của of là đc. Cụ dấy đang muốn cho các cụ cõi off biết về trí tưởng tượng vi diệu của miinhf cụ lại cầm đoán sao đựoc

AntiTrump2024

Xe tăng
Em nhận định: Trump ký lệnh TQL ngày 10/01 và quân đội đã đc triển khai trên danh nghĩa là bảo vệ lễ nhậm chức của Biden vào 20/1 (còn gần chục ngày nữa mà sao triển khai sớm vậy ta :D). Tuy nhiên, có một sự kiện rất quan trọng là ngày 12/01 phe DC sẽ luận tội Trump tại tòa nhà QH. Theo thông tin em hóng đc từ cụ Hoàng A Mã là nếu có thiết quân luật thì QĐ sẽ đến nhà các thẩm phán TCPV đầu tiên. Bây giờ Qđ đang bu kín tòa nhà QH và trụ sở TCPV. :))

Xem ra phim rất đang hấp dẫn. Chúng ta hãy chờ đến ngày 12/01 😎

Chỉnh sửa cuối:

oldhand

[Tịch thu bằng lái]
Có cụ pro Trump nào bắt kèo cùng em không? Nhận tất cả các kèo của Pro Trump miễn là tổng dưới 100 củ.
Cụ fundraiser AntiTrump2024 Hoàng A Mã et al

Chỉnh sửa cuối:

tratida

Xe container
cụ lại bịt mồm cụ đấy, tự do ngôn luận ko vi phạm quy định của of là đc. Cụ dấy đang muốn cho các cụ cõi off biết về trí tưởng tượng vi diệu của miinhf cụ lại cầm đoán sao đựoc
nhìn kiểu viết bài là em biết cụ ý đang hình dung bẻ khóa kiểu phá file mật khẩu windows. Còn thực tế ông quản trị server bị dính mã hóa đi van lạy khắp nơi cả mấy ông trùm sò bảo mật vào cũng kết luận bó tay phải restore lại. Phá hủy nó đã khó, khôi phục còn khó gấp vạn lần.

tratida

Xe container
Có cụ pro Trump nào bắt kèo cùng em không? Nhận tất cả các kèo của Pro Trump miễn là tổng dưới 100 củ.
Kèo gì cụ ơi? Đặt tay kinh thánh là ăn tiền à? Thế em xin thua

Lái Ngựa

Xe buýt
Hòa bình ở Trung Đông vướng thằng Israel. Iran từng là quốc gia Hồi giáo cởi mở, tiến bộ nhất khu vực. Nếu Iran và phương Tây không bị Israel ngáng đường thì đã không xuất hiện Hồi giáo cực đoan, thế giới đỡ lo lắng hơn rất nhiều.
Mẽo nó nuôi Israel quậy không để cho đất Trung đông được yên bình. Bọn israel này độ bẩn bựa cũng không phải ít. Hehe

Trạng thái
Thớt đang đóng